[Funland] [Góc chia sẻ] Tìm trường Cấp 3 THPT dân lập cho F1, ko dễ...: ((

phuongan

Xe điện
Em đang lo rút khó chứ xác định mất tiền mà rút được thì cũng đỡ.
Cụ yên tâm, chỉ mất tiền giữ chỗ nếu con cụ đỗ công lập thôi. Chứ có kq cái là hs xin nộp vào trường tới tấp, chỉ mong có ng rút để phụ huynh khác còn nộp.

trantien

Xe tăng
Trường Hoàng Mai ở Vũ Trọng Phụng có ok ko các cụ nhỉ.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Trường Hoàng Mai ở Vũ Trọng Phụng có ok ko các cụ nhỉ.
Chắc ở mức trung bình thôi , trường này có liên kết với CĐ công thương . Mất công vào đó thì vào bên công thương học cả nghề luôn cũng được cụ . Mấy năm trước lớp F1 em có mấy cháu vào đó , giờ chắc sắp ra trường.

trantien

Xe tăng
Chắc ở mức trung bình thôi , trường này có liên kết với CĐ công thương . Mất công vào đó thì vào bên công thương học cả nghề luôn cũng được cụ . Mấy năm trước lớp F1 em có mấy cháu vào đó , giờ chắc sắp ra trường.
Bên CĐ CT có sợ các cháu vào đó nghịch ko cụ nhỉ. Vì cảm giác trường nghề nó như trung tâm GDTXuyen ấy cụ.
Hoàng Mai em thấy có cả hệ chất lượng cao ko biết đã có cụ nào có F1 học chưa ạ.

dntq83

Xe buýt
Bên CĐ CT có sợ các cháu vào đó nghịch ko cụ nhỉ. Vì cảm giác trường nghề nó như trung tâm GDTXuyen ấy cụ.
Hoàng Mai em thấy có cả hệ chất lượng cao ko biết đã có cụ nào có F1 học chưa ạ.
Hệ chất lượng cao hình như giao viên liên kết thì phải, phải ko ạ? E có chị bạn có con học bên đó 1 năm, xin chuyển qua các trường DLap khác khó họ không nhận

trantien

Xe tăng
Hệ chất lượng cao hình như giao viên liên kết thì phải, phải ko ạ? E có chị bạn có con học bên đó 1 năm, xin chuyển qua các trường DLap khác khó họ không nhận
Họ quảng cáo là giáo viên Ams.
Ý cụ là cháu kia học trường đó ko ổn muốn chuyển qua trường DL khác ko được ạ.

Kong Tat

Xe đạp
Mình cũng đang có F1 như cụ chủ thớt năm nay vào THPT cũng cần ý kiến tham khảo các cụ nhà cháu ở quận Tây Hồ có ít trường dân lập quá

dntq83

Xe buýt
Họ quảng cáo là giáo viên Ams.
Ý cụ là cháu kia học trường đó ko ổn muốn chuyển qua trường DL khác ko được ạ.
Em cũng có con năm nay thi vào 10, nên tìm hiểu. Cụ tìm hiểu thêm các nguồn thông tin khác xem sao ạ

minhducarc

Xe tải
Các cụ cho em hỏi Hệ Toán -Tin của trường Tạ Quang Bửu thế nào ạ? năm sau ông con mới thi nhưng em cứ xác định là về Tạ Quang Bửu cho gần nhà. Đỡ đau đầu...

Dở người

Xe điện
Cao đẳng CT môi trường ớn lắm cụ, cháu em dốt quá phải vào học đấy về kể với con bé nhà em, em nghe mà dựng tóc gáy. Phải dặn bố mẹ nó quản nó cẩn thận cái vụ trai gái chứ nghe nói chúng nó dắt nhau đi như gà. Kiểu TTGDTT cụ ạ.
Mấy trường CĐ nghề thì chọn các trường dạy nghề cụ thể, học xong ra làm thợ thì ổn hơn. Còn trường Cđ mà kiểu 2 hàng thì mệt lắm.