Màn hình trong kính mắt-sản phẩm trong mơ

AQ.

Xe tăng
Em thấy giới thiệu trên báo, vào trang web của Cty Truyền thông thị giác Myvu xem kỹ hơn, thấy có sản phẩm màn hình cá nhân trong kính đeo mắt:​

Em muốn kiếm 1 chiếc để buổi tối xem phim một mình khỏi ảnh hưởng tới ai và mang lên xe xem lúc chờ đợi- quả là sản phẩm trong mơ. Giá từ 200-300 thằng Mỹ, kết nối được với đầu DVD, Ipod, tivi.....

Tuy nhiên lúc hỏi ông bạn chơi đồ nghe nhìn thì hắn hỏi ngược: mày muốn hỏng mắt à. Cái này chỉ xem 15 phút 1 lần thôi,hại mắt lắm.

Em thắc mắc là sản phẩm Mỹ, một đất nước có luật và rất cẩn thận với sức khỏe người tiêu dùng, chẳng nhẽ.... nó không giải thích được gì thêm chỉ bảo :tùy mày thôi. Thế mới khó

Em mong các bác giúp cho tí. Bác nào biết về nó hoặc đã sử dụng cho em vài lời khuyên.

Nếu dùng tốt thật, các bác có biết mua cái này ở đâu chỉ cho em với

quangdzung

Xe điện
Bên Handheldvn vừa có đấu giá 1 cái kính này. Kết thúc với giá 145$

motorista

Xe tải
Em thấy giới thiệu trên báo, vào trang web của Cty Truyền thông thị giác Myvu xem kỹ hơn, thấy có sản phẩm màn hình cá nhân trong kính đeo mắt:​

Em muốn kiếm 1 chiếc để buổi tối xem phim một mình khỏi ảnh hưởng tới ai và mang lên xe xem lúc chờ đợi- quả là sản phẩm trong mơ. Giá từ 200-300 thằng Mỹ, kết nối được với đầu DVD, Ipod, tivi.....

Tuy nhiên lúc hỏi ông bạn chơi đồ nghe nhìn thì hắn hỏi ngược: mày muốn hỏng mắt à. Cái này chỉ xem 15 phút 1 lần thôi,hại mắt lắm.

Em thắc mắc là sản phẩm Mỹ, một đất nước có luật và rất cẩn thận với sức khỏe người tiêu dùng, chẳng nhẽ.... nó không giải thích được gì thêm chỉ bảo :tùy mày thôi. Thế mới khó

Em mong các bác giúp cho tí. Bác nào biết về nó hoặc đã sử dụng cho em vài lời khuyên.

chắc ông bạn bác nói chưa hết nhời..theo em bác xem thời sự hoặc là ca nhạc giải trí thì không ảnh hưởng gì đến mắt cả ,chứ thi thoảng ,nhàn cư vi bất thiện ,bác lại xem cái món phim xxx thì cả cái đấy nó đắp vào mắt ,em e cung hỏng là phải...ngày xưa nghe nói ,một số cụ nhà ta chốn đi lính cho tây ,cũng dùng một chất gì đó của cái bộ phận kia ,rồi bôi vào mắt cho nó loà đi ,sau khỏi phải đi lính.

AQ.

Xe tăng
Không dùng được đâu các bác ơi ,đừng mua phí tiền,em cũng mua 1 cái không thể dùng nổi rồi đem đi cho
sao không thể dùng nổi bác Khôi? Xem mỏi mắt, đau mắt hay mờ không đẹp bằng LCD....bác nói rõ hơn chút đi

Em hình dung đeo nó giống như mình xem bằng 1 chiếc ti vi to đùng nhưng ở xa, lại riêng tư nữa

Kể cũng lạ, nếu không hay bọn Mỹ nó sx ra bán cho ai nhỉ....cũng chả lạ nếu giá nó = 1/5 màn hình to đùng.... cái nào đúng đây bác

Thế còn kính của trò chơi thực tại ảo, bác nào thử chưa vậy

to môtorista: vụ xxx bác phải xem kiểu phim nổi nó mới khiếp cơ. Nổi trên màn ảnh, nổi cả trong.....

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Cái to nhất là 42 inh,nhìn nó cứ mờ mờ như xem bằng đèn chiếu ,xem khoảng 15 phút bỏ ra mắt cay như uống rượu,nói chung là không dùng được bác nào cứ mua thử đi xem có khác loại của em không,lúc em mua là 3,7 triệu

tuannano

Xe đạp

ủa có loại này sảo tuyệt thật

AQ.

Xe tăng
Cám ơn bác Minh Khôi, chắc em phải thử kỹ trước khi mua rùi. Cái của bác cong không để hôm nào em qua thử tí bác?