Tìm hiểu về tàu ngầm và tàu lớp Kilo 636 của Việt Nam

Trạng thái
Thớt đang đóng

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
chủ yếu là trưng ra cho oách chứ còn làm gì có chỗ chạy toàn nông toẹt không khéo mắc đá ngầm thì đứt, loại này mới chắc cũng phải đưa người sang nga học lâu rồi nếu ko điều khiển sao được có điều mấy ông đi học thì toàn té ra ngoài đi làm thêm, cũng nhờ có anh khựa nên rải ngân cho qp cũng mạnh tay, hệ lụy nên ktvn sẽ rất mệt, mua thì dễ chỉ sợ đắp chiếu, có rất nhiều thứ đang đắp chiếu nói ra thì phạm húy.

fightstinger

Xe tăng
chủ yếu là trưng ra cho oách chứ còn làm gì có chỗ chạy toàn nông toẹt không khéo mắc đá ngầm thì đứt, loại này mới chắc cũng phải đưa người sang nga học lâu rồi nếu ko điều khiển sao được có điều mấy ông đi học thì toàn té ra ngoài đi làm thêm, cũng nhờ có anh khựa nên rải ngân cho qp cũng mạnh tay, hệ lụy nên ktvn sẽ rất mệt, mua thì dễ chỉ sợ đắp chiếu, có rất nhiều thứ đang đắp chiếu nói ra thì phạm húy.
em hóng được là từ những năm 90, Việt Nam đã cử một đội sang Ấn Độ để học về tàu ngầm. Sau đó mua một số tàu nhỏ-chủ yếu để tập lái rồi.

NguyenChiVan

Xe tăng
em dự là chỉ làm đồ trang sức thôi chứ khi có tầu lạ vào thì tầu thường còn chạ dám chiến nữa là , mua chị tốn xèn , mờ học sử sụng được nó chắc phải mất vài chục năm và chi phí thì hơn nuôi đàn con nghiện .

Mazspeed

Xe container
em hóng được là từ những năm 90, Việt Nam đã cử một đội sang Ấn Độ để học về tàu ngầm. Sau đó mua một số tàu nhỏ-chủ yếu để tập lái rồi.
Ở ta rất hay có hiện tượng là hội có suất đi học toàn 5C, thành ra xong về đã dốt lại còn được cơ cấu cán bộ hết, chả còn liên quan gì nữa.

ducleminh

Xe điện
Bọn tàu khựa nó chỉ ngán dàn Ohio của Mẽo thôi, loại mang tên lửa 24 Trident (8 đầu đạn hạt nhân mỗi đầu tầm 800KT - bằng 40 lần quả bom Hirosima, tầm bắn ~ 10000km) sức hủy diệt mỗi con hơn cả tổng tiềm lực hạt nhân của tàu khựa, còn loại Ohio mang Tomahok thì cũng sơ sơ 158 quả mỗi con đấy (mỗi quả một đầu đạn 500-800KT, tầm bắn tầm 2000km).
VN mà kiếm được con này thả ở Thái Bình Dương là ổn lắm rồi.

COROLA ALTIS

Xe buýt
Lúc nào vietnam mình nhận về cứ điều vài con này ra lượn ở hoàng sa, cứ nổi lên rồi lặn xuống, thỉnh thoảng bắn thử mấy quả ngư lôi hay tên lửa, vì mình có quyền tập trận trên biển mình mà, cho cái bọn tàu khự bớt nghênh ngang đi. Còn ở trường sa cũng điều vài con thế này ra đó nữa, cứ thằng nào lượn lờ là bắn, việt nam mình chả việc gì mà sợ mấy thằng khựa này cả.

trungnghesy

Xe đạp
Em xin trả lời bác là tàu này chạy bằng động cơ Hydrid ạ ( vừa điện , vừa dầu ). tầm hoạt động thì vô tư so với các ao của mình đê. còn về vũ khí thì tính mua sau , vì sau này nhỡ không còn chổ thả ,có khi chuyển qua dùng làm thăm dò dầu khí hay cứu hộ gần bờ thì cần gì vũ khí ạ...!
chuẩn rồi. giống như oto hydrid, mà kilo được phương tây đánh giá cao về sự êm ái và chúng ta chỉ cần 6 cái là tung hoành ở biển đông ngon lành rồi nhưng cũng cần thêm tầu nổi và máy bay nữa...

trungnghesy

Xe đạp
Bọn tàu khựa nó chỉ ngán dàn Ohio của Mẽo thôi, loại mang tên lửa 24 Trident (8 đầu đạn hạt nhân mỗi đầu tầm 800KT - bằng 40 lần quả bom Hirosima, tầm bắn ~ 10000km) sức hủy diệt mỗi con hơn cả tổng tiềm lực hạt nhân của tàu khựa, còn loại Ohio mang Tomahok thì cũng sơ sơ 158 quả mỗi con đấy (mỗi quả một đầu đạn 500-800KT, tầm bắn tầm 2000km).
Đã đành rằng là như vậy, dân ta còn nghèo nên cũng oằn mình ra để sắm cho nó bằng anh bằng em, nếu về tương quan lực lượng khi mình có đủ cả tầu ngầm và máy bay su thì cũng ra trò ở biển đông đấy thậm chí có thể cân được bộ phận tầu khựa ở đây nhưng có vấn đề là sử dụng chúng như thế nào và khi nào mục đích để răn đe và tránh được chiến tranh tổng lực. philipin và các đồng minh của Mỹ thì có 1 lợi thế khác chúng ta vì người Mỹ hành xử có trách nhiệm với đông minh của họ, từ lâu người Mỹ có cả quyền lực cứng và mềm trên toàn thế giới rồi chúng ta tại thời điểm hiện tại chưa có được sự ủng hộ của mỹ như vậy nhưng bây giờ là thế giới văn minh, minh bạch, dân chủ, dân quyền với xu hướng toàn cầu hóa nên chúng ta hy vọng không xảy ra chiến tranh tổng lực có tính chất xâm chiếm với Trung quốc..mình cũng nên cải tổ nhiều chính sách nội bộ và nâng cao quan hệ với Mỹ và quốc tế và sãn sãng có bạn bè và đồng minh khi cần thiết. Khi bị 1 kè thù lớn xấu tính mà chắc chắn ta ko địch được chỉ có 2 cách khôn ngoan nhất. 1 là ngoan ngoãn nghe theo và chiu sự sắp đặt. 2 là kết hợp với bên ngoài( những người bạn có thể tin tưởng và ta cũng phải tạo cho bạn bè tin tưởng) tạo thành đồng minh vững chắc để bảo vệ lẫn nhau giống như kế hợp tung của tôn tẫn thời chiến quốc đó tất nhiên làm thì phải khéo léo và quyết đoán và tôi tin trong là chúng ta sẽ làm theo cách này vì tất cả dân tộc việt nam đều không bao giờ chịu mất nước mà.

hanoi beer

Xe điện

khoảng 5,6 năm nữa , nó mà về đến mình thì sợ không còn có chỗ quay đầu đâu ạ...!

hanoi beer

Xe điện
Lúc nào vietnam mình nhận về cứ điều vài con này ra lượn ở hoàng sa, cứ nổi lên rồi lặn xuống, thỉnh thoảng bắn thử mấy quả ngư lôi hay tên lửa, vì mình có quyền tập trận trên biển mình mà, cho cái bọn tàu khự bớt nghênh ngang đi. Còn ở trường sa cũng điều vài con thế này ra đó nữa, cứ thằng nào lượn lờ là bắn, việt nam mình chả việc gì mà sợ mấy thằng khựa này cả.
Bác vui tính quá nhể , còn định đem tàu chiến ra lặng ở Hoàng Sa nữa chứ...kinh..
Khi nào bác có được 80 chiếc như vây thì cho bác bơi đến Nhật luôn...

sen

Xe tăng
Trang bị nghe có vẻ mạt nhỉ!
70k tỉ thay sách giáo khoa, mua bố nó TK-12 Simbirsk có phải ăn thua ko!

Chỉnh sửa cuối:

ducleminh

Xe điện
khoảng 5,6 năm nữa , nó mà về đến mình thì sợ không còn có chỗ quay đầu đâu ạ...!
[/COLOR]
Cụ cứ làm như tàu ngâm là xe máy ấy.
Để có con như Ohio và vũ khí như nó e răng tàu khứa mất vài chục năm nữa. Lúc đo tàu ngâm có khi chăng ma nào xài.

Nếu không oánh nhau thì cần líu gì chạy đua vũ trang các cụ nhể, cái món mua sắm vũ khí và pằng chéo nhau tốn lắm
Hay cụ nào nhà mình đủ tài sang thay mợ nó HCĐ đê, hữu hảo tuyệt đối, khỏi oánh nhau

hanoi beer

Xe điện
Nếu không oánh nhau thì cần líu gì chạy đua vũ trang các cụ nhể, cái món mua sắm vũ khí và pằng chéo nhau tốn lắm
Hay cụ nào nhà mình đủ tài sang thay mợ nó HCĐ đê, hữu hảo tuyệt đối, khỏi oánh nhau

Theo em thì có khi đưa người qua thay cho ông Obama còn dể hơn đấy ạ...sau đó đem hàng nóng hàng lạnh về dọa nhau..vui.

Mazspeed

Xe container
Vốt (-) tội nói xấu bộ đội, bôi nhọ danh dự người lính. Ngồi yên bình chém gió được là nhờ ai????
Cũng không rõ là nhờ những ai, nhưng chắc chắn đứng đầu là hội G21 =)) =)) =)) =)) =)).

evka

Xe buýt
Mua mấy con này vế oánh du kích. Hybrid chạy êm lắm. Bọn nào chẳng phải dè chừng ;)) Oánh trực diện với bọn Khựa thì không được vì bọn nó giàu hơn mình nhiều

Cuc cu

Xe tải
Tăng ngân sách cho quốc phòng nên mua thật nhiều vũ khí vào mới mong bọn khựa nó nể chứ chẳng mua vũ khí nó chả nể đâu

evka

Xe buýt
Tăng ngân sách cho quốc phòng nên mua thật nhiều vũ khí vào mới mong bọn khựa nó nể chứ chẳng mua vũ khí nó chả nể đâu
Cứ tình hình trong nước ổn định là bọn nó sợ cụ ạ, chứ chạy đua vũ trang sao lại được với bọn nó. Lịch sử đã chứng minh, chỉ khi nào triều đình VN mục nát thì bọn Khựa mới chiếm được thôi ợ.

hanoi beer

Xe điện
Cứ tình hình trong nước ổn định là bọn nó sợ cụ ạ, chứ chạy đua vũ trang sao lại được với bọn nó. Lịch sử đã chứng minh, chỉ khi nào triều đình VN mục nát thì bọn Khựa mới chiếm được thôi ợ.
Như thế nào gọi là ổn hả cụ ...theo cụ bây giờ có ổn không ạ...=))

Trạng thái
Thớt đang đóng