Liberty 125 ie (VN) vs Liberty 125 (nhập) vs SH 125 fi

Trạng thái
Thớt đang đóng

hungdance1987

Xe hơi
Gửi toàn thể anh em member trong beat. hiện nay do khan hiếm hàng lib, một số member do mua được đã xuất hiện hội chứng phát cuồng về LIb.Điển hình là ông lhxndd mua được con LIb vn giá 54tr nên vểnh mặt lên trời , coi lib là nhất, nào là maxspeed nhanh nhất, nào là model đẹp nhất... Rất nguy hiểm...:-|

dungbin91

Xe hơi
hôm qua em nhận được vang đỏ của cụ chủ thớt với thông điệp : đánh giá sai về Lib Việt ở Cmt của em http://www.otofun.net/threads/250465-liberty-125-ie-vn-vs-liberty-125-nhap-vs-sh-125-fi?p=5817786#post5817786
cụ chủ thớt cho em hỏi em sai ở đâu, nói ra được em sẽ vodka cụ
p/s : em xài Lib việt từ trước Tết và cũng là trong số những người đầu tiền nói về ưu nhược điểm của cái Lib việt ở cái dd này cụ nhé, cụ yêu trong mù lòa quá rồi

tungpr123

Xe buýt
hôm qua em nhận được vang đỏ của cụ chủ thớt với thông điệp : đánh giá sai về Lib Việt ở Cmt của em http://www.otofun.net/threads/250465-liberty-125-ie-vn-vs-liberty-125-nhap-vs-sh-125-fi?p=5817786#post5817786
p/s : em xài Lib việt từ trước Tết và cũng là trong số những người đầu tiền nói về ưu nhược điểm của cái Lib việt ở cái dd này cụ nhé, cụ yêu trong mù lòa quá rồi
Gửi toàn thể anh em member trong beat. hiện nay do khan hiếm hàng lib, một số member do mua được đã xuất hiện hội chứng phát cuồng về LIb.Điển hình là ông lhxndd mua được con LIb vn giá 54tr nên vểnh mặt lên trời , coi lib là nhất, nào là maxspeed nhanh nhất, nào là model đẹp nhất... Rất nguy hiểm...:-|
Mấy cụ cứ tranh cãi mãi làm gì cho mệt hả . \m/

lhxndd

Xe buýt

Bạn nói Lib nhập hay Lib VN đều kém SH 1 bậc, tức là sai rồi đó, Lib nhập kém thì không nói còn Lib VN, chưa chắc, chính vì thế mới có chủ đề này

@hungdance1987: đề nghị bác ăn nói cho lịch sự, người có văn hóa và có học không bao giờ ăn nói như vậy, bạn nói ai không có tiền ? Xin lỗi bạn nhé, nếu nói về tiền thì tiền của bạn không đủ để xách dép nữa chứ đừng nói tời việc phán bừa người khác ko có tiền. Mua một chiếc Lib VN chưa chắc đã ít tiền hơn một thằng mua một chiếc SH, đó chỉ là cúng tiền ngu cho bọn thuế thôi (SH nhập nhé, ko nói SH VN), còn Lib VN thì không phải cúng tiền ngu vụ thuế đâu.

sutuvang

Xe tải
ối trời ơi, cụ lhxndd này bị phát cuồng vì con lib vn thật rồi=))xe cụ ít tiền hơn SH một nửa nên đẳng cấp hơn là phải rồi=))đúng là vớ vẩn,thôi cụ nằm ôm xe đi nhé,e là e cho xe cụ là đẳng cấp nhất đấy ạ

babymilo1210

Xe tải
Bạn nói Lib nhập hay Lib VN đều kém SH 1 bậc, tức là sai rồi đó, Lib nhập kém thì không nói còn Lib VN, chưa chắc, chính vì thế mới có chủ đề này

@hungdance1987: đề nghị bác ăn nói cho lịch sự, người có văn hóa và có học không bao giờ ăn nói như vậy, bạn nói ai không có tiền ? Xin lỗi bạn nhé, nếu nói về tiền thì tiền của bạn không đủ để xách dép nữa chứ đừng nói tời việc phán bừa người khác ko có tiền. Mua một chiếc Lib VN chưa chắc đã ít tiền hơn một thằng mua một chiếc SH, đó chỉ là cúng tiền ngu cho bọn thuế thôi (SH nhập nhé, ko nói SH VN), còn Lib VN thì không phải cúng tiền ngu vụ thuế đâu.
hóa ra mấy thằng mua oto cúng tiền ngu cho thuế hết :)) hóa ra đi siêu thị ngu hơn đi chợ =)) hóa ra mua cái gì có thuế là ngu trốn thuế mới giỏi =)) :))

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
Không nên đem dân Hải Phòng ra làm chuẩn hoặc quy kết cho những địa phương, tỉnh, thành khác! Hà Nội chuộng Liberty hơn SH, Sài Gòn, chuộng cả hai! b-)
Không phải không chuộng đâu bạn àh, vẫn chuộng nhưng ít người ở Sài Gòn đủ tiền mua Lib VN lắm, còn những người đủ mua Lib VN thì họ lại chuộng SH hơn nên mua SH, còn khối người thèm nhỏ giải Lib VN ra đấy thôi !
cháu không hiểu câu trên và câu dưới của cụ là dư thế lào, cháu nà cháu ngất nuôn

Chỉnh sửa cuối:

lhxndd

Xe buýt
ối trời ơi, cụ lhxndd này bị phát cuồng vì con lib vn thật rồi=))xe cụ ít tiền hơn SH một nửa nên đẳng cấp hơn là phải rồi=))đúng là vớ vẩn,thôi cụ nằm ôm xe đi nhé,e là e cho xe cụ là đẳng cấp nhất đấy ạ
1. Bạn nghĩ cứ hễ xe nhiều tiền hơn thì đẳng cấp hơn àh? Hơi ngố rồi đó, phải xem cái tiền ấy là do giá trị thực của xe hay là do đóng thuế! Ngoài ra, giá trị của chiếc xe và lượng tiền đôi khi không nên đồng nhất hai khái niệm này với nhau. Riêng đối với Liberty 125 ie thì điều này là đồng nhất!
2. Cái đẳng cấp bạn nói chỉ là đẳng cấp xài tiền thôi bạn àh, chẳng có gì hay ở đó đâu, xe chỉ là phương tiện thôi, điều quan trọng là bạn đi SH thì không ai nói đẹp hơn đi Liberty đâu, đẳng cấp ở đây lại là độ thời trang đấy, mà về cái này thì SH vẫn thua Liberty về thời trang một bậc nhé!

xebo

Xe bò ! ©
Thớt này bắt đầu đi đến giai đoạn chỉ trích nhau, không phù hợp với nội qui của diễn đàn. Em tạm khóa để các bác bình tĩnh lại nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng