Hội Hói vận may lại tiếp vận may

cuonghoa

Xe điện
Cụ Ngốc nổi đình nổi đám bên này mà bây h e mới biết.:))
Chết cười=))

lewin

Xe điện
Thế cụ Ngốc ko kéo vài thành viên mới về rải quyết vụ áo ế cho cụ Lang đê...cụ rỏi lắp ghép nhể !=))

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nhận được sự ủng hộ từ BĐH, đồng kể đến sự tham gia tích cực của Hội Hói vào công tác chuẩn bị của SNOF4, cũng như nhân dịp vừa qua hội Hói đã dành được giải nhất của cả 2 cuộc thi Car Games, xin được thông báo chính thức tới các bác thành viên của hội Hói thông tin sau:

1. BĐH cấp một lô đất 50,000m2 tại khu vực Các chi hội khác cho hội Hói để làm nơi sinh hoạt chi hội
2. BĐH cấp một lô đất mặt đường tại khu đô thị cao cấp nhất OF là quán Cafe để làm nơi lưu trữ các cuộc thi đuổi hình tóm chữ của hội hói.
3. BĐH tạo điều kiện để hội hói duy trì 1 thớt duy nhất tại Quán cafe để thu hút các thành viên tham gia đố vui, Khi kết thúc vai trò lịch sử, thớt sẽ được chuyển về khu lưu trữ trong sub-box.

Đề nghị hội Hói:

1. Bầu ra một chi hội trưởng và báo cho BĐH
2. Đăng danh sách thành viên của hội trong khu vực Chi hội của mình
3. Đăng quy chế tuyển thành viên, nguyên tắc hoạt động trong khu vực Chi hội
4. Tiếp tục quy định về quy chế chơi ĐHBC, tránh spam trong các thớt đố vui.

Xin chúc mừng các bác và mong các bác sẽ trở thành một chi hội hoạt động hiệu quả, đóng góp chung vào sự vững mạnh và thành công của diễn đàn.

nhimphich

Xe điện
50,000m2 tại khu các chi hội, giá bây giờ có hạ chút ít khoảng 17,5T/m2 như vậy khá tiền đây:x, cụ nào có máy tính nhân em tý xem được bao nhiêu:-?
Còn mảnh mặt đường mở quán bên Caphe giá trên trời, em nghe loáng thoáng gần tỷ m2, không biết mảnh đấy có được trăm mét không:-?. Nhà mình năm nay may mắn thật, không biết chủ tịch sao gì mà hên thế:x.
Em nộp đơn xin 1 lô ở bên các chi hội nhé, còn bên quán em góp vôn thôi[-O<

nhimphich

Xe điện
Biển số OF-66669 Mua xe ngày Jun 2010 Số km 49 Động cơ OF 1 Mã lực Biển số của cụ đẹp thế:x

landport

Xe tăng
ơ thế đất cát đã chia chưa nhỉ, bốc thăm theo kiểu truyền thống hay do BLD Hói chia?