[Funland] Tổng hợp thông tin về Bamboo Airline và các vấn đề liên quan

congchi

Xe điện
Nó khai lãi thì nó phải đóng thuế bỏ mẹ ra. Chả chết ai.
Mắc mớ gì cứ săm soi nó nhỉ.
Hội tính mua cổ phần của nó chắc toàn graber hay sao mà chỉ tin mấy lời nói suông?

Tookies

Xe điện
Nó khai lãi thì nó phải đóng thuế bỏ mẹ ra. Chả chết ai.
Mắc mớ gì cứ săm soi nó nhỉ.
Hội tính mua cổ phần của nó chắc toàn graber hay sao mà chỉ tin mấy lời nói suông?
Mong anh ý lãi thật thôi. Tiền hơi, lãi giấy cuối năm biết liền...
Lãi sập sàn luôn =))

Anh khang 89

Xe hơi
A Quyết kinh doanh tài ghê cơ, mới chưa được nửa năm từ lỗ thành lãi
Lúc đấy tính nhầm thôi, giờ mới tính đúng cụ ơi

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Ơ thế topic về vin air toang rồi hả các cụ

DIT

Xe điện
em tin là Bamboo lãi thật, vì thị phần đã giành được 12% rồi, tăng trưởng phi mã 600% từ t2 đến giờ, vừa 9/12 nhận tàu bay Dreamliner 878-9 Ha Long Bay, nay a Q lại sang Mỹ nhận thêm 1 con nữa, chứng tỏ BAMBOO phát triển cực mạnh, cụ Quyết đang thành công rực rỡ ở mảng hàng không, quá giỏi, ko ai tưởng tượng ra cụ Quyết có thể làm HK và làm thành công nhanh ntn, nhiều ông mãi ko cất cánh được, ô bay được thì lỗ lòi.

dư luận khách bay Bamboo khen nhiều, giá rẻ dịch vụ tốt, chắc chắn cụ Quyết sẽ thành công rực rỡ với Bamboo trong tương lai

bọn *** dog thì cứ ngồi chửi và chém thằng bục mặt làm, khai phá thị trường, sp-dv mới dù họ làm rất tốt
đúng nhất trị với cụ, quyết còi là một người cực kì tài gioi, sắp tới bamboo lên sàn bán nhà, đất all in vào đó, nhất định sẽ lãi to

banmotnucuoi

Xe lăn
Lỗ lãi em ko quan tâm. Nhưng đứa em làm đại lý vé thì bảo giờ khách chọn băm bổ trước bông sen và bikini, nếu tre việt hết vé mới chọn các hãng kia. Một phần dân việt cũng muốn trải nghiệm hãng mới. Một phần anh ý đc tiếng đúng giờ.
Vậy là đã thành công lắm cho 1 hãng chưa đầy 1 năm có mặt trên thị trường. Và máy bay sx mỹ nên chắc ít lỗi hơn ô tô

Go on

Xe điện
Ông này cứ như đang dụ bọn trẻ con ăn kẹo ấy nhỉ, thích nói gì thì nói. bài học ông quay tay cổ phiếu nhóm FLC đưa giá lên trời ai cũng rõ. Nhiều cụ bảo thấy dịch vụ tốt giá rẻ nên tin là lãi, 2 cái đó không phải lúc nào cũng đi cùng nhau. Khi không đủ khách cũng vẫn bay đúng giờ thì sẽ lỗ lớn. Chỉ là đang cố gắng xây dựng thương hiệu đúng giờ. Hy vọng anh ấy đủ lực để duy trì và có lượng khách trung thành lớn. Như vậy sẽ làm cho các hãng khác đỡ láo hơn. Em là người tiêu dùng rất ủng hộ anh Còi làm ăn tử tế, ko bơm thổi :D

Quán Mau 16

[Tịch thu bằng lái]
đúng nhất trị với cụ, quyết còi là một người cực kì tài gioi, sắp tới bamboo lên sàn bán nhà, đất all in vào đó, nhất định sẽ lãi to
he he, cụ tổ lái ghê, cổ phiếu thì nó lên xuống theo cung cầu, theo tt chứ nhiều khi chẳng liên quan ji đến hoạt động DN

em chỉ đánh giá cao cụ Quyết làm ji cũng thành công nhanh thôi, đất nước có được rực rỡ, phát triển nhanh mạnh như ngày hôm nay là nhờ 1 phần công lớn của những người như cụ Quyết, cụ Vượng, cụ Quang masan...nhưng em chẳng hiểu tại sao dân kính trọng họ, thần tượng họ, nhà nước vinh danh họ, chỉ nhõn thấy vài K members OF là chởi họ, đúng là toàn thánh họ

DIT

Xe điện
he he, cụ tổ lái ghê, cổ phiếu thì nó lên xuống theo cung cầu, theo tt chứ nhiều khi chẳng liên quan ji đến hoạt động DN

em chỉ đánh giá cao cụ Quyết làm ji cũng thành công nhanh thôi, đất nước có được rực rỡ, phát triển nhanh mạnh như ngày hôm nay là nhờ 1 phần công lớn của những người như cụ Quyết, cụ Vượng, cụ Quang masan...nhưng em chẳng hiểu tại sao dân kính trọng họ, thần tượng họ, nhà nước vinh danh họ, chỉ nhõn thấy vài K members OF là chởi họ, đúng là toàn thánh họ
nếu cụ ko muốn tổ lái thì em nói thật. Hãng bay mới lập mà lãi thì bamboo là công ty đầu tiên trên thế giới.
Phải thuê máy bay, bỏ tiền lôi kéo nhân viên, thuê máy bay, nhà chờ ... cả tỉ thứ như vậy sau 3 năm hòa vốn là thành công(thamchiếu vietjet).
việc bamboo lãi chỉ là thủ thuật kế toàn để lên sàn lừa gà thôi.

congchi

Xe điện

Toàn cái lám losser trên này mới chưởi thôi. Đám ấy đăng tuyển là được chọn vào Vingroup, Masan, FLC... không khéo lại mừng rơi nước mắt.

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
Hố hố. Hi vọng anh duy trì được hãng bay. Trong này nhiều cụ ôm cổ nó lúc 8.x với 7.x đang mong nó lên để sút mà chưa được :))

nscd

Xe buýt
ros hôm nay tím ngắt rồi. khen thôi....

butchikim

Xe ba gác
Ngon phết nhở ;))

windowsme

[Tịch thu bằng lái]
rất ủng hộ anh Còi làm ăn tử tế. Như vậy sẽ làm cho các hãng khác đỡ láo

NDTBM

Xe điện
A Quyết kinh doanh tài ghê cơ, mới chưa được nửa năm từ lỗ thành lãi

Anh Quyyết vận dụng theo cách tính lại GDP của TCTK/CP nên tính kịp (trước khi lên sàn CK) ra lãi thôi mà...?!;)

Ông này cứ như đang dụ bọn trẻ con ăn kẹo ấy nhỉ, thích nói gì thì nói. bài học ông quay tay cổ phiếu nhóm FLC đưa giá lên trời ai cũng rõ. Nhiều cụ bảo thấy dịch vụ tốt giá rẻ nên tin là lãi, 2 cái đó không phải lúc nào cũng đi cùng nhau. Khi không đủ khách cũng vẫn bay đúng giờ thì sẽ lỗ lớn. Chỉ là đang cố gắng xây dựng thương hiệu đúng giờ. Hy vọng anh ấy đủ lực để duy trì và có lượng khách trung thành lớn. Như vậy sẽ làm cho các hãng khác đỡ láo hơn. Em là người tiêu dùng rất ủng hộ anh Còi làm ăn tử tế, ko bơm thổi :D

Nva057

Xe buýt
lại chém rồi :v bài cũ soạn lại