[Ngành hàng khác] Bán Ba Kích,Đinh Lăng,Sâm Rừng,Sâm Alipas & Đặc Sản Quảng Ninh khác

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
bakichquangninh.vn

lairai

Xe container
Đặt vé cáp treo và Nông, Lâm, Thổ sản Tây Bắc
Website
www.facebook.com

adidas_hn_man

Xe tăng
Em có cụ ạ... hàng mới tinh sấy máy sạch sẽ.. em vẫn đang sấy đây cụ... Loại này 300.000 /1 kg.. ( em xịt sạch và sấy chứ không phải như loại trên miền núi.. họ rửa qua qua rồi treo gác bếp ám mùi khói ) hàng sấy khói giờ em bỏ .. phải tự làm .. về cụ ko cần rửa ráy gì hết.. em bao sạch và thơm.. đô rượu ngâm luôn
Khoảng 10 - 12 lít/ 1 kg..
cụ còn hàng này không? chuẩn sâm dây ngọc linh ko? sấy rồi chắc hàng khô nhỉ? cụ chụp ảnh hàng và hướng dẫn cách sử dụng nhé, mình đang cần ít để biếu. thân!!!

Ba Kích Rừng

Xe điện
Website
bakichquangninh.vn
Cụ chủ lại đi đâu rồi ạ?
em lập sân phụ đang ở ngoài kia .. lúc rảnh em ghé qua bên cụ

cụ còn hàng này không? chuẩn sâm dây ngọc linh ko? sấy rồi chắc hàng khô nhỉ? cụ chụp ảnh hàng và hướng dẫn cách sử dụng nhé, mình đang cần ít để biếu. thân!!!

Sâm dây ngọc linh.. là tên địa phương của Tây Nguyên.. tên thuốc là Dảng sâm... sấy là hàng khô cụ ạ.. sử dụng cụ cho vào nấu với sườn,thịt,gà.. trong các món hầm.. nấu nước uống.. nhưng phổ biến là ngâm rượu.. về táng mỗi rượu 1 kg cho 10 - 12 lít.. chờ khi nào rượu êm là rót ra chiến thôi cụ.. hàng sạch.. ko cần phải rửa đâu cụ nhé

adidas_hn_man

Xe tăng
em lập sân phụ đang ở ngoài kia .. lúc rảnh em ghé qua bên cụ

Sâm dây ngọc linh.. là tên địa phương của Tây Nguyên.. tên thuốc là Dảng sâm... sấy là hàng khô cụ ạ.. sử dụng cụ cho vào nấu với sườn,thịt,gà.. trong các món hầm.. nấu nước uống.. nhưng phổ biến là ngâm rượu.. về táng mỗi rượu 1 kg cho 10 - 12 lít.. chờ khi nào rượu êm là rót ra chiến thôi cụ.. hàng sạch.. ko cần phải rửa đâu cụ nhé
Về chuyên môn mình có biết gì đâu, chỉ xin hỏi đảng sâm ( sâm dây ngọc linh) của cụ có phải lấy từ tây nguyên không? trước mình đi công tác trong đó đc tặng 1 ít, về biếu cụ,( uống thấy có vị sâm và thơm thơm như mùi mật ong, nước rượu màu ngà vàng), các cụ thíc nhờ mua mà tìm mua thấy nhiều thông tin trên mạng nhiễu quá, ko biết như nào nên hỏi Cụ cho chắc, mua về các cụ chê thì toi thằng con rể...

adidas_hn_man

Xe tăng
Còn nữa, về hà thủ ô, mình tóc bạc, vợ rụng tóc sau sinh, cụ còn để mình một ít nhé, cho giá và cách dùng, thân!!!

Ba Kích Rừng

Xe điện
Website
bakichquangninh.vn
Còn nữa, về hà thủ ô, mình tóc bạc, vợ rụng tóc sau sinh, cụ còn để mình một ít nhé, cho giá và cách dùng, thân!!!
Sâm dây ngọc linh trong đó là dân họ trồng.. củ rất dài cụ nhé.. còn hàng em là hàng rừng củ sần,bé,ngắn cơ.. hàng rừng còn tốt hơn củ trồng.. củ trồng trong đấy rễ tua tủa vì đất xốp bazan.. còn của em dân mót ở rừng chuẩn đấy..

Hà thủ ô là loại cần chế đỗ đen.. hiện em bán 350.000 về cụ hãm trà uống.. vì em thái lát mỏng.. sấy.. cụ cứ bẻ vụn ra hãm..hoặc nấu uống..

adidas_hn_man

Xe tăng
Sâm dây ngọc linh trong đó là dân họ trồng.. củ rất dài cụ nhé.. còn hàng em là hàng rừng củ sần,bé,ngắn cơ.. hàng rừng còn tốt hơn củ trồng.. củ trồng trong đấy rễ tua tủa vì đất xốp bazan.. còn của em dân mót ở rừng chuẩn đấy..

Hà thủ ô là loại cần chế đỗ đen.. hiện em bán 350.000 về cụ hãm trà uống.. vì em thái lát mỏng.. sấy.. cụ cứ bẻ vụn ra hãm..hoặc nấu uống..
ok, hà thủ ô là 1kg à? cụ cho 1kg nhé, ship giúp về 20 Lý thường kiệt -HK-HN (0 chín 1 353242ba buổi sáng giờ hành chính, hoặc cụ cho địa chỉ nếu gần mình qua lấy đỡ phải tìm cụ trên mạng) còn về sâm cụ vẫn chưa trả lời là: có phải sâm ở tây nguyên ko? nếu đúng thì 1 vé nữa. thân!

Ba Kích Rừng

Xe điện
Website
bakichquangninh.vn
ok, hà thủ ô là 1kg à? cụ cho 1kg nhé, ship giúp về 20 Lý thường kiệt -HK-HN (0 chín 1 353242ba buổi sáng giờ hành chính, hoặc cụ cho địa chỉ nếu gần mình qua lấy đỡ phải tìm cụ trên mạng) còn về sâm cụ vẫn chưa trả lời là: có phải sâm ở tây nguyên ko? nếu đúng thì 1 vé nữa. thân!
Của em hàng rừng phía bắc cụ ạ.. Ko phải tây nguyên.. cụ cho em họ tên.. địa chỉ.. em ở quảng ninh cụ ạ.. ko phải ở hn

Thuanchay

Xe hơi
Sau 10 ngày bình 3 kick nhà em đen sì Cụ ạ . Cảm ơn cụ nhiều nhé
Tiên thể Cụ cho nhà em hỏi tý , em có đôi Bìm bịp ngâm rượu tròn 20 chục năm rồi , mở ra uống thử mà tanh quá hơi khó uống Cụ ạ.nhờ Cụ tư vấn cho thêm thảo dược zì ngâm cùng cho đỡ tanh , em cảm ơn Cụ

Ba Kích Rừng

Xe điện
Website
bakichquangninh.vn
Sau 10 ngày bình 3 kick nhà em đen sì Cụ ạ . Cảm ơn cụ nhiều nhé
Tiên thể Cụ cho nhà em hỏi tý , em có đôi Bìm bịp ngâm rượu tròn 20 chục năm rồi , mở ra uống thử mà tanh quá hơi khó uống Cụ ạ.nhờ Cụ tư vấn cho thêm thảo dược zì ngâm cùng cho đỡ tanh , em cảm ơn Cụ

Cụ chờ bình bk ngấu.. khoảng 3 tháng nữa.. khi có mùi thơm thì hòa vô theo tỉ lện 2 bìm bịp 1 ba kích.. hoặc 1- 1.. mùi thơm từ bk át đi

Còn ko muốn pha.. cụ chờ mùa quýt.. ăn quả quýt.. lấy vỏ phơi khô. Thái chỉ.. bỏ vô bình 1 nắm sẽ thơm ngay ko bị tanh..

Thuanchay

Xe hơi
Cụ chờ bình bk ngấu.. khoảng 3 tháng nữa.. khi có mùi thơm thì hòa vô theo tỉ lện 2 bìm bịp 1 ba kích.. hoặc 1- 1.. mùi thơm từ bk át đi

Còn ko muốn pha.. cụ chờ mùa quýt.. ăn quả quýt.. lấy vỏ phơi khô. Thái chỉ.. bỏ vô bình 1 nắm sẽ thơm ngay ko bị tanh..
Vâng em cảm ơn Cụ nhé

pham minh

Xe điện
Ba kích trồng bây giờ bao nhiêu 1kg để cuối tuần này em gửi tiền mua chục cân cụ ơi

tranmanhha

Xe tăng
Cụ có quả Na rừng không, cho em thông tin với.

Ba Kích Rừng

Xe điện
Website
bakichquangninh.vn

NhanmienDT

Xe tải
Cụ chuyển cho e đơn hàng:
- 0.5kg nhục nhung thung
- 0.5kg nấm ngọc cẩu
- 0.5kg sâm cau
- 1kg ba kích trồng loại 1 - BK cụ tách bỏ ruột cho e nhé.

P/s e ưu tiên hàng tươi, cụ cis loại nào tươi thì chuyển e

E ib cụ địa chỉ và số đt

Vasa

Xe tải
CHuối hột uống ổn không các cụ> Củ chủ vào tư vấn em vụ ngâm này với

Ba Kích Rừng

Xe điện
Website
bakichquangninh.vn
CHuối hột uống ổn không các cụ> Củ chủ vào tư vấn em vụ ngâm này với
Chuối hột hàng mới sấy 1 tuần uống thơm cụ nhé.. đây là loại quả nhỏ,chín,bóc vỏ sấy khô giá 80.000

Chuối hột thái lát giá 50.000

Giá trên ko gồm phí ship.. vì giá này em niêm yết thấp hơn thị trường ngay trong otofun.. vì thế cụ có mua gửi về nhà vẫn ngang hoặc thậm chí thấp hơn giá tại Hà Nội cụ nhé..

tuannm1510

Xe tải
Ba kích trồng mùa này ngâm được ko cụ?