[Thảo luận] Vụ đập kính xe ô tô ở vòng xuyến này các cụ dự đi ăn cơm cân mặc áo số bao nhiêu tháng vậy?

ChinhUy

Xe buýt
Vụ có thằng đi sai rồi đập nát kính xe nhà người ta, rồi hành hung phụ nữ bằng cách ném mũ bảo hiểm vô mặt chị ý, theo các cụ 3 hành vi sai trái nghiêm trọng này thì sẽ đi ăn cơm cân mặc áo số bao nhiêu tháng đây?
LÀM HẢI QUAN ĐÃ BỊ ĐÌNH CHỈ CÔNG TÁC

TraiKhongSo

Xe tăng
dù tay kia đi sai hay đúng đi nữa mà hành động côn đồ như vậy là cứ phải cho ...kịch khung thì may ra mới ...giác ngộ phỏng cc

BMW X11

Xe tăng
Vụ có thằng đi sai rồi đập nát kính xe nhà người ta, rồi hành hung phụ nữ bằng cách ném mũ bảo hiểm vô mặt chị ý, theo các cụ 3 hành vi sai trái nghiêm trọng này thì sẽ đi ăn cơm cân mặc áo số bao nhiêu tháng đây?
Tôi tạm tính cứ bắt giam 2 tháng, tội Cố ý gây thương tích cao độ cao.
Rồi tính tiếp.

Thế nó mới hiệu quả ạ.

bên e làm việc với mấy bên hải quan, họ cũng có tính hơn người rồi

--Lamborghini--

Xe lăn
Chắc tạm giam, còn như nào thì chắc do gia đình a kia bơm tiền như nào cho nạn nhân và xxx thôi.

kaku223223

Xì hơi lốp
Hải Quan ngồi cửa khẩu thì như vua con luôn, dn cứ gọi là 1 dạ 2 vâng.
làm 5 năm về nhà xe đủ cả.
Tuy nhiên cũng chỉ là cán bộ thuộc bộ tài chính, ra đường léo nghéo thì ăn án thôi.
Nghe bảo vụ này, em gái lái xe Vios là Quân nhân, chắc là tòa quân sự xử

NNS

Xe ngựa
em coi cái clip thì chính thằng này đi rất láo, cả hàng xe đang chờ để nhường dòng xe qua bùng binh thì nó vượt lên đâm vào giữa thân xe con Vios rồi nhảy xuống táng luôn....
thôi cho chết cụ cái thằng hải quan chơi ngu lấy số, đầu tôm toàn kít này thôi, nhưng chắc ko đến nỗi tù, thỏa thuận đền bù lạy lục nhà kia nó tha cho, nhưng chắc phải chịu kỉ luật ngành.
mịe, thằng chó này chắc lúc ngồi bàn check hàng nhân dân qua thủ tục hải quan chắc nó thét ra lửa

Greenpips

Xe tải
Mũ cứng nhỉ, đập phát kính vỡ tan tành. Cán bộ công chức xã hội chủ nghĩa là vì dân mà thế này thì dân làm sao mà tin vào Oảng được, cứ kịch khung cho ăn năn hối cải rồi tính.

niceshot

Xe container
Nó dậy phát là tháo mũ đập luôn, ko thèm đôi co đúng sai gì. Va chạm ngoài đường mà hành xử cục súc như vậy thì không biết trong công việc nó cư xử với người dân như thế nào nữa?

quy la tien

Xe điện
Hải Quan ngồi cửa khẩu thì như vua con luôn, dn cứ gọi là 1 dạ 2 vâng.
làm 5 năm về nhà xe đủ cả.
Tuy nhiên cũng chỉ là cán bộ thuộc bộ tài chính, ra đường léo nghéo thì ăn án thôi.
Nghe bảo vụ này, em gái lái xe Vios là Quân nhân, chắc là tòa quân sự xử
Cửa khẩu Thanh Thủy có vẹo gì đâu cụ, có giao thương gì đâu; chác đói nên kg mua được xe nghĩ mình là Hải quan mà di xe máy nên cay anh vai ốt.

Matizcoi

Xe cút kít
Nó dậy phát là tháo mũ đập luôn, ko thèm đôi co đúng sai gì. Va chạm ngoài đường mà hành xử cục súc như vậy thì không biết trong công việc nó cư xử với người dân như thế nào nữa?
Em đoán mò hộ cụ: dân sai ăn chửi, cự nự lại ăn vả ;))

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
xem clip thì đúng là ông nhõi này vãi thật, ở nhà vk mà bi bô thì chỉ có ăn cháo :-ss

MrFank

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
em coi cái clip thì chính thằng này đi rất láo, cả hàng xe đang chờ để nhường dòng xe qua bùng binh thì nó vượt lên đâm vào giữa thân xe con Vios rồi nhảy xuống táng luôn....
thôi cho chết cụ cái thằng hải quan chơi ngu lấy số, đầu tôm toàn kít này thôi, nhưng chắc ko đến nỗi tù, thỏa thuận đền bù lạy lục nhà kia nó tha cho, nhưng chắc phải chịu kỉ luật ngành.
mịe, thằng chó này chắc lúc ngồi bàn check hàng nhân dân qua thủ tục hải quan chắc nó thét ra lửa
E cũng nghĩ không đến mức tù đâu, nhưng thôi xong sự nghiệp rồi còn j, bị gọi lên thi sát hạch nghiệp vụ và tạm chỉ công tác là biết rồi, cho chừa cái thói cửa trên

Nhắm mắt nhắm mũi đi đâm vào giữa thân xe người ta rồi ngã lăn kềnh ra xong lại bố láo ngay được...

ChinhUy

Xe buýt
Vụ này lại chìm xuồng nhỉ, ko thấy gì nữa? chắc hòa giải xong rồi, em xin lỗi, tối qua em nhậu xỉn quá, sáng nay đi làm vẫn còn say, nên em quậy xíu, giờ em xin bồi thường thiệt hại, chị rút đơn dùm em.

huyquynhbk

Xe hơi
Vụ này lại chìm xuồng nhỉ, ko thấy gì nữa? chắc hòa giải xong rồi, em xin lỗi, tối qua em nhậu xỉn quá, sáng nay đi làm vẫn còn say, nên em quậy xíu, giờ em xin bồi thường thiệt hại, chị rút đơn dùm em.
e nghĩ có rút đơn thì thằng này cũng bị đuổi khỏi ngành. hoặc nếu ô dù to thì cũng điều chuyển công tác cụ ah