tổng kho long bình việt nam

Trạng thái
Thớt đang đóng

tập_lái

Xe buýt
Nhà em đang có quả bom nguyên tử đến thời kì hết giờ hẹn rồi nên đang lo nó nổ đây các cụ ạ.
Có cụ nào tư vấn giúp em cái loại bom này mà đến giờ nổ mà nó chưa nổ thì nên dùng biện pháp gì là tốt với ạ. :)

kokhodau

Xe buýt
Nhà em đang có quả bom nguyên tử đến thời kì hết giờ hẹn rồi nên đang lo nó nổ đây các cụ ạ.
Có cụ nào tư vấn giúp em cái loại bom này mà đến giờ nổ mà nó chưa nổ thì nên dùng biện pháp gì là tốt với ạ. :)
Bom gì mà hiểm thế cụ.
Mà nhà cụ đã cách ly,giải tỏa dan xung quanh chưa.
Cụ cho em xin thêm thông tin nào,biết đâu em lại tìm được cao nhân giúp cụ.

TieuFu

Xe container
Kích nổ bằng chuối cụ ợ =))

themvo2cuaban

Xe đạp
khiếp thớt của em mà các cụ lái sang cái chủ đề j vậy .

Đại Ca

Xe tải
Nghe thiên hạ đồn, sau 1975 nhà mình mở mãi không được, nếu liều phá cửa thì có thể thôi bay cả 1 số tỉnh xung quanh, chính tỏ vũ khí trong cái kho này cũng thuộc hàng khủng. Em cũng ngồi hóng vụ này :-w
Tin đồn thế mà cũng tin. Cứ nhìn logic là thấy vớ vẩn. Đã không mở được thì làm sao biết nó cài bom? Mà lại còn biết bom thổi bay mấy tỉnh. Thêm nữa, về logic thì chả có lý do gì để Mỹ cất vũ khí hàng khủng ở VN, khi mà thời đó đang chiến tranh. Nếu cần thì nó có thể để ở Phi, Thái Lan, Nhật ....
Cái kho Long Bình này, chỉ là kho hậu cần chính, sau giải phóng quân ta chắc đã vét sạch như chùi rồi, làm gì có chuyện không mở được khóa.

Mr.Alo

Xe lăn
giờ các cụ còn bán đến cái kho lb làm gì , mở ra từ đời nào rồi :))

Trạng thái
Thớt đang đóng