Thảo luận Mục lục bài viết về Santa Fe

Tuấn comen

Xe đạp
Chào các cụ. Em vừa tậu 1 em santafe 205 em đã bảo trì giờ thì máy móc ngon lành chạy thấy ưng cái bụng rồi. Hôm mua cũng hơi liều chỉ chek khung ngầm và cảm nhận tiéng máy. Chạy thì nó cứ ì ra. Vào hãng nó phán máy yếu rồi báo giá một mớ e chuồn về bảo dưỡng gara ngoài thay cảm bién khí và cao su chan máy quạt két nước thế lsf ngon luôn. Nhưng tiến ồn thì chưa ưng lắm xin các cụ chỉ giáo giúp em đẻ khác phục tiếng ù. Cam on cac cụ

mozartvn102

Đi bộ
các bác cho em hỏi cái, em có tầm 800tr, kết em STF lâu rồi, không biết tầm này cuới được em nào ổn nhất các bác nhỉ??

quanghaiford

Xe đạp
anh cho em hỏi chút về xe Santafe máy dầu đời 2011

hôm nay em kiểm tra gầm thấy có một đường màu trắng chạy từ thân máy lên tubo tăng áp, anh em santafe cho em hỏi là đường đó có phải đường dầu bôi trơn tubo ko ? em nghi ko phải là đường hơi được vì nếu là đường hơi thì phải chạy từ đáy cacte chứ.

khongcogi8x

Xe máy
Chào các cụ. Em vừa tậu 1 em santafe 205 em đã bảo trì giờ thì máy móc ngon lành chạy thấy ưng cái bụng rồi. Hôm mua cũng hơi liều chỉ chek khung ngầm và cảm nhận tiéng máy. Chạy thì nó cứ ì ra. Vào hãng nó phán máy yếu rồi báo giá một mớ e chuồn về bảo dưỡng gara ngoài thay cảm bién khí và cao su chan máy quạt két nước thế lsf ngon luôn. Nhưng tiến ồn thì chưa ưng lắm xin các cụ chỉ giáo giúp em đẻ khác phục tiếng ù. Cam on cac cụ
Cụ đi rồi cảm nhận cái cửa sô trời có nóng ko, En đang định cuối năm cưới em nó, nhưng cũng sợ vụ này lắm

Chú Béo

Đi bộ
Muốn khắc phục tiếng ù thì cụ có thể sơn chống ồn vừa giảm thiểu tiếng ồn vừa bảo vệ phần gầm luôn cụ ợ