hạ chiều cao xe PKL Honda CB350 H'ness

mainasus

Xe máy
Chắc ở tỉnh nên Honda nó ko phân phối về chứ bt ở tp lớn bjo cũng có ít nhất 1 xe để khách chạy thử mà cụ.
Tiếng pô 1 máy em nghĩ lành thôi, vs thực tế em gặp em này ít nhất 2 lần, cảm nhận xe chạy lành, ko bốc lắm, đủ linh hoạt để chạy phố.
Cảm ơn cụ, chắc em sẽ sắp xếp ra hãng xem 1 lần nữa và yêu cầu ngta cho nổ máy nghe thử. Sau rồi mới chốt được. Nếu ko thì em kiếm con rebel 500 date 2021-2023 cho lành.

Doun

Xe điện
Bữa mới ra mắt, em đến showroom ngồi thử. Thấy cao so với chiều cao khiêm tốn của em nên đưa ngay ra khỏi Wish list

Doun

Xe điện
Bác nghiên cứu hạ yên, hạ phuộc là được mà
Em lùn tí, có 1m62 cụ ạ. Kiễng chân thì vẫn được nhưng em không muốn phải căng người ra để sử dụng. Em chọn rebel cho nó thoải mái.
Hàng ngày đi làm em vẫn đi cái xe cub50 của thằng con hoặc cái cờ-líc của mụ vợ thải ra. Mụ vợ bẩu mua cái Sh mà đi nhưng e không thích vì ngồi lên trên cứ như nhái bén ôm cái chum.

mainasus

Xe máy
Em lùn tí, có 1m62 cụ ạ. Kiễng chân thì vẫn được nhưng em không muốn phải căng người ra để sử dụng. Em chọn rebel cho nó thoải mái.
Hàng ngày đi làm em vẫn đi cái xe cub50 của thằng con hoặc cái cờ-líc của mụ vợ thải ra. Mụ vợ bẩu mua cái Sh mà đi nhưng e không thích vì ngồi lên trên cứ như nhái bén ôm cái chum.
Em thấy có bác trên group fb cao có 1m58 vẫn cố căn chỉnh để xúc em CB này :))

Ryan848

Xe container
Rebel ngồi là thoải mái rồi cụ, vs máy Rebel em thấy mát, đi mùa hè cũng ko bị khó chịu, ngồi lại vững :)

MrFank

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em thấy có bác trên group fb cao có 1m58 vẫn cố căn chỉnh để xúc em CB này :))
Biết là cố vì đam mê, quan trọng là kỹ năng nhưng e thấy nhiều cụ lên xuống, lai dắt, chống chân vất vả quá, ko hiểu chẳng may đổ ra thì dựng lên kiểu j :))

Doun

Xe điện
Biết là cố vì đam mê, quan trọng là kỹ năng nhưng e thấy nhiều cụ lên xuống, lai dắt, chống chân vất vả quá, ko hiểu chẳng may đổ ra thì dựng lên kiểu j :))
1 phần là đam mê, 1 phần cũng là để cho ngầu mà cụ.
Em thì qua cái tuổi ý rồi. Cũng muốn chơi chơi tí nhưng an toàn và thoải mái đặt lên trước.
Trước em thi A2, thằng cháu có cái xe Yamaha Z gì đó nó bảo chú lấy mà đi cho quen xe nhưng em đầu hàng.

aquakatt

Đi bộ
khuyên thật bác chủ nếu để nguyên được xe nên để nguyên bác ạ, hạ phuộc thì phải hạ cả trước cả sau và nó sẽ ảnh hưởng ergonomic cái xe lái xe rất kì, gọt yên thì cũng được mà chả giảm được bao nhiêu mà không êm nữa. Trừ khi chiều cao hạn chế quá mà ngồi quá chênh vênh thì mới sợ bác ạ còn đâu cứ chạy tự tin thôi, yên con này cũng không tới nỗi nào đâu, chẳng qua nó nặng thôi ấy.

mainasus

Xe máy
Cụ ấy bảo gọt yên xong giảm đi được 3.5cm, chưa kể hạ phuộc các kiểu nữa.
Nhưng nói chung em thấy chơi dòng xe này thì phải có thể hình tương đối + sức khỏe nữa.
Còn nếu không thì cứ vã dòng cruise cho lành. Rebel 300/500 chẳng hạn.

MrFank

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ ấy bảo gọt yên xong giảm đi được 3.5cm, chưa kể hạ phuộc các kiểu nữa.
Nhưng nói chung em thấy chơi dòng xe này thì phải có thể hình tương đối + sức khỏe nữa.
Còn nếu không thì cứ vã dòng cruise cho lành. Rebel 300/500 chẳng hạn.
Vâng với cấu hình trung niên VN thì cruiser vẫn là chân ái cụ nhỉ, ngồi, chống chân cũng thoải mái ko bị chồm

mainasus

Xe máy
Vâng với cấu hình trung niên VN thì cruiser vẫn là chân ái cụ nhỉ, ngồi, chống chân cũng thoải mái ko bị chồm
Vâng cụ, dáng cruise giờ cũng đẹp mà. Nếu ko thích dáng rebel thì có thể nghía con Royal Enfield Meteror cũng đẹp.