Bác nào biết garage huyndai nào sửa chữa uy tín chỉ giúp em

Ha_nguyen1985

Xe đạp
Tình hình là em đi huyndai avante- đang muốn tìm một garage nào sửa úy tín để sửa? tình hình em có vào huyndai PVĐ sửa vài lần nhưng thấy chỗ đó nhân viên tư vấn làm ăn thương mại quá mà chưa kể một vài hạng mục thay thế toàn thêm tiền như tiền công thay thế?, tiền công xục rửa... rồi đổ dầu thì xe 3l thì báo giá đổ là 3,5l cả?... cảm thấy như kiểu móc túi người sử dụng ấy. bác nào có garage nào uy tín chỉ em với. em chân thành cám ơn. Nhân tiện các bác cho em hỏi? Huyndai nên thay ắc quy loại nào tốt nhất. xe em là AVANTE 1.6AT ạ. em chân thành cám ơn ạ.

Chỉnh sửa cuối:

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
E thấy ở Hyundai bắc ninh, làm ăn sạch sẽ, có người điều phối và lái xe vào ra (để sửa chữa), ko phải thợ lái, nên sạch sẽ, ko nhớt nháp gì, chứ mấy chỗ e thấy để thợ lái, tuy có bọc, nhưng nhìn cái áo bọc toàn dầu mỡ, bẩn vật ra. Và cái nhìn thợ làm cũng tỉ mỉ, cẩn thận.

Tư vấn dịch vụ thì họ cũng có chỉ tiêu bán hàng mà, c theo ý c thôi, hợp lý thì làm, ko thì thôi, chứ đâu chẳng thế.

Chỉnh sửa cuối:

Ha_nguyen1985

Xe đạp
cám ơn bạn. chọn được cái gara tốt hợp lý để sửa xe khó vô cùng. mình ở hà nội nên mong muốn tìm được gara nào ở hà nội cho tiện việc kiểm tra bảo dưỡng xe. mong các bạn nào biết chỉ giúp mình. cám ơn mọi người

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Mình bảo dưỡng ở Huyndai Lê văn lương cũng tạm được. Một lần qua Giải phóng thấy cũng niềm nở nhưng hôm đó chỉ chỉnh cái đèn thôi nên không đánh giá được. Honđa mỹ đình thấy chuyên nghiệp nhưng vào những xưởng của hãng thì giá luôn cao,