[Công nghệ] Các cụ dùng phần mềm gì làm Cam hành trình?

lutapro

Xe hơi
Chả là con Cam hành trình cũ nhà em vừa chết. Đúng lúc thừa con iphone 64Gb. Em tính lắp làm Cam hành trình luôn, chứ mua bộ Cam ngon ngon cũng đắt mà lại thừa em ip chả để làm gì.
Có cụ nào dùng iphone làm cam rồi chỉ em xin ít kinh nghiệm xem cài phần mềm gì dùng ổn định mà không bị nóng máy. Em sợ nhất nóng quá nó nổ thì toi ;))
Đội ơn các cụ!

dự là để quay 24/24 thì chả mấy mà đi con iphone của cụ, cái gì sinh ra cũng có tác dụng riêng của nó, còn những tính năng bổ trợ chỉ gọi là hỗ trợ khi cần thôi cụ a

laikem

Xe tải
Không ổn đâu, trừ khi cụ dùng chữa cháy khi quá cần. Xe chạy tốc độ khoảng 50km/h, Iphone quay hình rung và nhòe, chưa kể đêm thì chất lượng hình kém lắm.

yeecoo

Xe buýt
Cụ mang iphone ra đây em đổi ngang cho cái cam hành trình em đang dùng.
Không cần các thêm. Ahihi

Tuấn Vios

Xe hơi
E vừa quất con xiaomi Yi bản 2k giá 1290K ngon phết. Chất lượng hình ảnh e thấy khá tốt trong tầm giá. Với lại có luôn ứng dụng xem trực tiếp trên đt. Chứ lấy đt ra làm cam nghe ko ổn cụ ạ

heroesdaubu

Xe điện
Em cũng vừa làm em xào mỳ, thấy bảo hành 5 năm ko biết dùng đc bao lâu. Xe trước dùng cái cam cũng của tầu 6 năm vẫn chạy tốt.

lutapro

Xe hơi
Cám ơn các cụ, qua em cài thử mấy cái soft mà test thử 5 phút máy nóng, hao pin kinh khủng. Chắc là thử em Xiao mi gì nhỉ các cụ nhỉ? Xem thế nào ^^

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Nhiều cụ hay có ý tưởng tận dụng điện thoại làm cam. Em nói thật là các cụ đừng có ý tưởng đó

Cam có phải để làm cảnh đâu, nó quan trọng rất quan trọng khi có sự việc xảy ra chứ ko phải ghi hình chơi chơi dc thì dc chả dc thì thôi

1 con điện thoại cùi cũng có thể đổi dc 1 cam hành trình bình dân

Dùng điện thoại làm cam sẽ có 1 số bất cập

1. Góc nhìn hẹp, ko quan sát dc hình ảnh ở 2 bên sườn xe. Chỉ ghi hình đằng trước thì giải quyết dc gì đâu

2. Kích hoạt ghi hình khẩn cấp khi va chạm :D điện thoại ko có cảm biến để giải quyết vấn dedf này

3. Chất lượng ghi hinhg ko tốt do điện thoại ko tính chuyện ghi hình liên tục ở điều kiệnnrung lắc

4. Ghi hình sinh nhiệt cao hại pin hại điện thoại. Để trên táp lô mùa hè nóng nướng viên pin 2000 3000mAh nguy cơ cháy nổ cao

;)) cụ nào thử mùa hè để điện thoại trên táp lô xem có mềm điện thoại ra ko? Tuổi thọ sẽ giảm rất nhanh

Thực sự caiz điện thoại ko thể thay thế cam hành trình được câc cụ ah

lutapro

Xe hơi
Nhiều cụ hay có ý tưởng tận dụng điện thoại làm cam. Em nói thật là các cụ đừng có ý tưởng đó

Cam có phải để làm cảnh đâu, nó quan trọng rất quan trọng khi có sự việc xảy ra chứ ko phải ghi hình chơi chơi dc thì dc chả dc thì thôi

1 con điện thoại cùi cũng có thể đổi dc 1 cam hành trình bình dân

Dùng điện thoại làm cam sẽ có 1 số bất cập

1. Góc nhìn hẹp, ko quan sát dc hình ảnh ở 2 bên sườn xe. Chỉ ghi hình đằng trước thì giải quyết dc gì đâu

2. Kích hoạt ghi hình khẩn cấp khi va chạm :D điện thoại ko có cảm biến để giải quyết vấn dedf này

3. Chất lượng ghi hinhg ko tốt do điện thoại ko tính chuyện ghi hình liên tục ở điều kiệnnrung lắc

4. Ghi hình sinh nhiệt cao hại pin hại điện thoại. Để trên táp lô mùa hè nóng nướng viên pin 2000 3000mAh nguy cơ cháy nổ cao

;)) cụ nào thử mùa hè để điện thoại trên táp lô xem có mềm điện thoại ra ko? Tuổi thọ sẽ giảm rất nhanh

Thực sự caiz điện thoại ko thể thay thế cam hành trình được câc cụ ah
Em đang nghiên cứu con Xiaomi Yi bên cụ rồi ạ.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online