Danh sách các thành viên may mắn trúng quà tặng từ OFC 2013

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Em xin phép "khoe" giải thưởng 1 tẹo. Như đã nói ở trên, do không có mô hình Ford Ranger nên BTC thay thế bằng mô hình Ford Evos Concept.
Tuy nhiên em có chút thất vọng vì ngoài việc không có mô hình Ranger (cái này em cũng dự tính trước roài :D) thì cái mô hình thay thế còn sai tỷ lệ nữa ạ, đúng ra mô hình trúng thưởng tỷ lệ 1:18, nhưng mà phần thưởng của em thì tỷ lệ 1:43 (ngoài dự kiến của em), cũng đẹp nhưng bé tẹo :((, có cụ nào trúng giải mà sai tỷ lệ như em không ạ :(, hy vọng lần sau có "lỡ" trúng thưởng thì được BTC "bù đắp" phần nào 8->

P/S: em chụp máy cùi, hơn nữa trình chụp ảnh cũng còi, các cụ đừng chê cười nhé :D
Cám ơn BTC thêm lần nữa :)
Chỉ duy nhất Ford Ranger mới bị sai tỷ lệ thôi ạ. Về sai mẫu xe thì còn có Kia Morning cũng không có mô hình nên BTC bù lại bằng Kia K2 tỷ lệ 1:18 cụ ạ. Mong cụ thông cảm cho.

tieutruc

Xe buýt
Chỉ duy nhất Ford Ranger mới bị sai tỷ lệ thôi ạ. Về sai mẫu xe thì còn có Kia Morning cũng không có mô hình nên BTC bù lại bằng Kia K2 tỷ lệ 1:18 cụ ạ. Mong cụ thông cảm cho.
Ôi, có mình em tỷ lệ bé thôi à, tự kỷ thôi :-o
Hóng cụ Cam show hàng để gạ đổi nào =))
Mong BTC sớm có thêm cuộc thi nữa để em ẵm giải thưởng bù nhé :D :ar! b-)

P/S: Mà mới thấy cụ Mec E khoe nhỉ? Cụ magicianfs bẩu khoe Prado cũng chưa thấy, còn 4 cụ nữa thì chưa thấy tăm hơi đâu, em hóng tiếp :))

Chỉnh sửa cuối:

shinichi2105

Xe buýt
phần thưởng ý nghĩa và hấp dẫn quá ! chúc mừng các cụ trúng giải .

drquyenbg

Xe tải
Còn mỗi em ở xa nên chưa đc nhận giải thưởng...sốt ruột quá các cụ ạ???!!!

tieutruc

Xe buýt
Còn mỗi em ở xa nên chưa đc nhận giải thưởng...sốt ruột quá các cụ ạ???!!!
à, cụ Morning đây rồi, cụ được mô hình K2 sướng nhá :P
Lúc nào cụ nhận được thì cụ nhớ khoe cho em hóng với nhé ^^

trongc

Xe tăng
E thì chả mong đc giải to, chỉ mong trúng đc cái logo về để chia cho các bạn dán mit xe thui ợ :)

tieutruc

Xe buýt

magicianfs

Xe tăng
Chúc mừng cụ magicianfs của hội Fiat ợ
Hò nhau of đê cụ uôi, lâu lắm rồi chả thấy hoạt động gì, nhà cửa tiêu điều quá

@ tieutruc: Phần thưởng của cụ bé hạt tiêu mà, dù sao cũng là kỉ niệm thôi, to bé gì cũng để trưng bày chứ có lái được đâu mừ, trúng là sướng òi cụ nhỉ, hơn cả ăn con đề ý chứ, nếu có hóng đợt sau hy vọng BTC cho con tỉ lệ 1:1 ra làm phần thưởng nhỉ :))

Chỉnh sửa cuối:

tieutruc

Xe buýt
@ tieutruc: Phần thưởng của cụ bé hạt tiêu mà, dù sao cũng là kỉ niệm thôi, to bé gì cũng để trưng bày chứ có lái được đâu mừ, trúng là sướng òi cụ nhỉ, hơn cả ăn con đề ý chứ, nếu có hóng đợt sau hy vọng BTC cho con tỉ lệ 1:1 ra làm phần thưởng nhỉ :))
Em là em khoái vụ tỉ lệ 1:1 này lắm, nhưng mà lúc đó chắc cạnh tranh khủng khiếp luôn, BTC có khi sạt nghiệp ấy chớ :))

P/S: đúng là sướng thật cụ ạ, tự dưng trúng :D, mô hình thì là kỷ niệm, khoái 5 cái logo kia hơn cụ ạ, giờ con xe cỏ của em cũng sẽ được gắn logo, he he, từ hôm lấy về em còn chưa gắn mít xe, để hôm nào rửa xe sạch sẽ đã :D

Chỉnh sửa cuối:

hnvn1234

Xe điện
Em là em khoái vụ tỉ lệ 1:1 này lắm, nhưng mà lúc đó chắc cạnh tranh khủng khiếp luôn, BTC có khi sạt nghiệp ấy chớ :))

P/S: đúng là sướng thật cụ ạ, tự dưng trúng :D, mô hình thì là kỷ niệm, khoái 5 cái logo kia hơn cụ ạ, giờ con xe cỏ của em cũng sẽ được gắn logo, he he, từ hôm lấy về em còn chưa gắn mít xe, để hôm nào rửa xe sạch sẽ đã :D
Đúng rồi phải rửa cho sạch đã.

Mà rửa bằng bia thì sạch lắm, thấy mấy lão trên OTV bảo thế :))

hnvn1234

Xe điện