Chi hội Win Hà Thành Tầng 7

Trạng thái
Thớt đang đóng

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
con nad 3020i của anh là dòng huyền thoại của nad ghép với denon gọi là âu á phối hợp to cao dài sâu trị dc hết bọn loa khó tính dòng jbl 4 số kể cả s50b cổ điến của a tưng bừng lắm e ợ, trường vũ, mạnh đình,lệ quyên ngọt dư mía lùi nhưng rất uy lục đầy tính nhạc tuy nhiên con s50b chưa dc nhuyễn vào treble chưca dc tơi cho lắm

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Bác cứ nói thế mọi người vào xem lại hiểu nhầm anh em nhà mình có chuyện gì,bác cứ tự ty,không còn xe nữa mình vẫn là anh em,xe chỉ là cái cớ anh eddeeens với nhau bằng tình cảm,bằng tấm trân tình mà bác.
Em cũng đang kiếm xe cho cu em cùng công ty,nếu có xe nào ưng ý em gọi bác luôn.
thank chú trước có gọi cho a ngay nhá, a không thích mua xe lung tung ngoài phố, chiều thằng bạn là sở xây dựng mua con airblar, và vợ nó con lead dư ra con viva 2 phanh đìa khá ngon a vít thử dg nguyễn tất thành 100k,a trả nó 4 đồng nhưng nó ko bán cho thằng chú, đúng là bán bò tậu ễnh ương rồi e ơi

Chỉnh sửa cuối:

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
thôi xong, vậy là lại thêm 1 nạn nhân nữa trong danh sách của cụ chủ tịt rồi, gần đây nhất có vụ cần khởi động của cụ Win100, giờ lại Win nguyên con dành cho cụ Long Gn, tiếp theo sẽ là ai đây............................ :D
là anh chứ ai, hỹ hỹ....................

Chỉnh sửa cuối:

long_gn125

Xe tải
Cu FIAT lấy vành xịn chưa ạ. Cụ up ảnh cho anh em xem cái vành xịn nó nhìn như thế nào với ah :)

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cu FIAT lấy vành xịn chưa ạ. Cụ up ảnh cho anh em xem cái vành xịn nó nhìn như thế nào với ah :)
cái vành xịn nó có chữ hm:honda moto, xung quanh bao bằng 1 vòng elipse kèm theo số nhà sản xuất về cơ học ko khác vành thường nhưng vành zin nên đi theo xe ngon
anh phong mật thư a phát hai mấy củ thế

Chỉnh sửa cuối:

F.I.A.T

Xe điện
Chưa, Sáng nay định sang lấy điện cho Thiên Nhẫn thì họ nghỉ chiều thứ 7 và CN nên chịu, đành để sang tuần
cái vành xịn nó có chữ hm:honda moto, xung quanh bao bằng 1 vòng elipse kèm theo số nhà sản xuất về cơ học ko khác vành thường nhưng vành zin nên đi theo xe ngon
anh phong mật thư a phát hai mấy củ thế
Chỉ có vành theo xe thôi Anh ạ, vành này là vành do Honda Federal sản xuất, em nghĩ chắc ko có chữ HM đâu ạ

Son Vu

Xe tăng
@all các pro: h e ko có xe win nữa có cho e nhập hội dc ko ạ, hay là thằng e ko đủ tư cách để e rút ợ
Chú nghĩ hay nhỉ. Nhìn gương cụ CuongDKH mà học tập nhé. Đề nghị cụ chủ tịch kiểm điểm cụ này về việc: "tư tưởng bản lính chính trị yếu kém"
Còn con F9 thì vợ cả chỉ đồng ý mua thêm vào chứ k bán đi. A đang tìm 1 em màu đỏ để dựng lại mới tinh luôn để sánh vai cùng cụ Nồi Hơi

F.I.A.T

Xe điện
Chú nghĩ hay nhỉ. Nhìn gương cụ CuongDKH mà học tập nhé. Đề nghị cụ chủ tịch kiểm điểm cụ này về việc: "tư tưởng bản lính chính trị yếu kém"
Còn con F9 thì vợ cả chỉ đồng ý mua thêm vào chứ k bán đi. A đang tìm 1 em màu đỏ để dựng lại mới tinh luôn để sánh vai cùng cụ Nồi Hơi
Anh mà dựng tiếp con đỏ nữa là em lại cho em nó về màu đen cho nó đỡ ................đụng hàng:D

@Win100black: riêng cái nick của cụ thì lúc nào cũng sinh hoạt được đấy ạ, cụ bán xe rồi, rao nick này trong hội, khối cụ mua ;))

vietpt1973

Xe tải
kính các cụ bô lão và trưởng lão-lên đến T7 công nhận là mát nhưng nhà cháu leo bộ nên mỏi hết cả chưn-nói về vành win của federal-indo...cháu thấy nó nhẹ hơn vành xịn-dưng mà hơn vành lien danh-không biêt độ bền dc bao lâu...

vietpt1973

Xe tải
Vành này là vành do Honda Federal sản xuất-ko có chữ HM trong hình e lip

win100black

Xe máy
Hôm rùi off nông song ae có đi off sâu không ợ?
To cụ Hùng: cầm tay lẫn cả chân em ở chữ ký đóa Cụ.

F.I.A.T

Xe điện
kính các cụ bô lão và trưởng lão-lên đến T7 công nhận là mát nhưng nhà cháu leo bộ nên mỏi hết cả chưn-nói về vành win của federal-indo...cháu thấy nó nhẹ hơn vành xịn-dưng mà hơn vành lien danh-không biêt độ bền dc bao lâu...
Cụ đã lắp vào xe chưa thế, mấy bác winclub bẩu nó nhẹ hơn 4 lạng (1,7kg-1,3kg). Nhưng vành Goshi của Future 1 em nghĩ là nó cũng nặng hơn đấy ạ.
Cụ ở đâu thế, em qua nghía cái, em đang cân đối làm 1 đôi

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
@ sonic: Đợi tin sớm từ cụ nhà cháu vẫn đạp xe đi làm đây

Chỉnh sửa cuối:

vietpt1973

Xe tải
Nhà cháu ở Hà nội-vành đã lắp xong-nhưng cái máy ảnh của cháu đang bị hỏng nên chưa đăng ảnh lên cho các cụ nghía dc-thôi thì lúc nào hoặc tình cờ ra Lối cũ-thì hữu duyên thiên lý năng tương ngộ...mong sớm dc gặp các cụ-Kính

Trạng thái
Thớt đang đóng