[Công nghệ] Làm thêm ô tô

Đinh Ngọc Hải

Xe đạp
Các bác cho em hỏi.Ở HN có ở đâu tuyển sinh viên muốn làm thêm phóng viên mảng ô tô xe máy không ạ. Và sau này ra trường muốn gắn bó với ngành này thì nên định hướng như thế nào. Em cảm ơn các cụ ạ

cò dất

[Tịch thu bằng lái]
bạn muốn làm phóng tinh viên mảng oto và xe máy thì việc đầu tiên bạn phải có 1 con oto đã . nếu oto đời càng ơ kìa càng tốt , rồi bạn mới hiểu được thế nào là oto rồi mới viết bài cho báo được
trước mặt bạn phải làm cộng tác viên của cái xóm otofun này ngon đã rồi mới viết bài được

Đinh Ngọc Hải

Xe đạp
bạn muốn làm phóng tinh viên mảng oto và xe máy thì việc đầu tiên bạn phải có 1 con oto đã . nếu oto đời càng ơ kìa càng tốt , rồi bạn mới hiểu được thế nào là oto rồi mới viết bài cho báo được
trước mặt bạn phải làm cộng tác viên của cái xóm otofun này ngon đã rồi mới viết bài được
Đăng ký làm ctv otofun ntn ạ. Nhà có xe rồi nên em cũng am hiểu lắm ạ

cò dất

[Tịch thu bằng lái]
Đăng ký làm ctv otofun ntn ạ. Nhà có xe rồi nên em cũng am hiểu lắm ạ
cụ viết 1 cái đơn nhé. rồi qua ubnd phường nơi cụ ở xin cái xác nhận vào . rồi đưa cho em . em xem xong sẽ có ý kiến chỉ đạo anh em min mod xem xét và điều động vào 1 vị chí công tác của otofun . 1 thời gian thử thách , nếu cụ có chí tiến thủ , có tinh thần dám nghĩ dám làm và có tính đột phá cao trong bài vở thì em sẽ chỉ định cụ vào gan hàng mua bán xe . lúc đó cụ tha hồ tác nghiệp
trân trọng

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
cụ viết 1 cái đơn nhé. rồi qua ubnd phường nơi cụ ở xin cái xác nhận vào . rồi đưa cho em . em xem xong sẽ có ý kiến chỉ đạo anh em min mod xem xét và điều động vào 1 vị chí công tác của otofun . 1 thời gian thử thách , nếu cụ có chí tiến thủ , có tinh thần dám nghĩ dám làm và có tính đột phá cao trong bài vở thì em sẽ chỉ định cụ vào gan hàng mua bán xe . lúc đó cụ tha hồ tác nghiệp
trân trọng
Có phải cọc ko cụ, đang time thử việc bỏ có mất cọc ko ạ.

Khang_1005

Xe hơi
chúc em thành công trong tương lai gần