[Công nghệ] Có nên dán kính 3M từ Honda không?

Hoangtruc121

Đi bộ
Chào cả nhà. Tình hình là em sắp lấy 1 con Honda City, bữa giờ em lượn mấy diễn đàn thấy đa số mọi người nói nên dán Llumar hoặc Vkool, còn 3M thì hàng giả nhiều quá. Đáng lý ra e cũng tính nhận xe xong mang ra Llumar dán luôn, nhưng nay bên hãng bạn sales lại gọi thuyết phục em mua gói dán kính của hãng cho bạn lấy doanh số, bên đó đang báo e gói dán kính 3M cao cấp, dán lưng & hông bằng CS35, kính trước là CM75, giá 7tr8. Mà em thì chả có kinh nghiệm 1 tý gì về xe, nên vụ dán này em cũng mù tịt luôn. Bác nào có kinh nghiệm vụ này chia sẻ giùm em với ạ

(1) Em có nên dán luôn loại 3M mà hãng đang tư vấn không ạ?

(2) Em thích riêng tư, nên muốn dán càng tối càng tốt, em có hỏi thử đổi qua loại CS5 nhưng bạn í lại nói CS5 tối lắm, sợ nhìn gương ko rõ. Vậy theo các bác thì nếu dán 3M thì em nên dán loại như hãng tư vấn hay thế nào ạ?

(3) Nhân tiện các bác cho em hỏi luôn vụ camera hành trình mình có cần lắp ko ạ? Vì nếu cần thì lỡ rồi em lắp luôn 1 thể, để mốt đỡ làm lắt nhắt, em thấy loại Vietmap G79 hoặc Webvision M39 cũng được, thiết kế cũng đẹp, nhưng ko biết nên mua con nào, nếu được các bác tư vấn giúp em vụ này luôn ạ

Tks cả nhà

VinhHT

Xe hơi
Đẩy dùm cụ chủ thớt, em cũng chờ các bác từ vấn ạ!

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Chào cả nhà. Tình hình là em sắp lấy 1 con Honda City, bữa giờ em lượn mấy diễn đàn thấy đa số mọi người nói nên dán Llumar hoặc Vkool, còn 3M thì hàng giả nhiều quá. Đáng lý ra e cũng tính nhận xe xong mang ra Llumar dán luôn, nhưng nay bên hãng bạn sales lại gọi thuyết phục em mua gói dán kính của hãng cho bạn lấy doanh số, bên đó đang báo e gói dán kính 3M cao cấp, dán lưng & hông bằng CS35, kính trước là CM75, giá 7tr8. Mà em thì chả có kinh nghiệm 1 tý gì về xe, nên vụ dán này em cũng mù tịt luôn. Bác nào có kinh nghiệm vụ này chia sẻ giùm em với ạ

(1) Em có nên dán luôn loại 3M mà hãng đang tư vấn không ạ?

(2) Em thích riêng tư, nên muốn dán càng tối càng tốt, em có hỏi thử đổi qua loại CS5 nhưng bạn í lại nói CS5 tối lắm, sợ nhìn gương ko rõ. Vậy theo các bác thì nếu dán 3M thì em nên dán loại như hãng tư vấn hay thế nào ạ?

(3) Nhân tiện các bác cho em hỏi luôn vụ camera hành trình mình có cần lắp ko ạ? Vì nếu cần thì lỡ rồi em lắp luôn 1 thể, để mốt đỡ làm lắt nhắt, em thấy loại Vietmap G79 hoặc Webvision M39 cũng được, thiết kế cũng đẹp, nhưng ko biết nên mua con nào, nếu được các bác tư vấn giúp em vụ này luôn ạ

Tks cả nhà
Mời cụ tham khảo phim cách nhiệt Nexco, BH 10 năm. Phim được dán trong phòng kín máy lạnh, dán kính sườn không cần tháo gioăng hay vách cánh cửa (tap pi) để tránh khả năng hư hỏng cho cửa xe. Bên em chỉ làm chuyên nghiệp phim, không làm bất kỳ ngành nghề nào khác.
Bên em có 2 cơ sở tại Hà Nội để tiện cho việc đi lại là 268 Thượng Đình (gần ngã Tư Sở), Q. Thanh Xuân, Hà Nội và bên ngõ 252 Thạch Bàn (gần AEON Long Biên), Q. Long Biên, Hà Nội.
Giá dán trọn gói cho xe City trong dịp khuyến mại này của bên em là:
1/ Gói đặc biệt: 5,9 triệu - 40% = 3,54 triệu. Bảo hành 10 năm.
2/ Gói cao cấp: 5 triệu - 40% = 3 triệu. Bảo hành 10 năm.
3/ Gói tiêu chuẩn: 4,4 triệu - 40% = 2,64 triệu. Bảo hành 07-10 năm.
4/ Gói phổ thông: 3,6 triệu - 40% = 2,16 triệu. Bảo hành 05-07 năm.
Bên em có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012 và có nhiều đánh giá. Cụ tham khảo thêm gian hàng của bên em tại đây. Cần gì thêm cụ cứ hỏi.
https://www.otofun.net/threads/chuyen-phan-phoi-va-dan-phim-cach-nhiet-nexco-cho-o-to-va-nha-kinh-bh-5-10-nam.334771/

sentayho

Xe hơi
hàng hãng mà, nhưng nên tham khảo thêm ở bên ngoài của các hãng film em thấy cũng ổn mà giá hap lý

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Cụ nào chuyên món này cho e xin địa chỉ nhé
Chào cụ. Bên em chuyên phim cách nhiệt. Phim cách nhiệt Nexco bên em có 2 cơ sở tại Hà Nội. Cụ tham khảo nhé:
1/ Trụ sở chính nhà phân phối:Cty CP TM, DV & XD Đức Hiệp:Có phòng dán kín máy lạnh, wifi.
Địa chỉ: Số 4, ngách 252/2, ngõ 252, đường Thạch Bàn, Q. Long Biên, Hà Nội. Cách TTTM AEON Long Biên 1km.
Hướng dẫn đường đi: Đi từ cầu Vĩnh Tuy sang rẽ phải vào đường Cổ Linh, đi khoảng 900m (qua AEON) tới đúng ngã tư đèn xanh đèn đỏ thì rẽ phải vào đường Thạch Bàn, đi khoảng 400m tới chân dốc đê có ngõ 252 bên tay phải thì rẽ vào, đi khoảng 30m có ngách 252/2 (ngách đầu tiên) bên tay phải thì rẽ vào trong là thấy nhà số 4.
ĐT, Zalo: 0904.489.719.

2/ NEXCO chi nhánh Thượng Đình : Có phòng dán kín máy lạnh, wifi.
Địa chỉ: Số 268 (số 25 cũ), Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hướng dẫn đường đi: Đi từ Nguyễn Trãi vào đường Thượng Đình (đường bên phải của bờ sông), khi gặp đoạn đường to ra chút là đến (600m từ Nguyễn Trãi đi vào). Xem bản đồ bên dưới.
ĐT, Zalo: 0904 489 719 .