Chi hội Nhờ các cụ giúp e lắp đồ cho Triton mới

camzhin

Xe hơi
Website
www.haisanmuoiotxanh.com
Bá cáo các cụ, tình hình là em Traiton cao to đen hôi đã về với đội nhà cháu.

Trước khi xin nhập hội thì xin các cụ giúp cho nhà cháu mấy cái mục lắp đặt để hsau vào hội cái cho nó bằng anh bằng em. Cụ tỉ như sau:

01. Lắp DVD ở đâu, loại nào là ngon ạ? (cháu cũng có tìm hiểu nhưng muốn xin yk các cụ đã dùng rồi ạ)

02. Cam lùi thì cháu chắc lắp rồi, dưng mà có 2 cái nữa là cam tiến lắp trên gương bên phụ hoặc có cụ lắp cả 4 cam trước-sau-trái-phải thì có nên không ạ?

03. Cái cam hành trình thì con nào các cụ vote dùng nhất ạ? lắp ở đâu ạ?

04. Cản trước lắp loại nào ngon bổ rẻ ạ? Nhà cháu đăng kiểm rồi lắp cản thì gặp XXX có sao không ạ?

05. Có nên lắp đèn nóc không ạ? Nếu nên thì loại nào ngon bổ rẻ ạ? (nhà cháu thích mấy cái đèn bóng tròn hơn là led thanh ạ).

06. Về cái vụ Racechip cháu cũng có lọ mọ đọc bài trên hội nhiều, định lắp luôn các cụ cho ý kiến ạ?

Xe mới nên có nhiều vấn đề phải hỏi, cái gì không nên không phải các cụ bỏ quá cho mà giúp cho nhà cháu ạ. Cháu sẽ tks và vodka nhiệt tình ạ.
Cám ơn các cụ nhiều.

dolphin257

Đi bộ
con này bác lấy hết nhiêu thế e nghe nói lúc này giá giãm mạnh lắm có bác nào lấy con at mà có 530m

jiulong

Xe tải
Rẻ mà cụ có 590 thôi.

camzhin

Xe hơi
Website
www.haisanmuoiotxanh.com
Các cụ giúp nhà cháu với ạ?

trauden12

Xe tải
Các cụ giúp nhà cháu với ạ?
Cụ đăng ký ở thớt thành viên hoặc fb: Pickup Vietnam - Những người thích xe bán tải.
Có chương trình gì sẽ thông báo trên trang fb hết.

transporterVN

Xe tăng

Trước khi xin nhập hội thì xin các cụ giúp cho nhà cháu mấy cái mục lắp đặt để hsau vào hội cái cho nó bằng anh bằng em. Cụ tỉ như sau:

01. Lắp DVD ở đâu, loại nào là ngon ạ? (cháu cũng có tìm hiểu nhưng muốn xin yk các cụ đã dùng rồi ạ)

02. Cam lùi thì cháu chắc lắp rồi, dưng mà có 2 cái nữa là cam tiến lắp trên gương bên phụ hoặc có cụ lắp cả 4 cam trước-sau-trái-phải thì có nên không ạ?

04. Cản trước lắp loại nào ngon bổ rẻ ạ? Nhà cháu đăng kiểm rồi lắp cản thì gặp XXX có sao không ạ?

05. Có nên lắp đèn nóc không ạ? Nếu nên thì loại nào ngon bổ rẻ ạ? (nhà cháu thích mấy cái đèn bóng tròn hơn là led thanh ạ).

06. Về cái vụ Racechip cháu cũng có lọ mọ đọc bài trên hội nhiều, định lắp luôn các cụ cho ý kiến ạ?

Xe mới nên có nhiều vấn đề phải hỏi, cái gì không nên không phải các cụ bỏ quá cho mà giúp cho nhà cháu ạ. Cháu sẽ tks và vodka nhiệt tình ạ.
Cám ơn các cụ nhiều.
Mấy cái camera, DVD, cam hành trình thì cụ cứ ra cửa hàng nội thất nào cũng có, hoặc cụ dành chút thời gian vào các gian hàng trên otofun này cũng có thể chọn được loại tốt, rẻ để lắp. Anh em CLB thì hay lắp tại Nội thất Ô tô Việt ở chỗ đường mới nối Thái Hà - Thái Thịnh, em quên tên đường rồi. Cụ gọi số 0904121144 để biết thêm chi tiết.

Cản trước, thì tùy nhu cầu, cơ bản do mục đích sử dụng của cụ thôi, đăng kiểm rồi lắp cũng k sao đâu, vì trên đăng kiểm chỉ chụp phía sau xe.

Đèn nóc thì cụ phải lắp thêm giá nóc mới lắp được, còn loại đèn mua sẵn gắn vào thì cụ đừng lắp, phí tiền.

Racechip thì cụ nên nghiên cứu kỹ hẵng chơi, nếu chỉ đọc bài trên này mà chơi thì không đủ thông tin đâu.

Poirot

Xe buýt
có link group đưa lên luôn đi cụ e search mà không ra
Link hội Triton giá bèo đây ạ. group toàn thành viên mới vợt được mớ Triton giá bèo của Mit Trung Thượng nên đang dò dẫm mua độ mấy đồ lặt vặt, nói chung cụ nào mới có xe thì vào ngó nghiêng trao đổi là phù hợp, cụ nào đã đi Triton lâu thì bọn em rất welcome vào để lắng nghe chỉ đạo ;))

https://www.facebook.com/groups/368577053351112/?ref=br_tf

Chỉnh sửa cuối:

hoan75

Xe đạp
k biết sao mình lại thấy em này xinh hơn em all new nhỉ, hay mắt mình có vấn đề?

transporterVN

Xe tăng
Link hội Triton giá bèo đây ạ. group toàn thành viên mới vợt được mớ Triton giá bèo của Mit Trung Thượng nên đang dò dẫm mua độ mấy đồ lặt vặt, nói chung cụ nào mới có xe thì vào ngó nghiêng trao đổi là phù hợp, cụ nào đã đi Triton lâu thì bọn em rất welcome vào để lắng nghe chỉ đạo ;))

https://www.facebook.com/groups/368577053351112/?ref=br_tf
Cụ cho em tham gia với nhé....

quanglick

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ghế da và trải sàn cụ chưa làm thì ới cháu nhé.0904727190

Cám ơn các cụ nhiều.

tutie

Xe hơi
Các cụ cho em join cộng đồng triton với nhé, em cũng mới lấy con GLS AT

hololulu

Xe hơi
Đèn nóc tròn led em có loại như trong ảnh cụ nhé ( 2 bóng giữa 60W 2 bóng ngoài 51W) có 2 màu đen và đỏ.
Nếu cụ

Số đt em: 0904375859 cụ nhé.

camzhin

Xe hơi
Website
www.haisanmuoiotxanh.com
tks cụ. mấy hôm nhà cháu mới vào nên vod cụ hơi muộn.

camzhin

Xe hơi
Website
www.haisanmuoiotxanh.com
tks cụ giúp nhà cháu ạ