Thảo luận Tư vấn mua SH 125 hay 160

Laoba

Xe điện
E đi chắc cũng hơn chục con sh các đời cả nhập lẫn Vn thì e khuyên cụ làm con 125abs hoặc 160abs chứ đừng mua cbs, các cụ bảo đi phố ko cần nhưng e mấy lần ngã vì cbs, giờ e toàn chạy abs thấy an toàn tự tin hẳn

linh.7

Xe buýt
Cơ bản những ai chọn 125 đa phần vì lý do kinh tế thôi, nhưng lạ cái e thấy nhiều cụ, mợ người bé tý vẫn cố mua và đi SH cho bằng được, nhìn dắt cái xe hay lên xe nhón nhón vất vả thật sự
họ sống vì cái vẻ ngoài, như con ốc, có cái vỏ đẹp, nhưng lõi mềm ( em ko vơ đũa tất cả nhé). Cái tư tưởng SH nó là xe sang vs cả sĩ với đời, sang chảnh vẫn còn đó thì những thứ kiểu như SH vẫn còn hót

MrFank

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
họ sống vì cái vẻ ngoài, như con ốc, có cái vỏ đẹp, nhưng lõi mềm ( em ko vơ đũa tất cả nhé). Cái tư tưởng SH nó là xe sang vs cả sĩ với đời, sang chảnh vẫn còn đó thì những thứ kiểu như SH vẫn còn hót
SH cơ bản cũng đẹp, cũng sang, nhưng e thấy phải cao cỡ 1m8 ngồi mới đẹp và thoải mái, hi hi xã hội nó thế cụ ạ, nói chung ai muốn sao cũng dc nhưng ra đường đừng cạy xe đẹp phóng nhanh, vượt ẩu, chèn ép người khác

linh.7

Xe buýt
SH cơ bản cũng đẹp, cũng sang, nhưng e thấy phải cao cỡ 1m8 ngồi mới đẹp và thoải mái, hi hi xã hội nó thế cụ ạ, nói chung ai muốn sao cũng dc nhưng ra đường đừng cạy xe đẹp phóng nhanh, vượt ẩu, chèn ép người khác
em đây có lần đi chơi vs gái, em thì ngồi SH cũng được, chống chân đầy đủ nhưng em thấy nó ko thoải mái lắm, mấy hôm sau em đi Exciter đến thì thấy gái có vẻ khó chịu ra mặt dù rằng em có thể trả lương cho mấy b đi SH đó

MrFank

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
em đây có lần đi chơi vs gái, em thì ngồi SH cũng được, chống chân đầy đủ nhưng em thấy nó ko thoải mái lắm, mấy hôm sau em đi Exciter đến thì thấy gái có vẻ khó chịu ra mặt dù rằng em có thể trả lương cho mấy b đi SH đó
:)), gái mà nhìn vật chất để quyết định ý thức thì chỉ nên chén qua đường thôi cụ

hungf1

[Tịch thu bằng lái]
Nói gì thì nói chứ gái leo tót lên anh đi SH ngay các cụ ạ

bongxu.

Xe tăng
Sh mình nói thật là không khoái nhất lúc quay đầu dắt xe.Nhất là ngõ phố cổ 2 xe đấu đầu phải giảm ga lựa qua.Đc cái ngồi lái thì có được tư thế thoải mái,nhất là sức mạnh động cơ,thốc ga nhanh là ngửa người ngồi sau
Để ý thấy mấy người làm nghề "XH" thì chắc chắn sẽ phải đi Sh...cặp vợ chồng bạn tôi.Người tay chồng <1,70m vợ thì1,5xm mỗi khi leo lên xe váy áo thì buồn cười lắm
Bàn luận vui vẻ thôi, còn lý do người ta mua thì chỉ họ mới biết

khoa.le

Xe máy
cứ bản cao là an tâm.

Diep1979

Xe điện
Cụ vừa tiền mua 160 cbs cũng ok mà, có phải đua giải bát hương vàng đâu?
Đi điềm đạm, tăng tốc từ từ thì cbs là đủ. Abs có dư tài chính thì mua càng tốt, không đủ thì cbs

Mua 125 abs sau vài năm hối hận lắm cụ, lúc đó máy móc, côn đi xuống nên đèo gấu yếu lắm. Lên tí dốc thôi là thờ hổn hển ngay :P