Dịch vụ sau sale: Nên mua xe Mazda ở chỗ nào?

hona_mu

Xe máy
Các cụ cho cháu hỏi. Mua Mazda thì nên mua ở garage nào tại Hà Nội? Cháu muốn tìm garage phục vụ tốt sau sale. Cảm ơn các cụ

adamthanh34

Xe tải
Sau nhiều lần tham khảo, nghiên cứu đến ngày 13/8/ 2015 mình có lấy em M3 all new tại Nguyễn Trãi. Được cụ Việt ( i_Susu_i) đứng ra lo hết mọi thủ tục liên quan để e lấy xe trước tháng ngâu. Mình rất hài lòng với phong cách làm việc của cụ Việt này, nhiệt tình, chu đáo và rất có trách nhiệm.

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
Các cụ cho cháu hỏi. Mua Mazda thì nên mua ở garage nào tại Hà Nội? Cháu muốn tìm garage phục vụ tốt sau sale. Cảm ơn các cụ
Cụ ơi, cụ mua và bảo dưỡng xe ở đâu thì họ cũng lăn hết mình phục vụ khách hàng nhiệt tình chu đáo cụ ạ, Mazda có bộ phận chăm sóc, thu thập ý kiến phản hồi từ khách hàng để nhằm hoàn thiện hơn khâu phục vụ nên cụ hết sức yên tâm nhé, cụ ở đâu thì mua ở gần đó cho tiện đi lại ạ, cần tư vấn thêm gì về xe Mazda cụ vui lòng gọi em bất cứ khi nào nhé, tks cụ đã chia sẻ ạ. Trân trọng!

longpn

Xe hơi
Dịch vụ sau sales thì đại lý nào cũng như nhau thôi, đều phải đáp ứng tiêu chuẩn của hãng và do hãng tuyển thợ vào mà. Với cả xe cụ bảo hành toàn quốc chứ có phải bảo hành tại đại lý nơi cụ mua xe đâu mà cụ phải lo.

Cụ cứ tiện đâu mua đấy, chỗ nào rẻ thì mua thôi.

Pham Vinh

Xe buýt
Cụ cứ qua mazda Giải Phóng bên em, đảm bảo cụ sẽ hài lòng về chất lượng, dịch vụ sau bán hàng của bên em. Cần bất cứ thông tin nào cụ cứ ới em bất cứ lúc nào 0938808221 --0947749775

lovestar_miss

Xe tải
TTTM Vincom Center Phạm Ngọc Thạch, Hà Nội
Thân gửi Bác,
Rất hân hạnh nếu có cơ hội được cùng hợp tác với bác ạ, nhưng mỗi người có một bản tính và mỗi sales cũng vậy, nên bác cứ đến với sales nào bác thấy có cảm tình nhất bác nhé.
Rất cảm ơn Bác đã quan tâm đến dòng xe Mazda hiện tại bên em đang Phân phối ạ.

sonnv2610

Xe tải
E kính mời cụ qua sr bên e là Mazda Giải Phóng. Chất lượng dịch vụ sau sale hàng đầu tại Hà Nội đã được rất nhiều cụ trong diễn đàn kiểm chứng. Rất hân hạnh được phục vụ cụ!

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Như nhau cả thôi cụ
Cụ cứ thấy gần nhà, giá tốt, hợp với bạn sâu nào thì xúc thôi
Cụ mà ưng honda thì chết với em ;))

Stary stary

Đi bộ

Em M2 này vừa về với đội nhà em, em mua bên Nguyễn Trãi, sale là bạn Việt. Mặc dù đã đc nghe nhiều về sự nhiệt tình của sale nhg em vẫn rất ấn tượng với độ tận tình tư vấn và hỗ trợ khách hàng của bạn ý, phải nói là rất ok. Chúc các bác chọn được sale ưng ý!

Leonff

Xe buýt
Việt thì quá tuyệt rồi không cần phải nói nhiều đây là vợ em cũng do việt xe duyên

i_Susu_i

Xe buýt
Sau nhiều lần tham khảo, nghiên cứu đến ngày 13/8/ 2015 mình có lấy em M3 all new tại Nguyễn Trãi. Được cụ Việt ( i_Susu_i) đứng ra lo hết mọi thủ tục liên quan để e lấy xe trước tháng ngâu. Mình rất hài lòng với phong cách làm việc của cụ Việt này, nhiệt tình, chu đáo và rất có trách nhiệm.
Em cảm ơn anh Huy ah , em về uống không theo được ae ĐN nhưng độ nhiệt tình không thiếu anh nhé , cứ có vđề gì trong khả năng anh hú em nhé :D

Em M2 này vừa về với đội nhà em, em mua bên Nguyễn Trãi, sale là bạn Việt. Mặc dù đã đc nghe nhiều về sự nhiệt tình của sale nhg em vẫn rất ấn tượng với độ tận tình tư vấn và hỗ trợ khách hàng của bạn ý, phải nói là rất ok. Chúc các bác chọn được sale ưng ý!
Cảm ơn chị Vân Anh , gặp khách hàng nữ xinh và vui tính như chị tất nhiên em phải lăn hết mình rồi =))

Việt thì quá tuyệt rồi không cần phải nói nhiều đây là vợ em cũng do việt xe duyên
Em cảm ơn anh ơi , hôm nào có khách cần lái thử khu vực Long Biên e lại phải nhờ anh nữa đấy :))

Leonff

Xe buýt
Thoải mái luôn Việt à

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
E k mua xe của cụ isusu nhưng cần hỏi mấy vấn đề cụ ý trả lời rất nhiệt tình ạ. Có dịp nhất định e sẽ alo nhờ cụ gạ vợ
Chính sách giống nhau vậy mà để cụ mua ở chỗ khác là tụi em bị vô duyên với cụ quá cơ, hì!

muabenem123

Xe container
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Em cảm ơn anh Huy ah , em về uống không theo được ae ĐN nhưng độ nhiệt tình không thiếu anh nhé , cứ có vđề gì trong khả năng anh hú em nhé :D

Cảm ơn chị Vân Anh , gặp khách hàng nữ xinh và vui tính như chị tất nhiên em phải lăn hết mình rồi =))

Em cảm ơn anh ơi , hôm nào có khách cần lái thử khu vực Long Biên e lại phải nhờ anh nữa đấy :))
Ủng hộ thằng em Việt, nhiệt tình, thanh niên tính và bô zai nữa. Vợ 2 của anh trômj vía được chú chăm sóc đến giờ rất ngon và lành :D

Andy6869

Xe đạp
Việt ơi chú mà là con gái chắc là bị tán suốt ngày thôi. Nếu có mua xe ở Mazda Nguyễn Trãi thì nên gặp bạn Việt i_Susu_i . Trước giờ e đi mua xe cũng nhiều, cưới ko biết bao nhiêu đời, nhưng gặp bạn Việt này mới thấy dân sales thứ thiệt, có tâm, có tình, và độ nhiệt tình thì thôi rồi lượm ơi. Anh chẳng bao giờ chụp anh xe cả, nên có cái này up tạm, ơi xấu tí hahaha.

Romeodapxichlo

Xe máy
Page 1 thấy hầu hết là sale các nơi vào comment, cá nhân mình đã là KH của mazda Nguyễn Trãi thì thấy tay nghề thợ cũng xoàng xoàng, cũn từng có chút bức xúc thì mình đã góp ý với bên đó. Chỉ ghi nhận là các bạn sale rất nhiệt tình, tuy nhiên, khâu sau bán hàng thì do ng khác quản lý nên các bạn chả giúp được gì cả! Thế nên, mới ngộ ra là mua ở đâu thì mua giá rổ như nhau cả, còn bảo dưỡng hay có sự cố gì thì ta chịu rủi ro bởi tay nghề thợ. Cái này bố các cụ sale cũng ko giải được trừ khi boss nó sửa lại quy trình!

SevenCarLounge

Xe đạp
Để chắc chắn về dịch vụ sau sale các cụ cứ lượn qua thăm xưởng 1 vòng là tốt nhất!

i_Susu_i

Xe buýt
Thoải mái luôn Việt à
Haha , e sẽ còn phải phiền anh nhiều , mấy khách hàng anh giới thiệu không có trên of nên e k có dịp cảm tạ trên này ah :D

E k mua xe của cụ isusu nhưng cần hỏi mấy vấn đề cụ ý trả lời rất nhiệt tình ạ. Có dịp nhất định e sẽ alo nhờ cụ gạ vợ
Cảm ơn cụ , vài phút của em mà đổi được những lời tư vấn có ích cho khách hàng thì em đâu có gì để nề hà ah :D
Chưa có duyên với cụ nhưng hnao rảnh cho e mời cụ ly cafe .

Ủng hộ thằng em Việt, nhiệt tình, thanh niên tính và bô zai nữa. Vợ 2 của anh trômj vía được chú chăm sóc đến giờ rất ngon và lành :D
E vẫn nợ 1 kèo bi a anh nhá , có a Sĩ ở ngay comment dưới oánh cả pes nữa a ơi :))

Việt ơi chú mà là con gái chắc là bị tán suốt ngày thôi. Nếu có mua xe ở Mazda Nguyễn Trãi thì nên gặp bạn Việt i_Susu_i . Trước giờ e đi mua xe cũng nhiều, cưới ko biết bao nhiêu đời, nhưng gặp bạn Việt này mới thấy dân sales thứ thiệt, có tâm, có tình, và độ nhiệt tình thì thôi rồi lượm ơi. Anh chẳng bao giờ chụp anh xe cả, nên có cái này up tạm, ơi xấu tí hahaha.

Kaka , được khách hàng cũ feedback thế này thì thật k có món quà nào làm e vui bằng đâu , kèo đi chơi để cn tuần tới a nhá :D