địa chỉ dán nilon xe máy uy tín

Trạng thái
Thớt đang đóng

bu_bu

Xe hơi
cụ nào biết chỗ nào dán nilon xe máy ngon mà cẩn thận ko ạ em dán trên cao bá quát thấy ko cẩn thận lắm, mà đông quá nó làm ẩu lắm,

htmt1985

Đi bộ
bác lên chố đường Bưởi, đoạn từ dốc nối đường Nguyễn Khánh Toàn sang Đào Tấn, có 2 cửa hàng dán nilong có vẻ được, nó nằm gần cửa hàng bảo dưỡng xe máy.

vuser1

Xe buýt
Em dán ở CBQ thấy ngon đấy chứ. Cụ chủ thớt có đến đúng hàng ko, em nhớ ko nhầm số 6 CBQ thì phải. Nó dán mình ngồi ngay đấy giám sát, có dấu hiệu ẩu cái nói luôn (nhưng hôm đấy em chẳng phải nhắc phát nào). Còn nếu đông quá cụ đi vào tầm trưa ý, hôm em dán có mỗi mình em :D

bu_bu

Xe hơi
em định cuối tuần mang xe bà xã đi dán, các cụ tư vấn cụ thể hàng nào trên cao bá quát vậy ạ :)

oto16ahn

Xe điện
các cụ cho cháu hỏi giổ giá thế nào ợ,cho cháu hóng hớt ah

yen_quynh

Xe hơi
dán ở đâu mà chả thế. đông thằng thì nó dán nhanh hơn thôi và tất nhiên mình ngồi ấy nó cũng chả đám luộc đồ mình, có điều đông thì nó làm ẩu mình cũng không xem hết được.:-L
khác nhau là giá cả thôi chứ chất lượng thì một 9.9 một 10. em thấy dán trên bà triệu hoặc phố huế hoặc cao bá quát. nó đòi 350-400k/xe (xe ga) trong khi dán ở mấy quán gần nhà nó rẻ hơn được khá nhiều và chất lượng cũng thế. gần nhà, quen mặt nó có khi nó còn làm cẩn thận hơn:-??.
cụ thể như bác nào ở trên nói 2 quán dán xe máy trên đường bưởi là khá chính xác vì nhà em gần đấy cũng lên dán chỗ chúng nó. giá cả tầm 250k (quen thì bảo nó tầm 200-220k). quán anh quân thì em hay dán đấy, có mấy thằng nhóc khá vui tính (nhưng vui quá nhiều khi nó cũng nhờn mình) x-(.
còn quan trọng nhất là nhớ bảo nó lấy cho cái giấy dán loại tốt (ví dụ dán nilon trong có 2 loại, cái loại xịn hơn thì dầy hơn và khi chưa bóc ra nó cũng gồm 2 mặt đều trong cả. giấy đểu là khi chưa bóc ra dán thì một mặt trong và một mặt màu trắng). ví dụ thế. bác nào dán trên ấy, mà nó làm giá vớ vẩn, bảo em lên chửi cho chúng nó trận. :)>- . nhưng nếu lắp đồ inox thì bọn này có vẻ đắt hơn phố huế vì chắc nó cũng nhập đồ trên ấy về bán thôi.

Chỉnh sửa cuối:

bu_bu

Xe hơi
cụ cho em cái địa chỉ cụ thể chỗ dán nilon ở bưởi đê :) em len khảo giá xem có rẻ hơn ko, rẻ thì em qua đó

yen_quynh

Xe hơi
cụ cho em cái địa chỉ cụ thể chỗ dán nilon ở bưởi đê :) em len khảo giá xem có rẻ hơn ko, rẻ thì em qua đó
đây nhé. bác đi từ đường nguyễn khánh toàn sang đào tấn, thì bác phải rẽ lên dốc bưởi rồi quay xuống. dễ mà, lên dốc đó thì cứ nhìn bên tay phải, chút xíu thôi là thấy thôi. còn ai nhớ số nhà nó làm gì. quán anh quân và một quán gì nữa ấy ko nhớ tên cạnh nhau. em đảm bảo dán ở đây cùng lắm là 250k thôi. bác lên cao bá quát thì có bọn hưng thịnh, trên bà triệu thì phía bên trái gần vincom rất nhiều, phố huế cũng nhiều nhưng phải tầm 350k - 400 tùy xe. mấy cái xe dán bản to chắc nó phải chém 400. bác cứ đi hỏi thử xem.

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Theo E thì không nên dán nilon ạh .. nếu dán kụ nên dán điện thoại, laptop thôi.. chứ xe máy dán làm gì.. bác cứ gửi xe vào bãi và quẹt khoảng vài lần.. nhìn lúc đấy kinh lắm.. cứ để nếu xước sơn thì đi sơn lại còn lành hơn nhiều... :-bd

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Theo E thì không nên dán nilon ạh .. nếu dán kụ nên dán điện thoại, laptop thôi.. chứ xe máy dán làm gì.. bác cứ gửi xe vào bãi và quẹt khoảng vài lần.. nhìn lúc đấy kinh lắm.. cứ để nếu xước sơn thì đi sơn lại còn lành hơn nhiều... :-bd
Dán nylon có xước ko bị ăn vào sơn chỉ xước nylon thôi, nếu xước vào sơn cũng là xước nhẹ, tầm 6 tháng mang ra hàng hoặc gọi đến nhà dán lại, trước khi dán thợ bóc nylong cũ ra, lau sạch các phần cần dán, đánh nhẹ 1 lớp xi Cana rồi dán lại như mới. Còn như cụ nói để xước rồi đem sơn lại vừa mất công vừa tốn tiền hơn, gặp thợ sơn ko chuẩn hoặc nó dùng sơn rẻ tiền lúc đấy trông cái xe chỗ thì sơn mới chỗ thì sơn cũ ko đồng mầu trong phát kinh.
Cụ chủ thớt ko muốn ra cửa hàng thì gọi số này thợ đến tận nhà dán cho cụ, cụ ngồi trông luôn càng tiện. Cả nhà em dán ko biết cao nhiêu con xe ga ở đây rồi.
DT: (04) 3 9784667

Chỉnh sửa cuối:

TÔN

Xe container
dán ở đâu mà chả như nhau
nhưng em toàn dán ở CBQ

yen_quynh

Xe hơi
dán nilon xe máy là rất quan trọng. xe oto để nắng mưa nhiều nếu chơi loại dấy đấy vào vài hôm là nó nhoe nhoét ra ngay, nhưng xe máy thì có lợi ích lớn là bảo vệ lớp sơn cho em nó. nếu trường hợp ngã xe hay va quệt mạnh thì không nói nhưng va chạm lúc dắt xe chẳng hạn thì cùng lắm trầy lớp dấy dán đó và bảo vệ được lớp sơn bên trong. cần thiết ra hàng bóc nguyên cái lớp ở tấm đó ra, dán lại lớp khác, lại bóng đẹp như xưa. Kể cả các bác đú đởn, đi xe không thích đụng hàng thì có thể dán các màu độc đáo, đố đụng ai được. nhiều lợi ích thế, sao lại nói không cần?

bu_bu

Xe hơi
thank cụ Yến Quỳnh nhá, em vot ca cho cụ roài đấy. em sẽ hỏi giá xem, rẻ hưn thì em qua chỗ Bưởi :)

bu_bu

Xe hơi
em vửa đi làm qua bưởi thấy 2 hàng canh nhau ở chỗ gần dốc, rui lui về phía cầu giấy có 1 hàng nữa, chả hiểu bác yến quỳnh dán là hàng nèo nhỉ ;), 2 hàng cạnh nhau thì 1 hàng to bán nhiều phụ kiện, 1 hàng bé..

yen_quynh

Xe hơi
em vửa đi làm qua bưởi thấy 2 hàng canh nhau ở chỗ gần dốc, rui lui về phía cầu giấy có 1 hàng nữa, chả hiểu bác yến quỳnh dán là hàng nèo nhỉ ;), 2 hàng cạnh nhau thì 1 hàng to bán nhiều phụ kiện, 1 hàng bé..
em hay dán chỗ cửa hàng anh quân ấy ạ. bác xem trên cái biển của nó có ghi đấy. đứng quay lưng về phía bờ sông thì nó bên tay phải ấy ạ. bác cứ phi thẳng vào, cần làm gì thì hỏi luôn chúng nó, rồi xem giá cả thế nào. nói chung em thấy dán xe thì ở đây rẻ hơn mấy chỗ khác thật (tầm 200 - 250), còn đồ inox thì có vẻ cao hơn phố huế.

bu_bu

Xe hơi
thank cụ, để em ra hỏi :) hí hí, đang hóng cái RFC bên kia, mãi chưa có ảnh nên sang đây chơi
hè hè

to.be

Xe buýt
ra cao bá quát ấy các cụ

các cụ dán đồ nhựa thì cẩn thận nó tháo gãy hết

em thích dán nước mà ở HN ko có chỗ nào nhỉ...dán khô nó lỡ tay xe đi luôn

bu_bu

Xe hơi
cụ nói gì em ko hiểu ? dán ướt là thế nào

Trạng thái
Thớt đang đóng