Hà Tĩnh: Thiên Cầm - Ăn, Chơi, Ngủ, Nghỉ ở đâu?

Vn-Index

Xe tải
30/4 này gd em cũng dự định đi TC đoàn có 6 người lớn + 5 trẻ em ( bé nhất 3t lớn nhất 10t ), đi 2 xe. xxx thì bọn em không sợ do có thẻ... chỉ không biết dịch vụ trong đó thế nào ? Hiện tại gd cũng chưa đặt được phòng cũng như chưa biết điểm ăn uống nào do chưa từng đi bao giờ các cụ à :)

hoanglongna

Đi bộ
Bãi biển Thiên Cầm tương đối đẹp thôi, nói thật là chỉ đẹp ở cái vẻ hoang sơ thôi các Bác ạ, còn lại chả có vị gì nữa. Khách sạn thì ít, chỗ chơi cũng ko có. Em có ý kiến này các Bác tham khảo. Các Bác ko nên ở lại Thiên Cầm, mà chỉ nên đến cho biết, tốt nhất là nên ở Cửa Lò hoặc Quảng Bình, lấy phòng 1 trong 2 nơi đấy, đầu giờ chiều phi xe đến Thiên Cầm, chơi bời 1 tí cho biết, sau đó tắm biển và ăn tối, ăn xong quay về ngủ. Thiên Cầm ở giữa Cửa Lò và Quảng Bình, cách tầm 60-70km gì thôi. Nếu ở Cửa lò thì các Bác ghé qua Ngã Ba Đồng Lộc rồi vào Thiên Cầm sau.
Có 2 món ở Thiên Cầm mà em thích thôi, đó là Mực 1 nắng và Hàu nướng, còn lại thì bình thường, các nơi khác đều có.
Em thấy topic 1 số Bác bảo biển Xuân Thành, em khuyên 1 câu chân thành là đi với gia đình thì các Bác đừng đến, chỉ toàn là gái, đưa gấu với F1 đến đó ko hợp.

Mình người dân ở đây ... du lịch thì mỗi nơi 1 chỗ lý tưởng riêng ... nếu đoàn bạn có nhu cầu thì tới đó alo mình , mình hdẩn qua cho nơi nào phải chăng ... số 0961213793 .. . nhưng mình sợ nếu ngày đó mình đi rồi thì thôi nhé. . chưa đi thì chỉ cho bạn 1 ngày ...

huyanbom

Xe máy
Ăn ở thiên cầm đắt, không ngon, khách sạn chán lắm,