[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

just for fun

Xe lăn
Mợ lại mở bát cho cả làng hóng hớt rộn hết cả ràng đi :)) Các cụ mợ vào ủn nhanh cho mợ My.eb kịp có đôi đi chơi lễ đi nào >:D<
Đi du lịch các tour chất lượng tí rất dễ gặp các anh Têy ạ. Mợ quất luôn tour Sơn Đòng đi, những người đi tour này tự bản thân họ khá chất rồi

Jumping up

Xe tải
Đi du lịch các tour chất lượng tí rất dễ gặp các anh Têy ạ. Mợ quất luôn tour Sơn Đòng đi, những người đi tour này tự bản thân họ khá chất rồi
Đang đẩy thuyền cho mợ my.eb mà mợ :D
Em bị chốt lịch cả tháng trước rồi 🙂

just for fun

Xe lăn
Đang đẩy thuyền cho mợ my.eb mà mợ :D
Em bị chốt lịch cả tháng trước rồi 🙂
Thay vì chờ các thí sinh đến nộp hồ sơ thì mình cũng tự đi tìm thí sinh chứ ạ. Các thí sinh chất lượng tập trung ở đâu thì mình đến đấy để ngắm ứng viên ạ

my.eb

Xe điện
Kỳ lễ này biết mợ đi nghỉ ở chỗ nao là anh nhao về hướng đấy :))
Em đợi bà con về quê hết, em đạp xe lên Bờ Hồ ăn phở xong uống cf xong ra làm cái kem ốc quế Tràng Tiền tráng miệng rồi về :D
Đấy, cụ anh nhao theo nhé :))

my.eb

Xe điện
À tiện em chém tý về kem Tràng Tiền,
Kem ốc quế TT bây giờ 17k/cái, mà bé hơn ngày xưa, lại vừa nhanh chảy. Nhưng có điều là bây giờ họ cải tiến, bán từng loại kem ở từng quầy khác nhau. Ví dụ kem ốc quế bán 1 quầy, kem que sang quầy bên cạnh. Nhưng hỡi ôi, các quầy đều dài như một bài thơ, mà kem thì chảy. Hôm trước, em mua 2 cái ốc quế, xong hỏi kem que, họ bảo sang bên cạnh. Cực chẳng đã, em sang đó xếp hàng. Từ khi đứng vào hàng đến lúc mua được 2 cái kem que, em đã kịp biển thủ 2 cái ốc quế vào bụng ko để lại tý dấu vết nào :((
Lãnh đạo kem TT có đi ngang qua đây vào nghe tiếng lòng của dân đen tý đi ạ :-s

Gió_123

Xe tải
Chị eb sang Givral sát đó mua kem tràng tiền đỡ phải xếp hàng chị ơi. Chung một chủ đó ạ.

my.eb

Xe điện
Chị eb sang Givral sát đó mua kem tràng tiền đỡ phải xếp hàng chị ơi. Chung một chủ đó ạ.
À vậy à, bảo sao mình thấy họ cũng xếp hàng đông thế. Cảm ơn mợ nhé :D
Nhưng quả thực là ấn tượng hôm trước mình đi ăn kem TT xấu kinh khủng, may mà ko phải đi đết ting GS ạ phuongmit , just for fun chứ 2 tay 2 kem ăn cái nọ lo cái kia, vừa ăn vừa chảy dính tèm lem :D =))

Yeuaibaygio

Xe container
Em đợi bà con về quê hết, em đạp xe lên Bờ Hồ ăn phở xong uống cf xong ra làm cái kem ốc quế Tràng Tiền tráng miệng rồi về :D
Đấy, cụ anh nhao theo nhé :))
Mợ đạp chiều nào thì phím trước để cụ ấy nhao theo chiều ngược lại mới gặp nhau được. Chứ đạp cùng chiều thì lại như VN với Cuba đấy :))

just for fun

Xe lăn
Tôi ít khi bán than lắm nhưng từ đợt covid trở lại đây buôn bán khó khăn quá nên cũng xin các chị 1 chân vào tám cho đỡ buồn :D mà tuổi tôi thì chắc phải xếp vào hạng cao niên rồi :((
Tuổi tác cũng chỉ là con số thôi ạ, tuổi tâm hồn mới quan trọng.
Nếu như mấy đứa con nhà cháu nó ko nhắc nhở thì đôi khi cháu cứ nghĩ đâu mình mới khoảng 30 ấy :D

Smile1102

Xe container
Tôi ít khi bán than lắm nhưng từ đợt covid trở lại đây buôn bán khó khăn quá nên cũng xin các chị 1 chân vào tám cho đỡ buồn :D mà tuổi tôi thì chắc phải xếp vào hạng cao niên rồi :((
Tới 30 tuổi là dừng cụ ạ, lúc đó mình chỉ tính là 30++ thôi ạ.

Vova

Xe container
À vậy à, bảo sao mình thấy họ cũng xếp hàng đông thế. Cảm ơn mợ nhé :D
Nhưng quả thực là ấn tượng hôm trước mình đi ăn kem TT xấu kinh khủng, may mà ko phải đi đết ting GS ạ phuongmit , just for fun chứ 2 tay 2 kem ăn cái nọ lo cái kia, vừa ăn vừa chảy dính tèm lem :D =))
Em lại tưởng kem chảy phải ăn nhanh thì càng chechy :P

prado2012

Xe điện
À tiện em chém tý về kem Tràng Tiền,
Kem ốc quế TT bây giờ 17k/cái, mà bé hơn ngày xưa, lại vừa nhanh chảy. Nhưng có điều là bây giờ họ cải tiến, bán từng loại kem ở từng quầy khác nhau. Ví dụ kem ốc quế bán 1 quầy, kem que sang quầy bên cạnh. Nhưng hỡi ôi, các quầy đều dài như một bài thơ, mà kem thì chảy. Hôm trước, em mua 2 cái ốc quế, xong hỏi kem que, họ bảo sang bên cạnh. Cực chẳng đã, em sang đó xếp hàng. Từ khi đứng vào hàng đến lúc mua được 2 cái kem que, em đã kịp biển thủ 2 cái ốc quế vào bụng ko để lại tý dấu vết nào :((
Lãnh đạo kem TT có đi ngang qua đây vào nghe tiếng lòng của dân đen tý đi ạ :-s
Vì kí ức tuổi thơ thì chị vẫn thỉnh thoảng rủ bọn trẻ con ăn Kem Tràng Tiền ưu tiên mùa đông cho đỡ nhọc. Mới đây có vị kem mơ khá ngon, nhiều thịt mơ trong kem lắm. Đơn giản nhất là gọi grab ship về nhà em ạ. Mà Hà nội giờ có rất nhiều hiệu kem ngon thực sự, chị toàn mua online kiểu Bliss Premium Gelato.