[Funland] 30G 242.07 là loại gì?

Bemagauvn

Xe điện
Nếu nó chặn xe em thì nó xuống chứ. Quả đầu em tưởng nó gặp chướng ngại thật. Em ko chạy hay tránh mà ngc lại. Rất welcome nó luôn ý chứ.
Cụ cũng tỉnh táo đấy,
Chứ xuống xe lúc đó chắc nó đánh cụ chết mất. Mấy quả phanh kia là có vẻ ko kiềm chế được rồi.

Manhpd

Xe cút kít
Theo quy tắc thì đi đến đoạn giao nhau phải giảm tốc độ, thằng 30G nó ko hiểu quy tắc, nó đang giữ nguyên tốc độ khi gặp cụ thớt nó phải phanh dúi nên cay cú vượt lên cà khịa (đấy là em đoán vậy :D)
Hay lúc đó lão 30G vừa bập xong bát lolotica mà không được uốn nên bụng hơi yếu?đang đều đều bị phanh lại nó ......nên phải vậy? 8-x 8-x 8-x

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Em hóng clip của xe 30G kia cơ :))

FUN PLUS

Xe buýt
Ồ, bác ko biết bác sai gì thì nó cũng ko biết nó sai gì đâu. Còn tôi thì thấy bác rẽ trái mà lại đi làn phải chắc để rẽ cho nhanh nhưng khi rẽ lại ôm cua quá đà thành ra xe phi hẳn giữa đường ảnh hưởng đến 30G kia. 30G thì chắc đang đi nhanh nên giật mình đánh lái và hành động về sau đó là nó muốn cho bác biết cảm giác giật mình là như nào. Nói chung toàn hệ lái non ra đường gặp nhau thôi, nếu gặp tôi những pha như này thì chả có vấn đề gì cả.

Tất nhiên rồi, gặp tôi hay gặp chúng ta là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ ko phải quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về các vấn đề lái non khi ra đường nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.
Em ko thấy biển phân làn rẽ trái hay phải. Chỉ có biển chỉ dẫn hướng di chuyển. Nên em nghĩ đây là làn hỗn hợp. Còn em mở rộng lái để ko ép xe bên và tránh đường cho cả xe máy nữa. Đây là ngã 3 em ko lấn hết sang đường của nó cụ ạ. Em vẫn cho nó vươt lên rất rộng.

binhsu7273

Xe cút kít
Gặp phải loại trẻ trâu rồi, chắc nhà nó đoạn đó. :)) :)) :))

FUN PLUS

Xe buýt
Cụ cũng tỉnh táo đấy,
Chứ xuống xe lúc đó chắc nó đánh cụ chết mất. Mấy quả phanh kia là có vẻ ko kiềm chế được rồi.
Em ngồi trên xem nó xuống là em xuống đấy chứ. :D . Khi đó đến quả nó lùi dí là em cũng bực rồi. Quả 3 em thì em muốn nó xuống xe ạ. Thật ra em cũng ko ngại kể cả giam xe em.

Manhpd

Xe cút kít
Em ko thấy biển phân làn rẽ trái hay phải. Chỉ có biển chỉ dẫn hướng di chuyển. Nên em nghĩ đây là làn hỗn hợp. Còn em mở rộng lái để ko ép xe bên và tránh đường cho cả xe máy nữa. Đây là ngã 3 em ko lấn hết sang đường của nó cụ ạ. Em vẫn cho nó vươt lên rất rộng.
Giao lộ này có phân làn cụ ah.nhịp đèn hướng của cụ có khác nhau.hướng của 30G có phân làn,làn 30G đi thẳng hiện không có đèn(chỉ có dành cho lối rẽ trái để đi cầu nhật tân)

An_Vi

Xe điện
Ông 30G kia là loại chấp vặt, cụ để bụng làm gì. :))
Sáng nay e đi qua cầu VT, đến đoạn trước sân gôn LB thì 1 ông xe phường phóng như điên, tạt vào đoạn nước đọng trên đường bắn ướt hết 3 mẹ con đi xe mày bên cạnh. Định bụng về lấy cam ra cho các cụ xem mà thẻ lỗi. Đúng là đi như bố thiên hạ, xong tỉnh bơ chạy mất. khổ thân người đi đường bị tạt bẩn.

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Thằng 30G thì sai lè rồi. Mà cũng ko biết trước đó cụ với nó có cà khịa gì nhau không nên ko nói hay được.

mtdx

Xe hơi
Tập lái, chết máy thôi mà bác

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Ồ, đó là tư duy của bác trong thế giới quan của bác còn 30G kia nó về sẽ kể với đội nó như này "Mịa, tao đang đi thẳng thì có thằng ngẫn lái xe phi sang lại ôm cả vào làn tao đi thẳng suýt nữa tao húc vào. Cay mũi tao vượt lên rồi chặn mũi 3 phát thấy nó im luôn nên tao lượn, quả đấy nó mà xuống ý kiến thì tao cho vỡ alo luôn", kiểu vậy bác ạ. Gốc của vấn đề là bác và 30G lái non quá, tư duy ko gian cũng kém nên suy nghĩ như nhau thôi. Nó mà lập thớt thì nó cũng nói bác như bác nói nó thôi.

Tất nhiên rồi, nói đi nói lại khó toại lòng nhau và quan điểm trên một lần nữa chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ trở thành quan điểm của nhiều bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về các vấn đề coi đường giao thông là của riêng mình nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi phải ko nào.

Manhpd

Xe cút kít
Thằng 30G thì sai lè rồi. Mà cũng ko biết trước đó cụ với nó có cà khịa gì nhau không nên ko nói hay được.
2 hướng khác nhau hoàn toàn mà cụ.gặp nhau tại đó thôi.cụ chủ từ võ chí công đi tới.30G từ hướng Âu cơ đi tới.

FUN PLUS

Xe buýt
Đến đây em mới gặp nó mà cụ. Do cả clip chắc nặng quá nên ko đầy đủ đc. Em đi đường VCC rẽ lên. Nó đi thẳng ADV mà cụ.

chẳng có tên

Xe tăng
Thôi cụ thớt tĩnh tâm. Đừng bức xúc chi cho mệt! Chưa phải gây gổ động chân động tay là nên thấy hoan hỉ rồi cụ ơi!

FUN PLUS

Xe buýt
Ồ, đó là tư duy của bác trong thế giới quan của bác còn 30G kia nó về sẽ kể với đội nó như này "Mịa, tao đang đi thẳng thì có thằng ngẫn lái xe phi sang lại ôm cả vào làn tao đi thẳng suýt nữa tao húc vào. Cay mũi tao vượt lên rồi chặn mũi 3 phát thấy nó im luôn nên tao lượn, quả đấy nó mà xuống ý kiến thì tao cho vỡ alo luôn", kiểu vậy bác ạ. Gốc của vấn đề là bác và 30G lái non quá, tư duy ko gian cũng kém nên suy nghĩ như nhau thôi. Nó mà lập thớt thì nó cũng nói bác như bác nói nó thôi.

Tất nhiên rồi, nói đi nói lại khó toại lòng nhau và quan điểm trên một lần nữa chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ trở thành quan điểm của nhiều bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về các vấn đề coi đường giao thông là của riêng mình nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi phải ko nào.
Ở khía cạnh nào đó thì ý của bác nằm ở phần tự bao biện. Bác mường tượng ra đủ thứ rồi tự nhủ với bản thân. Bác có thể nghĩ suy diễn thế cho đến khi nào chán. Em ko bận tâm vì bác mộng mơ quâ. :D

Mũi tên bạc

Xe container
Chắc là 30G nó hơi phải phanh lại lúc cụ rẽ trái do nó sợ cụ đâm vào nó nên nó khó chịu thôi!

onano69

Xe container
Chắc là lúc Kụ rẽ trái ko nhường nó nên nó vượt được lên nó cứ chổng đuýt cho Kụ nện, may cho nó là Kụ nền tính nhịn được, chứ gặp phải bán tải hoặc hổ vồ thì nó toang đuýt ròi :))

Neumann

Xe tải
Có khi do cụ đi song song xe khác với vận tốc rùa bò làm xe sau không vượt lên được, họ cáu nên khi vượt được họ chơi lại thôi.
Hơn nữa, em thấy cụ chạy làn đó mà lại rẽ trái, vừa chiếm làn xe rẽ phải vừa cắt mặt con xe biển vàng chạy đúng làn, chứng tỏ ý thức tham gia giao thông của cụ không được ổn.

Chỉnh sửa cuối: