Thảo luận Hội Honda Accord & Legend OF - Cùng chia sẻ kinh nghiệm và kiến thức!

quocviet

Xe container
Em hứa luôn răng nếu có thể em sẽ giao lưu cùng các bác luôn .................Săp tết roài công việc bận quá.
Tụi em cũng quả dứa bác ạ, cuối năm tranh thủ nốt tháng cuối để nhanh nhanh kiếm cái bánh chưng, cân giò để ăn Tết bác ơi :D

quocviet

Xe container

quocviet

Xe container

rgvmen

Xe container
Đội này mới gặp một lần năm ngoái gồm 2 em mới và 1 em chuông gà, đội acc trong OS mới đông và hoành tờ ráng ạ, q tụ nhiều cao thủ võ lâm. Ngoài này toàn cụ nể vợ nên kín gió lắm ạ :))

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
ở việt nam, Số phận của accord và ráp phò k được rôm rả như mấy bạn đồng hương là camry và CRV. Trong khi cam và crv quá đông và hung hãn :)) thì accord và ráp phò là hàng ngoại lai giá chát chúa nên bị "lãnh cảm". Tuy nhiên theo dòng thời gian thì sẽ khác, vấn đề là duy trì hoạt động của hội. Em thấy box Honda cực kỳ chuyên nghiệp so với các box khác, nhất là so với Toy (cùng hàng nhật), có chẳn hai clb nhãn xe riêng đàng hoàng, bjj thêm accord nữa thì diễn đàn thêm hùng mạnh.
Cố gắng làm sao anh em Honda ACC phải tụ họp nhanh chóng và đưa sub box Honda mạnh mẽ! Nhà cháu đang tính địa điểm sao cho vui và phải có chỗ cho anh em ACC đưa xe ra đó làm vài đường hình để anh em còn nhận ra nhau

Hôm nay nhà cháu đi ở Thái hà gặp 1 cụ y chang nháy đèn..hoa cả mắt :))

quocviet

Xe container
Cố gắng làm sao anh em Honda ACC phải tụ họp nhanh chóng và đưa sub box Honda mạnh mẽ! Nhà cháu đang tính địa điểm sao cho vui và phải có chỗ cho anh em ACC đưa xe ra đó làm vài đường hình để anh em còn nhận ra nhau

Hôm nay nhà cháu đi ở Thái hà gặp 1 cụ y chang nháy đèn..hoa cả mắt :))
em chợt nghĩ ta nên sớm tụ hội, đông vui xong nếu được thử cùng nhau phác thảo ra 1 cái logo riêng, để ra đường anh em gặp nhau cho thêm phần phấn khởi ạ :D

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
em chợt nghĩ ta nên sớm tụ hội, đông vui xong nếu được thử cùng nhau phác thảo ra 1 cái logo riêng, để ra đường anh em gặp nhau cho thêm phần phấn khởi ạ :D
Ý kiến của cụ hay đấy...nhưng phải có anh em nào nhà CỌT biết chút về món này thì sẽ chuẩn

quocviet

Xe container

carem2010

Xe hơi
cuối năm nào cũng thấy hội accord rậm rịch off ẹp. năm ngoài hội Accord DL có vẻ ko thành công lắm, nhưng e bù lại e lại có thêm 1 người bạn rất thú vị. thế nên năm nay e lại bon chen vào đây. các cụ cho e đăng ký 1 chân với ợ.
- giấy khai sinh số: 29A 277-32

tienpham1102

Xe tăng
cuối năm nào cũng thấy hội accord rậm rịch off ẹp. năm ngoài hội Accord DL có vẻ ko thành công lắm, nhưng e bù lại e lại có thêm 1 người bạn rất thú vị. thế nên năm nay e lại bon chen vào đây. các cụ cho e đăng ký 1 chân với ợ.
năm mới rồi....mợ Cà rem còn xí hổ như năm ngoái nữa hem....=))

carem2010

Xe hơi
năm mới nhưng e vẫn non và xanh lắm nên chuyện xí hổ là bt cụ ah. e tham gia để học tập kinh nghiệm, còn vụ off ẹp thì vẫn run tay nên chưa dám chắc chắn!:)

quocviet

Xe container
chào mừng cụ :D

tienpham1102

Xe tăng
năm mới nhưng e vẫn non và xanh lắm nên chuyện xí hổ là bt cụ ah. e tham gia để học tập kinh nghiệm, còn vụ off ẹp thì vẫn run tay nên chưa dám chắc chắn!:)
thế em với mợ cứ làm 1 đôi xanh non cho nó có đồng bọn nhỉ....=))

manlonely

Xe tải
Các cụ cho ý kiến ofchai đi ợ

Sắp máu rồi

Càphe chia sẻ sử dụng cọt+ nhậu tơi bời bảo đảm vẫn lái xe về an toàn ( :)) ) + Hát cho nhau nghe rồi về

Ý các cụ sao ợ
e theo luôn, cụ cho cái số dt cho nó dễ liên lạc. e chạy Ac 08. BKS 29A.432.32

quocviet

Xe container
xe cụ Man biển đẹp thế :)

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
e theo luôn, cụ cho cái số dt cho nó dễ liên lạc. e chạy Ac 08. BKS 29A.432.32
Số phone nhà cháu chả giấu bao giờ ợ...luôn ở chũ ký

Kính các cụ là tuần tới chúng ta - Anh Hùng nhà CỌT giao lưu Offchai nhá

Nhà cháu sẽ lên kế hoạch vào đầu tuần và gửi Inbox các cụ. và các cụ cho ý kiến, nếu thống nhất thì chúng ta làm quả trước CV và CRV nhé

NHÀ CHÁU VỪA LÊN CÁI CHƯƠNG TRÌNH UPDATE Ở TRANG 1..CÁC CỤ VÀO CHO Ý KIẾN VỚI NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

manlonely

Xe tải
Kính gửi BQT,

Nhà cháu cũng biết là có các hội quán của các dòng V2, tuy nhiên hội CỌT nhà cháu thì quá ít, nào là CỌT cũ, CỌT Mỹ, CỌT Thái, CỌT Đài loan...sự chia sẻ cho CỌT cũng quá ít hoặc không tập trung lắm để các anh em có sự trao đổi và chia sẻ kinh nghiệm về chăm sóc và nuôi dưỡng em V2 yêu dấu này. Chính vì vậy mà nhà cháu cũng như nhiều anh chị em đang yêu HONDA CỌT xin phép BQT cấp cho 1 miếng đất ở góc vườn để anh em nhà CỌT nói riêng và anh em Honda, OF nói chung vào chia sẻ và giao lưu cùng nhau
Anh em nhà CỌT thì nhà cháu chủ quan đánh giá đều là nghiêm túc và chấp hành nghiêm chỉnh quy định mà BQT đã ban hành, sinh hoạt vui vẻ, đoàn kết, giúp đỡ chia sẻ kinh nghiệm trong quá trình sử dụng xe cũng như các buổi giao lưu OFFCHAI bên ngoài đời,
Rất mong được sự ủng hộ và giúp đỡ của BQT cũng như sự tham gia nhiệt tình của anh chị em nhà CỌT nói riêng và anh chị em Box Honda nói chung, chia sẻ cùng nhau tại đây
Rất mong anh chị em nhà CỌT vào ủng hộ và đăng ký để trên đường " Tin tin " chào nhau nhé, nếu nhanh chóng đạt 10 cụ CỌT thì chúng mình tổ chức OFFCHAI luôn cho nóng

Xin phép được đưa thông tin của các cụ đã, đang và chuẩn bị sở hữu CỌT để anh em nhận nhau khi đi chuyển trên đường nhé:
Nhà cháu:
1/ HONDA ACCORD 2011 - Màu trắng tinh - BKS: 29A - 379.66 đăng ký 2011
2/ Đỗ ngày: Thái hà - Đỗ đêm: Cầu Vĩnh tuy
3/ Tuổi Ck: 40 và tuổi Vk CỌT : 2 :))

Danh sách trù bị của các cụ CLUB
1/ Cụ Manlonely
2/ Cụ Quocviet
3/ Cụ NongdanBank
4/ Cụ Contractors ( iem ạ )
5/ Cụ Joey
6/ Cụ D-LIN
7/ Cụ MBBG_
8/ Cụ Phong Vân
9/ Cụ Pho Nuong Quan
10/ Cụ Hondalegend
11/ Cụ Carem2010
12/ Cụ Manlonely
Sắp đủ mâm rồi...lạnh mà ngồi hai mâm là chuẩn lắm

Tài liệu sử dụng CỌT nhà cháu có được đây
Hiện nó đang là tiếng Anh, nhà cháu đọc cũng hiểu và đang cố dịch lại tiếng Việt cho các cụ nhà CỌT http://techinfo.honda.com/rjanisis/p...1/TA1111OM.pdf
cụ đăng ký tên e những 2 lần ko biết có phải góp tiền x2 ko ợ... hị hị

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
cụ đăng ký tên e những 2 lần ko biết có phải góp tiền x2 ko ợ... hị hị
Tại cái nịck của cụ nên phải đăng ký 2 nhát ( cụ ko đc cô đơn nên pahir đóng x2 cho em gái nữa )

quocviet

Xe container
Kính gửi BQT,

Nhà cháu cũng biết là có các hội quán của các dòng V2, tuy nhiên hội CỌT nhà cháu thì quá ít, nào là CỌT cũ, CỌT Mỹ, CỌT Thái, CỌT Đài loan...sự chia sẻ cho CỌT cũng quá ít hoặc không tập trung lắm để các anh em có sự trao đổi và chia sẻ kinh nghiệm về chăm sóc và nuôi dưỡng em V2 yêu dấu này. Chính vì vậy mà nhà cháu cũng như nhiều anh chị em đang yêu HONDA CỌT xin phép BQT cấp cho 1 miếng đất ở góc vườn để anh em nhà CỌT nói riêng và anh em Honda, OF nói chung vào chia sẻ và giao lưu cùng nhau
Anh em nhà CỌT thì nhà cháu chủ quan đánh giá đều là nghiêm túc và chấp hành nghiêm chỉnh quy định mà BQT đã ban hành, sinh hoạt vui vẻ, đoàn kết, giúp đỡ chia sẻ kinh nghiệm trong quá trình sử dụng xe cũng như các buổi giao lưu OFFCHAI bên ngoài đời,
Rất mong được sự ủng hộ và giúp đỡ của BQT cũng như sự tham gia nhiệt tình của anh chị em nhà CỌT nói riêng và anh chị em Box Honda nói chung, chia sẻ cùng nhau tại đây
Rất mong anh chị em nhà CỌT vào ủng hộ và đăng ký để trên đường " Tin tin " chào nhau nhé, nếu nhanh chóng đạt 10 cụ CỌT thì chúng mình tổ chức OFFCHAI luôn cho nóng

Xin phép được đưa thông tin của các cụ đã, đang và chuẩn bị sở hữu CỌT để anh em nhận nhau khi đi chuyển trên đường nhé:
Nhà cháu:
1/ HONDA ACCORD 2011 - Màu trắng tinh - BKS: 29A - 379.66 đăng ký 2011
2/ Đỗ ngày: Thái hà - Đỗ đêm: Cầu Vĩnh tuy
3/ Tuổi Ck: 40 và tuổi Vk CỌT : 2 :))

Danh sách trù bị của các cụ CLUB
1/ Cụ Manlonely
2/ Cụ Quocviet
3/ Cụ NongdanBank
4/ Cụ Contractors ( iem ạ )
5/ Cụ Joey
6/ Cụ D-LIN
7/ Cụ MBBG_
8/ Cụ Phong Vân
9/ Cụ Bao Khang Viet
10/ Cụ Hondalegend
11/ Cụ Carem2010
12/ Cụ Manlonely
Sắp đủ mâm rồi...lạnh mà ngồi hai mâm là chuẩn lắm

Tài liệu sử dụng CỌT nhà cháu có được đây
Hiện nó đang là tiếng Anh, nhà cháu đọc cũng hiểu và đang cố dịch lại tiếng Việt cho các cụ nhà CỌT http://techinfo.honda.com/rjanisis/p...1/TA1111OM.pdf
ui, Cụ Contractor giao nhiêmh vụ thủ quỹ cho e nặng nề wuas :(( Hội ta có mợ nào nhận nhiệm vụ này là đoàn chuẩn ạ :D