[CCCĐ] Đạp xe từ Hà Nội - Lào - Thái - Cam- Sài Gòn - Đà Nẵng

toxic82

Xe tăng
2 ngày đọc hết 83 trang :)
Khâm phục đồng hương quá! Mình đã đi xuyên Việt bằng .... ô tô, và quết tâm sẽ đi xuyên Đông Dương bằng ô tô tiếp hehe.

tranquang83

Xe điện
Nhân một ngày đẹp trời đầy rảnh rỗi cháu đã ngồi đọc hết lại 83 trang . Mới đó mà đã 6 năm rồi . Giờ ngồi đọc lại thấy ... hành trinh còn dang dở quá đi thuiiiii !
Chào ngankim230 ! Theo dõi chuyến đi của các bạn trong suốt hành trình, tôi rất khâm phục ý chí "ăn chơi" của các bạn. Năm 2019, tôi copy toàn bộ câu chuyện của các bạn và chỉnh sửa lại cho dễ đọc hơn, đặt một cái tên: "Chuyến đi của Ngẫn" và đưa vào blog của tôi, nhưng không báo cho bạn. Nay, thời gian đã lâu rồi, nhắc lại để bạn biết!

Nhân một ngày đẹp trời đầy rảnh rỗi cháu đã ngồi đọc hết lại 83 trang . Mới đó mà đã 6 năm rồi . Giờ ngồi đọc lại thấy Ngân Ngẫn của năm 23 tuổi thật dở hơi và ngu ngốc . Nhưng thật dễ thương . Hehe . Mà giờ không biết nếu Ngân Ngẫn của 29 tuổi có còn viết được 1 câu chuyện đầy dở hơi như vậy nữa không . Nhưng ít nhất là sẽ ko viết sai chính tả nữa. Thật sự đọc lại mà thấy hơi xấu hổ . Viết đã lủng củng rồi thì thôi còn sai chính tả quá trời .Ầy . Thấy quá nhiều sự quan tâm trước đó dành cho thớt của cháu mà hồi đó còn quá trẻ trâu nên ko suy nghĩ gì nhiều . Đáng lẽ nên chỉnh chu cho bài viết hơn , viết vật và vật vờ . Nhưng chắc Ngân Ngẫn ở tuổi 23 chỉ có thể làm được như vậy ! Hihi . Chắc các cụ cũng ko để ý gì đâu đúng ko ạ . Cháu cảm ơn tất cả mọi người đã đọc và để lại bình luận trong thớt này của cháu 6 năm qua mà nhiều quá chắc ko trả lời hết dc . Cháu xin mời rượu nhé ạ ! Đọc rồi lại muốn mua 1 cái xe để tiếp tục hành trinh còn dang dở quá đi thuiiiii !
29 tuổi lại viết một câu chuyện Ngân không còn Ngẫn, Ngân sắp hết Ngẫn rồi :)

dongnat123

Xe container
Chào ngankim230 ! Theo dõi chuyến đi của các bạn trong suốt hành trình, tôi rất khâm phục ý chí "ăn chơi" của các bạn. Năm 2019, tôi copy toàn bộ câu chuyện của các bạn và chỉnh sửa lại cho dễ đọc hơn, đặt một cái tên: "Chuyến đi của Ngẫn" và đưa vào blog của tôi, nhưng không báo cho bạn. Nay, thời gian đã lâu rồi, nhắc lại để bạn biết!
Em vào blog của cụ, nhiều bài viết hay và dí dỏm có cả lồng ghép bản thân cụ và diễn đàn otf. Chưa có thời gian em xem nhiều không biết cụ có các bài về chuyên ngành cơ khí không để em tìm đọc

quangminhpro

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
quangminhpro.com
Đọc hai ngày hết thớt của mợ, xin bái phục trước hai mợ trẻ mà nhiều người khó làm được. Chúc hai mợ thật nhiều sức khỏe.

Lionking288

Xe tải
Giờ mới đọc thớt này ngưỡng mộ 2 em quá. Không biết giờ các em ntn update để mọi người biết thông tin với :).

thanglx1010

Xe tải
Nhân một ngày đẹp trời đầy rảnh rỗi cháu đã ngồi đọc hết lại 83 trang . Mới đó mà đã 6 năm rồi . Giờ ngồi đọc lại thấy Ngân Ngẫn của năm 23 tuổi thật dở hơi và ngu ngốc . Nhưng thật dễ thương . Hehe . Mà giờ không biết nếu Ngân Ngẫn của 29 tuổi có còn viết được 1 câu chuyện đầy dở hơi như vậy nữa không . Nhưng ít nhất là sẽ ko viết sai chính tả nữa. Thật sự đọc lại mà thấy hơi xấu hổ . Viết đã lủng củng rồi thì thôi còn sai chính tả quá trời .Ầy . Thấy quá nhiều sự quan tâm trước đó dành cho thớt của cháu mà hồi đó còn quá trẻ trâu nên ko suy nghĩ gì nhiều . Đáng lẽ nên chỉnh chu cho bài viết hơn , viết vật và vật vờ . Nhưng chắc Ngân Ngẫn ở tuổi 23 chỉ có thể làm được như vậy ! Hihi . Chắc các cụ cũng ko để ý gì đâu đúng ko ạ . Cháu cảm ơn tất cả mọi người đã đọc và để lại bình luận trong thớt này của cháu 6 năm qua mà nhiều quá chắc ko trả lời hết dc . Cháu xin mời rượu nhé ạ ! Đọc rồi lại muốn mua 1 cái xe để tiếp tục hành trinh còn dang dở quá đi thuiiiii !
Nay e mới được đọc thớt, cảm phục 2 mợ quá

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em nhớ là mợ còm ở đâu đó muốn đx một chuyến xiên Trung Hoa mà. Mợ tiếp tục đi...

Nguyen210

Xe máy
hình như bạn Ngân này đang đi tour mới mà ko thấy cập nhật ạ,,,

myki

Xe hơi
Mấy hôm nay đọc lại chuyến đi....vậy mà đã 8 năm rồi