[Thảo luận] Trạm 19 - công an giao thông tỉnh phú thọ

khanhdq09

Xe máy
Cụ chủ : Anh cứ bình tĩnh, có gì đâu mà lo ? he he he
Em buồn cười quả "đồng chí " trực, thò tay vào mồm lấy bã kẹo cao su nhét (hay vứt?) xuống gầm bàn sao nhanh thế ko biết ! Đúng là bố láo, bố toét. Cơ quan công quyền tiếp dân mà mồm nhai kẹo cs nhem nhẻm như người...Mỹ ! Cái sợ nhất là hàng ngày, hàng giờ, ở mọi nơi chúng ta lẽ ra có quyền yêu cầu : Đồng chí đang làm việc, đề nghị nhổ kẹo cs ra cho nó lịch sự và đúng qui định của Ngành, nhưng chả ai dám cả.( trong đó có em). Rõ buồn...

Ngoc Phan XLS

Xe container
Đới gọi là vô trách nhiệm cụ ạ
Kêu trực thay mới kinh
Hãm vãi ngọ
Trực thay cũng được, nhưng vẫn phải làm việc đúng trách nhiệm như đúng ca kíp của mình!

Nói chung nên uốn nắn những kẻ như thế này cho xã hội nó lành mạnh dần lên!

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com
Em sửa lại video cho cụ Thangbotao rồi nhé !
Cái video này, em tin là một vài hôm tới sẽ lên mặt báo, cá nhân em rất không đồng tình với cách ứng xử của CSGT với nhân dân như vậy,miệng nhai tóp tép rất phản cảm.
Hà hà thế thì hay quá, vụ này cụ thằng bố láo à nhầm thằng bố táo (chắc con tên táo) nổi tiếng rồi :))

Hắc Ín

Xe tăng
Em hóng vụ này của cụ chủ. Hình như chú xxx này vừa uống rượu với lãnh đạo rồi bị đuổi về sớm trực hộ hay sao đấy nhỉ! mặt đo đỏ, nhai kẹo cao su cho đỡ có mùi hồng xiêm khi tiếp dân đây mà. Trước em bị bọn này bắt 1 lần từ trạm 19 đến TT Phong Châu nó làm 3 trạm, e dính trạm cuối, buổi chiều về có chú xxx mang bằng ra tận cổng cho em.

Chỉnh sửa cuối:

BoLackFit

Xe hơi
Năm ngoái em đi Đoan Hùng cũng bị đội này bắn hạ tại Phù Ninh Phú Thọ .Mềm mại, uyển chuyển và kín đáo làm luật 5 loét không trôi .Hôm em lên nhân quyết định nộp phạt có kèm cái tờ phô tô ảnh đen trắng nhìn biển số và tốc độ rõ lắm.Nói chung là tâm phục khẩu phục .Đội này cũng hay bắt lỗi đè vạch QL 2 nhưng 2 loét lại cho đi ngay.
Em dự là cụ chủ bị bắn bằng mồm nên mới không có ảnh ===> Chuyện đến nước này chiến đến cùng thôi cụ !

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com

Mazda CX9

Xe điện
Cụ đưa vụ việc lên đường dây nóng của ANTV - truyền hình an ninh

binhtx83

Xe buýt
Em sửa lại video cho cụ Thangbotao rồi nhé !
Cái video này, em tin là một vài hôm tới sẽ lên mặt báo, cá nhân em rất không đồng tình với cách ứng xử của CSGT với nhân dân như vậy,miệng nhai tóp tép rất phản cảm.
Cảm ơn cụ. Đêm hôm rồi vẫn chịu khó lọ mọ giúp em. E dự là nếu liên lạc với trạm 19 và gửi cho họ xem trước cái clip này ( chưa nói gì đến lỗi của em ) thì chắc họ cũng muốn tìm đến em lắm nhỉ.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cảm ơn cụ. Đêm hôm rồi vẫn chịu khó lọ mọ giúp em. E dự là nếu liên lạc với trạm 19 và gửi cho họ xem trước cái clip này ( chưa nói gì đến lỗi của em ) thì chắc họ cũng muốn tìm đến em lắm nhỉ.
Cụ đừng gửi cho chính chủ làm gì! Khổ thân nó lại phải mang giấy tờ xuống Hà Nội trả cụ!

Cụ gửi nơi khác đi!

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com
Dạ cụ bán cái clip này bao nhiêu ạ. Em là bố cháu nó, nó trót dại thôi cụ bỏ quá cho :D

binhtx83

Xe buýt
Dạ cụ bán cái clip này bao nhiêu ạ. Em là bố cháu nó, nó trót dại thôi cụ bỏ quá cho :D
Thôi cụ cứ đùa, cụ tư vấn giúp em xem bước tiếp theo nên thế nào với ah. Cháu dự là xxx sẽ photoshop 1 cái ảnh rồi đập vào mẹt cháu. Cháu có yêu cầu giám định ảnh được ko ah ?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thôi cụ cứ đùa, cụ tư vấn giúp em xem bước tiếp theo nên thế nào với ah. Cháu dự là xxx sẽ photoshop 1 cái ảnh rồi đập vào mẹt cháu. Cháu có yêu cầu giám định ảnh được ko ah ?
Cụ đừng lo!

Mai cứ gọi havu mà hỏi nên làm gì: 0913559944

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com
Em dự là xxx không đủ trình đâu ạ
Cụ đừng lo!

Mai cứ gọi havu mà hỏi nên làm gì: 0913559944
Em lưu số cụ này để có gì hỏi được không ạ :))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ havu là Lawyer và cụ ý public số đt trên OF nên các cụ cứ táng thoải mái đê!:D

puremoon

Xe buýt

Nó mà làm ảnh Photo shop cơ nhà nó bóc lịch đấy cụ ạ . Em mong nó sẽ làm cái Photoshop . Giám định Photoshop không khó đâu cụ ạ .

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com
Nó mà làm ảnh Photo shop cơ nhà nó bóc lịch đấy cụ ạ . Em mong nó sẽ làm cái Photoshop . Giám định Photoshop không khó đâu cụ ạ .
nó chả dám thì rõ rồi, he he.
cơ mà vớ vẩn có khi cụ ấy còn đòi bồi thường chi phí đi lại ấy chứ
chi phí mất thời gian nữa
luật có cái này không các cụ nhể

thuylinh102

Xe hơi
Cụ trích dẫn cái này rất hay
Sĩ quan CA tuyệt đại đa số là Đ V
Vậy là : Không còn gì phải bàn nữa
Hu Hu ... E về đi đổi thẻ đây
Em thận gái có ý kiến thế này. 100% là ĐV