[Công nghệ] iPhone 4 liệu đã nên vứt đi chưa hay còn dùng được?

NguyenNgoc.GM

Xe hơi
Mình có IP4 cổ và thấy nó phát Wifi Hotspot chập chờn, không thấy cái mạng Hotspot đâu mặc dù dí sát cái IP4 vào antena của máy cần bắt sóng của Wifi Hotspot. Có lúc nó lại hoạt động và máy khác bắt sóng Wifi Hotspot của nó được.
Ngoài ra nó có vài bệnh, ví dụ nếu bấm nút quay video thì máy bị sụt nguồn tắt máy. Phải cắm sạc vào nó chạy rồi bật lên thấy chức năng quay video đang hoạt động, tắt quay video thì thấy pin vẫn còn >30%.
Máy chạy tốc độ chậm.
Vậy có nên vứt đi không nhỉ?

thangpicanto

Xe buýt
Mình có IP4 cổ và thấy nó phát Wifi Hotspot chập chờn, không thấy cái mạng Hotspot đâu mặc dù dí sát cái IP4 vào antena của máy cần bắt sóng của Wifi Hotspot. Có lúc nó lại hoạt động và máy khác bắt sóng Wifi Hotspot của nó được.
Ngoài ra nó có vài bệnh, ví dụ nếu bấm nút quay video thì máy bị sụt nguồn tắt máy. Phải cắm sạc vào nó chạy rồi bật lên thấy chức năng quay video đang hoạt động, tắt quay video thì thấy pin vẫn còn >30%.
Máy chạy tốc độ chậm.
Vậy có nên vứt đi không nhỉ?
Cụ thích phát mạng thì cho nó phát qua đường cáp í, cắm trực tiếp vào máy tính í. Em thấy ổn áp hơn.
Còn thì vứt đi làm gì cho phí cụ. Hồi xưa em cũng có 1 con. Sau thấy dùng chậm quá cho con nghịch. Được 1 thời gian thì cho luôn đứa em ở quê :D

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Gọi nghe tốt ko cụ? Để em mua cho f1.

NguyenNgoc.GM

Xe hơi
=D>Đúng rồi, cái này chặn giấy rất tiện, quạt không bay.
Gọi nghe tốt ko cụ? Để em mua cho f1.
Thôi cụ ạ, có đứa cháu định xin nhưng bảo nó là màn hình bé tí, chữ bé tí, mắt lại đang cận, tăng thêm độ thì hỏng.
Loa nghe điện thoại có vẻ hơi rè một tí nhưng vẫn nghe thấy được.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
=D>Đúng rồi, cái này chặn giấy rất tiện, quạt không bay.

Thôi cụ ạ, có đứa cháu định xin nhưng bảo nó là màn hình bé tí, chữ bé tí, mắt lại đang cận, tăng thêm độ thì hỏng.
Loa nghe điện thoại có vẻ hơi rè một tí nhưng vẫn nghe thấy được.
Thế cụ ko bán thì thôi vậy!

Minh Quang F1

Xe đạp
cháu cũng định mua cho mẹ dùng. Không biết nên mua ko

DDNTAN

Xe tải
Dạ iphone 4 thì có lẽ các cụ ko nên mua cho người cao tuổi dùng nữa ạ, chậm lag mà màn bé quá