Các bể bơi tại HN

lanth

Xe tải
Em xin list ra đây một số bể bơi mà em biết, một số bể bơi có cụ đã kể ra rồi em vẫn cứ xin kể ra nhé. Còn thiếu thông tin gì thì các cụ bổ sung cho em.

Quận Hoàn kiếm:
1. Bể bơi Thanh niên - ở phố Tăng Bạt Hổ bể này có từ lâu đời lắm rồi, dài 50m, nước ko được sạch.
2. Bể bơi Tăng Bạt Hổ cho trẻ em - hình như đang phá đi
3. Bể bơi bốn mùa - đầu phố Trần Hưng đạo (có cụ đã kể rồi) bơi 4 mùa nước nóng
4. Bể bơi nước mặn phố Phạm Ngũ Lão (có cụ đã kể rồi) trên tầng 2 ngoài trời

Quận Ba đình
1. Bể bơi Ba đình (hí hí em chưa được vào bao giờ)
2. Bể bơi Quân đội ở 19C Hoàng Diệu. Em thấy bảo bể này dùng toàn nước máy, 1 tuần thay nước 1 lần xả nước ra vào đêm T7, phơi bể 1 ngày, đêm Cn mới xả nước vào. Hôm nào có gió hay bơi muộn muộn tí thì rét run. dài 25m, chỗ sâu 4m hay 5m gì đó (để nhẩy cầu), chỗ nông trẻ con tắm được. Nam riêng nữ riêng.

Quận Tây hồ
1. Bể bơi trong KS Thắng lợi (có cụ kể rồi) ngoài trơi, dài 25m, chỗ sâu 2,4m, chỗ nông 1,2m. Bơi chiều T7 hay Cn thì đông còn ngày thường chỉ có vài người.

Quận Đống đa
1. Bể bơi KS Bảo sơn (có cụ đã kể)
2. Bể bơi đầu phố Thái Hà
3. Bể bơi Đống Đa (không biết giờ còn ko nhỉ)

em chỉ biết có ngần ấy bể bơi thôi, có gì thiếu sót các cụ bổ sung

axela

Xe tải
Quận Đống Đa em xin bổ sung bể bơi 4 mùa Thành Đạt, ở đường Đặng Tiến Đông. Giá 40k, vé tháng 850k, nước tương đối ok, chỗ thay đồ sạch, nước khỏe, thành phần bơi không quá lộn xộn. Bơi sau 7 giờ tối ngày thường khá vắng.

Giamahadzu

Xe đạp
Các bác ơi cho em hỏi bể bơi nước nóng gần khu vực Láng Hạ

Em xin cào các bác ạh,

Các bác ơi cho em hỏi nhờ cái. Em làm ở gần Láng Hạ mà không bít có bể bơi nước ấm nào gần đấy không. Các bác làm ơn chỉ giúp em với...

Thanks các bác nhiều nhiều. :6:

quatmo212

Xe điện
ui, cái này bác sang khách sạn bảo sơn đê (y)

minhchi

Xe tải
Bác về nhà, mua cái bồn tắm ngoài phố, gọi mấy em út vô thì vô tư lun mà.

Giamahadzu

Xe đạp
Bác ơi em nhà we hok bít cái đường Đặng Tiến Đông là đường nào. Em làm ở đoạn cinema ngã tư Thái Hà & Láng Hạ í bác. Đi ra làm sao hả bác. Mà bác bít mấy giờ họ đóng cửa không? E toàn cầy đến 6pm thôi àh

quatmo212

Xe điện
Bác ơi em nhà we hok bít cái đường Đặng Tiến Đông là đường nào. Em làm ở đoạn cinema ngã tư Thái Hà & Láng Hạ í bác. Đi ra làm sao hả bác. Mà bác bít mấy giờ họ đóng cửa không? E toàn cầy đến 6pm thôi àh
bác đi hướng thái hà chùa bộc khoảng 700m tính từ trung tâm chiếu phim quốc gia, đến đèn xanh đèn đỏ đầu tiên bác rẽ trái đi vào là đến DTD đấy (b)

Trungmytu

Xe điện
Bác đi đến ngã tư Thái Hà -Trung Liệt thì rẽ vào phố Trung liệt, đi hết phố là đến ngã tư với phố Đặng Tiến Đông thì rẽ phải, bể bơi ở ngay cạnh siêu thị Fivimart, 6h vẫn tắm tốt bác ạ!

quatmo212

Xe điện
hí hí Bác ơi em mà kêu thêm mấy em út dzô em ô môi mất hí hí :5: kêu thêm mấy anh dzo thì được :21:
ủa bác là G à :21: chết đang định đi bơi cùng cho đỡ bùn....thế nài thì ngại chết :21:

Giamahadzu

Xe đạp
ủa bác là G à :21: chết đang định đi bơi cùng cho đỡ bùn....thế nài thì ngại chết :21:
Ava bác G mà hóa ra bác... àh :^) Hok sau đâu bác cứ mặc 2 mảnh giống em rồi em với bác đi chung cũng được mùh. :5:

Giamahadzu

Xe đạp
Bác đi đến ngã tư Thái Hà -Trung Liệt thì rẽ vào phố Trung liệt, đi hết phố là đến ngã tư với phố Đặng Tiến Đông thì rẽ phải, bể bơi ở ngay cạnh siêu thị Fivimart, 6h vẫn tắm tốt bác ạ!
bác đi hướng thái hà chùa bộc khoảng 700m tính từ trung tâm chiếu phim quốc gia, đến đèn xanh đèn đỏ đầu tiên bác rẽ trái đi vào là đến DTD đấy (b)
Em đã ngu đường mà em nghe 2 bác chỉ xong em tẩu hỏa nhập ma không biết rẽ trái hay rẽ phải nữa. :77:

xebuyt

Xe tăng
Bác ra Ngọc Khánh bơi cũng được, cổng vào cạnh chỗ nhà tập thể A15 (???) chỗ vào sân tập golf ý.
Em bơi ở Đ T Đ rồi, không sướng bằng ở Ngọc Khánh. Bể ở ĐTĐ đông hơn, xô bồ hơn, mấy em massage ở tầng 2 cứ nhìn xuống nên cứ phải bơi cố vì sợ các em ý chê bơi có tí đã nghỉ.
Bác là phụ lữ thì nên sang NK vì chỗ đó sạch sẽ hơn, có vẻ chuyên nghiệp hơn tất nhiên ở bể bơi vẫn là nam nữ phối hợp à quên lẫn lộn.

xtina

Xe hơi
Bác ra Ngọc Khánh bơi cũng được, cổng vào cạnh chỗ nhà tập thể A15 (???) chỗ vào sân tập golf ý.
Em bơi ở Đ T Đ rồi, không sướng bằng ở Ngọc Khánh. Bể ở ĐTĐ đông hơn, xô bồ hơn, mấy em massage ở tầng 2 cứ nhìn xuống nên cứ phải bơi cố vì sợ các em ý chê bơi có tí đã nghỉ.
Bác là phụ lữ thì nên sang NK vì chỗ đó sạch sẽ hơn, có vẻ chuyên nghiệp hơn tất nhiên ở bể bơi vẫn là nam nữ phối hợp à quên lẫn lộn.
Bể Ngọc khánh chỉ còn là quá khứ thôi bác, chỗ đó đã tan hoang chuẩn bị cho một công trình cao ốc mới rồi.

gần Láng hạ chỉ còn bể nước nóng ĐTĐ thôi ạ.

Giamahadzu

Xe đạp
gần đó thì em ko biết nhưng chỗ gần hồ Giảng Võ có 1 bể đấy ạ
Bể Ngọc khánh chỉ còn là quá khứ thôi bác, chỗ đó đã tan hoang chuẩn bị cho một công trình cao ốc mới rồi.

gần Láng hạ chỉ còn bể nước nóng ĐTĐ thôi ạ.
ui, cái này bác sang khách sạn bảo sơn đê (y)
Bác TuFantasy nói bể Giảng Võ là ở đâu dzj? Giai nhìn thì em ngại :5: chứ các em massage thì em chấp cả 2 mắt, thêm 2 mắt kiếng cũng còn được nữa (y) :35:. Bể Bảo Sơn thì sao á các bác? Em muốn tìm chỗ nào gần gần em đi bộ tập thể dục lun cơ mùh đừng đông wá em sợ kiểu phối hợp của bác xebuyt lắm àh :s

huytq1975

Xe hơi
Bác nào có kinh nghiệm bể Đặng tiến đông cho iem xin thêm tí thông tin:
1- Chỗ đỗ 4B có thoải mái không ? Hình như đường vào từ Tây Sơn cấm 4B?
2- Dịch vụ trong đó thế nào: giờ bơi, giá vé, giờ nào thì ngon nhất ...
Cảm ơn các bác!