[Cảnh báo] Chiêu mới của CSGT tóm tốc độ các bác lưu tâm

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
Em không bảo em gương mẫu. Em cũng bị bắn tốc độ và cũng bị phạt như thường. Em chấp hành phạt và nhận biên bản. Nhưng làm người phải theo cái đúng cụ ạ. Em bị phạt, em không kêu ca cái gì cả. Con người và con vật khác nhau ở chỗ đó.

cụ thớt cụ ấy vi phạm thì cụ ấy cũng đã nhận biên bản và nộp phạt..có chăng cụ ấy chỉ làm cái thớt để mọi người cùng biết. cụ đang cố tình hiểu sai nội dung ở đây và phọt ra còm kiểu đó. cụ đang nâng cao quan điểm, cụ xem gđ nhà cụ xem có ai đã từng vi phạm luật gt chưa ròi hẵng phát biểu con người - con vật ở đây.
chấm dứt, e ko muốn tranh luận thêm với cụ. cụ ko thích thì cứ đưa e vào blacklist

Nghiệp Lái Xe

Xe tăng
Đường xa - Ngõ sâu - Đèn dầu - Nước giếng
Hôm nọ đi QL 18 thấy 1 tổ CSGT đứng chốt mình qua rồi tưởng xong vọt luôn ai dè các đchí bắn tốc độ ngay sau đuôi mình luôn,.. thêm 500m gặp luôn tổ nữa tooeeéét. Thôi xong!

Lại chỗ trạm thu phí đã chấp hành giảm tốc độ đúng biển báo, trả phí xong vọt thôi rồi lượm ợi,, chưa được tăng tốc đâu..., vì biển hạn chế tốc độ vẫn còn hiệu lực; sau trạm mấy trăm mét mới có biển hết hiệu lực. ÔI ĐÚNG NGÀY ĐEN ĐỦI ĂN 2 NHÁT NÁT CẢ NGƯỜI.
Chiêu này lâu rồi cụ.

Erica-xd

Xe tải
cụ này nói như thánh tướng... chắc cụ là người công dân mẫu mực nhất việt nam .
Ngày bé học đại số về tỉ lệ nghịch mãi em không hiểu, giờ đọc còm của cụ thì em đã hiểu. Cụ đừng tự ái nhé, ý thức của cụ nó tỉ lệ nghịch thuần tuý với số km OF của cụ ah.

cuongscb

Xe tăng
Em đến ạ cụ chủ thớt, cụ đi như thế bị băn tốc độ chả oan.
Đi đungs tốc độ là để an toàn cho mình chứ có phải sợ công an đâu.
Em thấy với điều kiện đường xá VN thì tốc độ 60-90 là đủ rồi, nhanh hơn đâu có an toàn,
Em đi ít khi lên đến 90 lắm, chỉ 80 là cùng, em chả bao giờ quan tâm xem ở đâu có trạm công an cả

NgaoDa

Xe buýt
Hôm nọ đi QL 18 thấy 1 tổ CSGT đứng chốt mình qua rồi tưởng xong vọt luôn ai dè các đchí bắn tốc độ ngay sau đuôi mình luôn,.. thêm 500m gặp luôn tổ nữa tooeeéét. Thôi xong!

Lại chỗ trạm thu phí đã chấp hành giảm tốc độ đúng biển báo, trả phí xong vọt thôi rồi lượm ợi,, chưa được tăng tốc đâu..., vì biển hạn chế tốc độ vẫn còn hiệu lực; sau trạm mấy trăm mét mới có biển hết hiệu lực. ÔI ĐÚNG NGÀY ĐEN ĐỦI ĂN 2 NHÁT NÁT CẢ NGƯỜI.
Thứ nhất, tiên trách kỷ, hậu trách nhân.
Thứ hai, nếu cụ đã từng xem những phim về thế giới động vật hoang dã, có thể thấy: khi thức ăn đã trở nên khan hiếm, kỹ năng săn mồi được đẩy lên ngưỡng nghệ thuật.
Chúc cụ lái xe an toàn và chấp hành tốt luật GTĐB.