Mod cho em hỏi

BaBi BaBi

Xe tải
Dear Mod, Min em muốn hỏi em có thể tặng thẻ ATM miễn phí cho các thành viên khồng ạ. Và mỗi thẻ đăng kí ủng hộ 10k vào chương trình từ thiện được khồgg ạ. Thanks mod

BaBi BaBi

Xe tải
em muốn đăng nội dung như vầy có được không mod ơi và đăng mục nào thì được vậy mod. Thanks mod nhìu
chào các mẹ, năm hết tết đến nhu cầu tiêu dùng cũng tăng. Nên em tặng các mẹ thẻ thanh toán trực tiếp cũng như thẻ atm rút được tất cả các cây không mất phí ( bây giờ đến vietcombank cũng mất phí chán quá cơ ạ) - không mất phí duy trì ( phí duy trì tài khoản = 0 đồng nhé) .

xăng A95

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mợ có thể pm cho Mod chau chau để tham vấn nhé ! Theo quy định thì mợ phải Đăng ký với BĐH trước khi đăng bất kỳ CT nào liên quan đến trích tiền để " Ủng Hộ quỹ Từ Thiện " . Việc đăng ký này nhằm tránh những mục đích không minh bạch và BĐH có nhiệm vụ quản lý mọi CT mua bán trên OF liên quan đến đóng góp cho Quỹ Từ Thiện . thank mợ

BaBi BaBi

Xe tải
Mợ có thể pm cho Mod chau chau để tham vấn nhé ! Theo quy định thì mợ phải Đăng ký với BĐH trước khi đăng bất kỳ CT nào liên quan đến trích tiền để " Ủng Hộ quỹ Từ Thiện " . Việc đăng ký này nhằm tránh những mục đích không minh bạch và BĐH có nhiệm vụ quản lý mọi CT mua bán trên OF liên quan đến đóng góp cho Quỹ Từ Thiện . thank mợ
lần nào bài của em cũng đc cụ nhiệt tình giúp đỡ thanks cụ ạ. cái bài này của cháu cháu cũng ko biết cho vào mục nào cho đc phép nữa cơ :(( huhu

xăng A95

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Dear Mod, Min em muốn hỏi em có thể tặng thẻ ATM miễn phí cho các thành viên khồng ạ. Và mỗi thẻ đăng kí ủng hộ 10k vào chương trình từ thiện được khồgg ạ. Thanks mod
BĐH chưa có kế hoạch hợp tác phát hành thẻ ATM của ngân hàng khác ngoài thẻ liên kết OTOFUN - VIETINBANK cho thành viên mợ ạ. tks mợ

quyennc

Xe tăng
BĐH chưa có kế hoạch hợp tác phát hành thẻ ATM của ngân hàng khác ngoài thẻ liên kết OTOFUN - VIETINBANK cho thành viên mợ ạ. tks mợ
ý mợ ấy là lập thớt tặng thẻ trên OF và mỗi thẻ thì ủng hộ Pa ủ 10k, cụ xem có cho phép ko ??

Canopus

Xe hơi
Giờ vẫn cháy sáng chứ cụ!