[Công nghệ] - Tư vấn giúp em về bi xenon ô tô ae ơii

- Chào các bác. chả là ánh sáng con đèn pha led 2 tim cùi bắp trên con xe máy tối quá, vừa phần cũng có đam mê chế cháo, k biết cái duyên hay cái số mà em lướt face lại gặp dc bài độ gương cầu xenon ô tô cho xe máy.
mấy hôm nay em cũng có thâu đêm suốt sáng lặn lội hỏi thăm mấy bác chuyên độ bi và lặn lội trang 2banh.vn xe máy để tham khảo nhưng thông tin ít quá nên hôm nay mạo muội lên nhóm ô tô hỏi mong các bác giải đáp giúp em vs:

- Tình hình là em muốn lên bi xenon cho xe máy nhưng mà e không biết giá cả và nên chọn loại cầu nào, có ông bán cho em con bi cầu xe mercedes. giá có 200k.,liệu nó có dùng chế dc đèn xe máy k ạ và có sáng như mấy quả Q5, Mori, Hela là hay độ cho xe máy chứ em chưa thấy vụ độ gương cầu mer cho xe máy bao giờ.

và mua thêm balat, bóng đèn ở đâu giá cả hợp lí ạ . Vì em cũng đang là học sinh kinh phí eo hẹp nhưng mà đam mê :V ae giúp em tối ưu giá nhất ấy ạ.
và có nên dùng con gương cầu mer không hay thêm tiền đầu tư mấy con hela mori ?? Mong ae tư vấn e giá cả tối ưu mà vẫn đạt độ sáng ổn định ạ em cám ơn

duoiuoicon2006

Xe buýt
Mỗi cái kính kia thì không thể gọi là choá bi xenon được. Nó còn cái choá phản xạ và để gắn bóng phía sau nữa. Ngoài ra còn có hệ thống màn chớp pha cos điều khiển bằng cuộn điện nữa. Nếu em có đam mê nghiên cứu thì chịu khó gu gờ xem clip, chứ hỏi trên này thì khó trả lời, vì cái j em cũng k biết thì biết trả lời cái j ;)

Em add zalo 0938020508 anh tư vấn kĩ hơn nhé.
Gói chuẩn nhất à Bi hella+ bóng balast

ô tô 30

Xe tải
Đừng có chế cháo linh tinh nghịch ngợm rồi rọi vào mắt người ta nguy hiểm lắm.