Thảo luận Các bác cho em hỏi về lốp elantra

Tuyên96VP

Xe máy
AE nào đi elantra lên 4 quả lốp michelin chưa, cho e xin cảm nhận với

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
elantra 2021 2.0 bác có cách nào cách âm đỡ ồn hơn k
gara họ sẽ tư vấn cụ là phủ gầm và gói chống ồn, theo em thì không ăn thua và tốn kém cụ ạ
Ồn nhiều hay ít là do thân vỏ xe, vật liệu thân vỏ

Tuyên96VP

Xe máy
gara họ sẽ tư vấn cụ là phủ gầm và gói chống ồn, theo em thì không ăn thua và tốn kém cụ ạ
Ồn nhiều hay ít là do thân vỏ xe, vật liệu thân vỏ
ok bác , vậy thôi để nguyên bản cho đỡ tốn kém, mà lắp thêm cái chìa khóa thông minh tự khởi động xe từ xa có nên lắp k bác, và lắp vào có ổn k

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
ok bác , vậy thôi để nguyên bản cho đỡ tốn kém, mà lắp thêm cái chìa khóa thông minh tự khởi động xe từ xa có nên lắp k bác, và lắp vào có ổn k
nguyên bản của nó là khoá Start/ Stop rồi, độ thêm làm gì nữa cụ
Cụ độ thêm khoá ấy thì phải thêm bộ lên xuống kính từ xa nữa, không thì cũng chẳng mấy ý nghĩa

Tuyên96VP

Xe máy
nguyên bản của nó là khoá Start/ Stop rồi, độ thêm làm gì nữa cụ
Cụ độ thêm khoá ấy thì phải thêm bộ lên xuống kính từ xa nữa, không thì cũng chẳng mấy ý nghĩa
ý là đọc trên mạng có chìa thông minh tự đề nổ từ xa k cần chìa khóa, đến gần tự mở cửa, đi xa tự đóng cửa, tìm xe trong bãi có tiếng kêu mà xe elantra k có, kb có nên lắp mấy cái đó k bác

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
ý là đọc trên mạng có chìa thông minh tự đề nổ từ xa k cần chìa khóa, đến gần tự mở cửa, đi xa tự đóng cửa, tìm xe trong bãi có tiếng kêu mà xe elantra k có, kb có nên lắp mấy cái đó k bác
để nguyên cho lành cụ ạ, thích thì cụ lắp cam hành trình, bộ loa hịn nghe dọc đường cho khoái
Bộ cảm biến hoặc camera 360
Vạy là đủ

Tuyên96VP

Xe máy
để nguyên cho lành cụ ạ, thích thì cụ lắp cam hành trình, bộ loa hịn nghe dọc đường cho khoái
Bộ cảm biến hoặc camera 360
Vạy là đủ
cảm biến thì xe elantra có cảm biến trước sau rồi mà cụ, mh vừa độ thêm quả sub gầm nghe thấy k hay hơn mấy, cam hành trình cũng có rồi