Xe Innova bị lỗi túi khí

mazoil.com.vn

Đi bộ
Phòng 701, tòa nhà Agriseco, 172 Ngọc Khánh, Ba Đì
Chào các cụ!

Em chạy con Innova đời 2008, năm ngoái tự nhiên thấy cháu nó cứ hiện cái biểu tượng túi khí trên vô lăng ra nhìn mà tức hết cả mắt. Vừa hôm qua đọc được Toyota Vietnam đang trình bên Cục đăng kiểm để thu hồ xe và sửa chữa miễn phí cái lỗi này, bác nào có các cháu cùng chung số phận thì hú một tiếng để cùng cập nhật và cho cháu nó đi khám chữa bệnh cái nhé.

nangvagio

Xe đạp
thu hồi fix lỗi thì tốt rồi , mừng cụ đỡ tốn 1 khoảng nhá

namtuoc8x

Xe tải
Nhiều khi cái lỗi này nó là dạng sporadic error, chỉ cần dùng máy chuẩn đoán của hãng xóa là xong :D

Metall

Xe tải
Chào các cụ!

Em chạy con Innova đời 2008, năm ngoái tự nhiên thấy cháu nó cứ hiện cái biểu tượng túi khí trên vô lăng ra nhìn mà tức hết cả mắt. Vừa hôm qua đọc được Toyota Vietnam đang trình bên Cục đăng kiểm để thu hồ xe và sửa chữa miễn phí cái lỗi này, bác nào có các cháu cùng chung số phận thì hú một tiếng để cùng cập nhật và cho cháu nó đi khám chữa bệnh cái nhé.
Tình trạng giống hệt xe nhà em cũng tự nhiên nổi đèn túi khí . Đợt thu hồi này lớn chắc giờ fai đăng ký xếp hàng chờ đến lượt đấy nhỉ 8-}

automen

Xe buýt
Ở đâu còn lâu mới nói...Nói ra để toi à...
Website
www.phimcachnhiet.vn
Nhiều khi cái lỗi này nó là dạng sporadic error, chỉ cần dùng máy chuẩn đoán của hãng xóa là xong :D
Đứt cáp Cụ ơi, cắm máy chẩn đoán nó bảo phải thay cái mới vì dây túi khí mỏng như sợi tóc hàn lại cũng chả đc....mong thằng TOY nó cải tiến cái này dầy dặn hơn