Loạt trận thứ 3 OF CUP

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Tưng đây tiền còn phải chi phí bao nhiêu thứ nữa chứ, có nhét được tất vào mồm đâu, thôi! lần sau không làm việc với ông này nữa.
Nếu mai ông đc lên báo thì đừng trách tôi cạn tình nhé.

Tunglee

Xe tải
Mie , thế cái bàn mụ bán cho TC chưa chuyển tiền à .
Hôm qua thấy Tuanphim và Tungcalo ra NH nhận tiền mà
em nhận rồi, cơ mà chả bĩ so với cái vụ nó mua nhà. hớ quá, giờ còn anh em chả biết chia chác thế nào
Cái mồm cứ bô bô thế này bảo sao lần sau không ai chia chác cho nữa.
Đấy, cú bô bô như con Tố và Rắn thì ngồi đấy mà đợi nhá.
*** định kiếm cái nhà mặt đất ko đủ đành phải lên trời éo cố được Rắn ợ

Thaogoal

Xe đạp
Em ở côn bên này thầy cụ táng nhiệt tình quá ... Bản thân em thủ môn còn bị cụ số bên cụ ( cái cụ thay quần mà chạy ra góc sấn đấy ) táng phát mu vào ngực và 1 phát mu vào mặt đây này ...
Cụ có thấy tính huống em ra be bóng khi đối mặt với tiền đạo nhà bác hok?chi be hok chặt chém gì nhé...ấy thế mà em ăn 1 cái cùi vào lưng đó...thôi chuyện qua rồi không nhắc lại cụ à.em đã tham gia giả của OF từ khi mới bắt đầu,là người đã đi làm chiếc Cup năm đầu tiên để rồi mấy cụ Fang ẵm mất :(( (hôm đấy em khóc cả đêm..) nên em hiểu các cụ trong "nhà" chơi như thế nào mà.

mingjun

Xe tăng
Tình hình các đội táng nhau ghê quá. OFC có khi có giải fair play rồi

anhcobra

Xe container
mình cũng bị táng nhiệt tình, có nên bốt cái ảnh nguyên cái đùi thâm tím lên không nhể

anhcobra

Xe container
phải lèm bèm, chửi nhau nó mới vui. giải này ngoài cái đấy ra thì có đếu gì vui đâu

customer

Xe tải
Ngóng kết quả cuối cùng :D

smalldonkey

Xe tăng
Cụ có thấy tính huống em ra be bóng khi đối mặt với tiền đạo nhà bác hok?chi be hok chặt chém gì nhé...ấy thế mà em ăn 1 cái cùi vào lưng đó...thôi chuyện qua rồi không nhắc lại cụ à.em đã tham gia giả của OF từ khi mới bắt đầu,là người đã đi làm chiếc Cup năm đầu tiên để rồi mấy cụ Fang ẵm mất :(( (hôm đấy em khóc cả đêm..) nên em hiểu các cụ trong "nhà" chơi như thế nào mà.
Done chuyện qua rồi ... hị hị ... Lần sau anh em hiền hòa với nhau hơn là okie roài cụ ơi .