[Funland] Admin nhóm Chợ Quê trên Facebook vỡ nợ ôm tiền bỏ trốn

kiailovey

Xe tải
Thì nó chứ còn gì
Tên cũ hành tẩu mạng hay dùng là Thiên Yết
Tên thật là Hà quê ở Hậu Lôvj Thanh Hoá
Sinh năm 1990 chứ k phải 1991
Bỏ mấy ck rồi,
Giáng hồ đồn đại đã lâu, một tay rách trời rơi xuống. Nhưng trận cuối này xem chừng khó thoát . Không rõ tay trái làm thêm món gì mà vỡ CMN nợ rồi . Gay đây

salestumlum

Xe tăng
qua giờ mới biết tới Trang Diêm Phố với chợ đêm hôm này
Sao giờ nhiều người dễ bị lừa thế nhỉ, ăn tiêu ko dám, nhưng cứ đưa tiền cho người khác Dùng hộ rất dễ, thậm chí còn cắm này cắm kia cho NGƯỜI TA Tiêu hộ cho,
bao nhiêu là vụ rồi, kể Họ kiếm tiền cũng dễ thật

dheIa

Xe điện
Tâm thư nầy, thật lòng hay đóng kịch đây. Viết ra để xoa dịu dư luận thôi.
Em đọc tâm thư xong càng nể sợ. Sợ cái mồm xoen xoét. Còn nể ở đoạn lừa đc nhiều người với nhiều tiền. Cả trăm tỷ $-)

Ai bị nó xù nợ, đọc tâm thư nó xong chắc uất hơn. Xin cắt lãi, trả gốc dần! Hihi, khác nào nó bảo, chúng bay ngu thì chết, đợi đấy khi nào bà có bà trả, giỏi thì thịt bà đi.
Lại thêm cái xuất xứ TH nữa thì thôi, em xin chia buồn với các chủ nợ 8->

TÔN

Xe container
qua giờ mới biết tới Trang Diêm Phố với chợ đêm hôm này
Sao giờ nhiều người dễ bị lừa thế nhỉ, ăn tiêu ko dám, nhưng cứ đưa tiền cho người khác Dùng hộ rất dễ, thậm chí còn cắm này cắm kia cho NGƯỜI TA Tiêu hộ cho,
bao nhiêu là vụ rồi, kể Họ kiếm tiền cũng dễ thật
Nó bán hàng giá rẻ,nhiều người nhập lại hàng của nó về bán.thời gian đầu thì ok,sau chuyển tiền hàng cho nó rồi nó xin nợ hàng lý do tắc biên nọ kia,rồi dần dần thì nó mất hút

hxduong

Xe lăn
Ngày trước em cũng buôn hải sản, ban đầu thì đăng bài bình thường, sau đó bắt đầu thu phí. Em không đóng, sau đó không duyệt bài của em nữa. Em cũng không đăng nữa. Về em tự chạy fb.
Thèm hải sản quá =((

dheIa

Xe điện
Bạn này gan thật. Bị đánh bầm dập thế này mà không sợ
Em cảm giác như diễn á. Bị oánh bầm dập thế mà tay vẫn khư khư cái điện thoại đc. Lại còn quả váy áo như lên sân khấu nữa.
Phải người thường mà bị oánh thế chắc tắc thở vì khóc mất zồi :-B

tienaka

Xe điện

otoormoto

Xe tải
đúng thằng mặt Lol đấy Cụ. Hàng xóm nhà em nhiều nhà tan nát gia đình vì nó.
Ôi, toàn nhân vật hot với nổi trên fb. Dạo đấy hay khoe ảnh cắm hoa sen ở hội hoa, thấy kỳ công, chịu chơi lắm. Em tò mò xem profile thấy khoe sale bđs, sang chảnh lắm. Ai mà ngờ nhỉ.

StevenNguyen83

Xe hơi
Ôi, toàn nhân vật hot với nổi trên fb. Dạo đấy hay khoe ảnh cắm hoa sen ở hội hoa, thấy kỳ công, chịu chơi lắm. Em tò mò xem profile thấy khoe sale bđs, sang chảnh lắm. Ai mà ngờ nhỉ.
Cũng quốc tịch người nước ngoài và làm Admin Chợ Bản giống Admin Chợ Quê đấy cụ ạ.

sakai_yo

Xe lăn
đúng thằng mặt Lol đấy Cụ. Hàng xóm nhà em nhiều nhà tan nát gia đình vì nó.
Đợt trước - k biết lúc đã coin chứng chưa em có thấy hắn đăng ảnh cắm hoa rồi tag 1 bác lớn tuổi - cũng chuyên chơi hoa mà em biết - ở Roy vào. Em đọc qua các còm thì hồi đấy các bác khen cậu này lắm, bảo tâm lý, cứ có sn người cao tuổi nào lại thấy cắm hoa rồi post ảnh tặng. Hồi đó em bảo sao tay này đàn ông còn trẻ mà có sở thích lạ thế?

berryfun

Xe điện
Giờ lại mọc ra nhân vật Tôn trên fb, thế đâu là tôn hoa sen, đâu là tôn hoà phát, đâu là tôn ngộ không các cụ nhỉ :))
Giờ giả hành tôn hử cụ? Khổ cháu nạc hậu quá cứ nghĩ cái phây bút nà vớ vỉn. Mà bừa được 70 tỏi thì sợ thật. Tôn hành giả giả hành tôn mịe ko biết đâu mà nần. Trẩu tre chúng hay bẩu bọn hay nói đạo lý sống như lol là thật =))=))

Binhcoi8x

Xe tăng
Ôi em cũng mua hàng 1,2 lần bên bếp Diêm phố này trên fb. Sau thấy bán hàng ảo ảo rồi thôi ko theo dõi nữa. Sao mà có thể lừa đc nhiều tiền, nhiều ng tin thế đc nhỉ?

phuongmit

Xe cút kít
Giờ giả hành tôn hử cụ? Khổ cháu nạc hậu quá cứ nghĩ cái phây bút nà vớ vỉn. Mà bừa được 70 tỏi thì sợ thật. Tôn hành giả giả hành tôn mịe ko biết đâu mà nần. Trẩu tre chúng hay bẩu bọn hay nói đạo lý sống như lol là thật =))=))
Hihi ban đầu em cũng tưởng là chỗ vui chơi, đăng mấy thứ vui buồn lên cho bạn bè biết nhưng chả phải cụ ạ :)) nó phức tạp hơn nhiều và em cũng phải học hỏi xem bọn nó lừa như nào còn biết mà né, cuộc sống muôn màu quá :))