[Funland] Phong sát???

XPQ

Xe lăn
Tư cách em đủ dùng cụ ạ, chưa sứt đi lạng nào.
Em không vô cớ tấn công trực diện cá nhân nào, cũng chả bao giờ đong đếm tư cách của người không quen biết. Không biết quý cụ ít tuổi hay già trâu, nhưng vô cớ nhận xét tư cách của người khác thì có vẻ như quý cụ mới là thành phần mất tư cách, thậm chí hạ đẳng.
Như xưa nay, em chả bao giờ "báo cáo" Chã về hành vi tấn công cá nhân, còn cụ thì nếu thích cứ tự nhiên nhá.
Em thấy cụ HuyArt mất tư cách quá. Online ăn thua làm gì. Mình cũng người lớn rồi.

Thôi thồi!

Anh em mình vung tay chém gió, mà chém về mấy cái sâu bít sâu biệc thì có đao phong kiếm khí gió tanh mưa máu cũng chẳng đứa nào chết. Giữ đoàn kết đê!

Tí Sơn Đông

Xe đạp
Chưa đến 100 năm, dân tộc đó vẫn còn, chính thể đó vẫn còn, rất nhiều nạn nhân vẫn còn sống.
nhưng họ đã sửa chữa và thay đổi mạnh mẽ. Mẽo còn có chế độ nô lệ thì sao ?? Nhưng cuối cùng họ đã thay đổi và tiến bộ. Dân mình phải tập sống theo quy củ ( sống theo pl) chính phủ cũng nên thay đổi cách trị quốc . Thay vì trị quốc bằng tuyên truyền nhồi sọ hãy trị quốc bằng PL . Ai vi phạm thì xử phạt nghiêm . Cứ thế trong vòng 5 năm chúng ta sẽ vượt Thai. 10 năm vượt Sing.

Tí Sơn Đông

Xe đạp
Nói phải có chứng, cụ lôi cái huy hiệu vi phạm nó đeo lên đây em xem cho. Còn mấy bài báo em đọc zoom toét tay ko thấy cái nào có vấn đề cả. Cái huy hiệu mà các bài đưa lên thì nó lại bị zoom sẵn, ko có phông nền thể hiện là đc gắn trên áo mà đàm vĩnh hưng đã mặc. Em ko ưa nó nhưng dẫn chứng vụ này là yếu và thiếu, khả năng mớm nguồn để thịt nó vụ khác thì ok hơn. Kiểu từ cái xe biển xanh mà ra đc mấy bó củi gộc.
Trả lời câu hỏi của Cụ ko khó nhưng trả lời xong là bị thu bằng xì bánh cmn ngay.
Cụ hay thấy báo đài hay loan tin : đối tượng A vi phạm luật NN về %$%@ về thuần phong mỹ tục. .. vi phạm này là thế nào e đố Cụ dám hỏi chi tiết . E cũng đố Cụ nào trên này dám trả lời cho tiết :)) đúng ko. Tự hiểu thôi.

Kiên Khùng

Xe điện
Chữ Vạn cung nghiêng nhiều chứ.
Tôi từng vẽ đò hình liên ba đố bản, vạn nghiêng 45° bình thường, ngược xuôi 4 hướng.
Chữ Vạn là cả 2 chiều đều đúng, bản thân cái dấu của Phát xít nó cũng lấy từ chữ này, tuy nhiên dấu hiệu của Phát xít là nó nghiêng 45 độ chứ ko nằm ngang như chữ Vạn.

datinh

Xe container
Nó sai đâu pháp luật xử lý nó đến đấy . Tự dưng quan tâm khéo đúng kế hoạch của nó .
Nhiều cụ già rồi phán nó chuẩn tí , bớt mõm lại
ván này anh cu hưng lời . không mất xu nào mà tự dưng được nổi lềnh phềnh.

pandakiss

Xe buýt
Vẫn có người bỏ tiền ra nghe tay này hát nhỉ, chẳng ra cái thể loại gì cả, kệch cỡm đủ trò

stone_lamp

Xe điện
trông như thằng hề, cơ mà soi kĩ thì e nghĩ nó chả vi phạm éo gì về mẹt PL, kể trông thằng này nó ăn mặc làm người ta liên tưởng đến Hitle đại đế, giá mà nó có đeo sẵn mấy cái thập ngoặc ý thì chắc dễ xử lí hơn =))
Nó mà hát thì cũng như là đóng phim thôi, Gì cũng chỉ là hóa trang