Thảo luận Mua xe đi làm hàng ngày, chọn Honda CB500F ổn không các cụ, mong được tư vấn

LCM6

Xe hơi
May có cụ tư vấn, lại gặp ngay đợt khuyến mãi nên em nhẵn túi :D
Nhưng thôi bụp luôn con to đỡ phải đắn đo lên cc, mỗi tội nóng vãi nhưng đẹp thực sự, hợp lý hơn T100
Người Ý luôn có sự phóng khoáng trong mọi thiết kế của họ mà cụ. Em nghe cụ tả là đã thấy hợp với Du Scr rồi. Sau này bao giờ F1 tầm 35 thì tính tiếp. Nhưng thường thì em thấy những ai đã dính vào Du rồi thì sẽ bị nghiện cái kiểu kích thích người cầm lái nhích gaz, kéo mãi kéo mãi. Chúc người và xe gắn bó lâu dài và an toàn, cụ nhé

caisua

Xe lăn
Người Ý luôn có sự phóng khoáng trong mọi thiết kế của họ mà cụ. Em nghe cụ tả là đã thấy hợp với Du Scr rồi. Sau này bao giờ F1 tầm 35 thì tính tiếp. Nhưng thường thì em thấy những ai đã dính vào Du rồi thì sẽ bị nghiện cái kiểu kích thích người cầm lái nhích gaz, kéo mãi kéo mãi. Chúc người và xe gắn bó lâu dài và an toàn, cụ nhé
Cảm ơn cụ rất rất nhiều, em cũng chỉ nghiến răng phát này cho nó đỡ phí thanh xuân và để nó chịu khó kiếm xèng mà đi phượt thôi, về sau mặc kệ nó luôn

Phanh Hong

Xe máy
Cảm ơn cụ rất rất nhiều, em cũng chỉ nghiến răng phát này cho nó đỡ phí thanh xuân và để nó chịu khó kiếm xèng mà đi phượt thôi, về sau mặc kệ nó luôn
Ai chơi xe cũng nghiến răng nốt phát này . Xong còn đi độ răng nữa lại nghiến tiếp cụ ạ :))

caisua

Xe lăn

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Dòng cruiser nhỏ nhỏ tiền nếu chọn, có khi em chọn thằng steed 400 cụ ạ. Tuy đời sâu nhưng nội địa Nhật lùn. Và máy vtwin. Về âm thanh, tinh thần, Có vẻ chuẩn hơn rebel 500 đời mới
steed thì gthl ah cụ, chơi gthl thế cụ lấy con vrx400 của e 2x về mà dọn