Tuyên Quang Báo cáo chuyến đi trung minh cùng các bạn bên tuyenquangonline.net

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hơi mệt nhưng em vẫn tranh thủ viết báo cáo ạ !
Hôm nay em cùng cụ Chủ tịch, mợ EVN và 1 bạn Sắp có nick :D cùng tham gia chương trình " Tết ấm áp yêu thương " của các bạn bên diễn đàn tuyenquangonline.net và box Du lịch của TTVNOL tại trường tiểu học Trung Minh và điểm trường Bản Pài của xã Trung Minh huyện Yên Sơn Tuyên Quang.
Chuyến đi đã kết thúc tốt đẹp, chương trình tương đối thành công ( tương đối thôi vì còn 1 điểm trường Vàng On bọn em không đến được như dự kiến :( )
Về phía OFTQ, chúng ta đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ vận chuyển hàng ( và cả ... người ;)) ) giúp diễn đàn bạn. Nhân tiện, em phát hiện Chủ tịch nhà ta lái xe offroad cũng rất kinh ( ngày trước em tưởng cụ ấy chỉ chân to đường nhựa thôi :P ), em cũng tự phát hiện ra là mình chỉ biết offroad bằng mồm vì hôm nay không dám lái 1 tý nào, may mà cắp nách được 1 tài pờ rồ đi cùng =))
Em xin đề mo mấy cái ảnh ...

Bắt đầu từ tối hôm trước, trời như hiểu lòng người, đi làm từ thiện là phải khó khăn, nên giữa mùa Đông mà mưa như ... mùa Hè ! :((

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
May mà buổi chiều đã mượn được 1 em pickup và Chủ tịch cũng kiếm được 1 em tương tự, nên phần phương tiện coi như ổn, em còn mượn được cả 1 chú tài xế ( sau này toàn được giới thiệu: đây là duongdr và tài xế của anh ấy - nghe oách không tả được :)) )
Nào, chuẩn bị đồ nghề thôi. Túi xách này ( đố các cụ/mợ biết bên trong có gì ? :-? )

Mũ này ...

Quần áo này ...

Giày này ...

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Dậy thôi, xe tới rồi ...

Ăn hàng ...

Tập kết ...

Show hàng =)) ...

Lên đường thôi !

Các bạn đi xe máy dưới trời mưa rét, thương quá, nhất là các bạn nữ :P Chính vì thế Chủ tịch nhà ta đã gương mẫu chở gần 1 nửa số bạn nữ trong đoàn, em thấy có vẻ quá số người quy định nhưng anh ý bảo: không sao, cho nó đầm xe =))

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
1 đoạn video trên đường ...

[video=youtube;jL-5GdpoCkY]http://www.youtube.com/watch?v=jL-5GdpoCkY&feature=youtu.be[/video]

Chỉnh sửa cuối:

soicaino

Xe tải
sao thích thế nhỉ :(( hic hic .... thứ 4 này em mới về đây .... chán quá

@Fun

Xe hơi
- xin chào mừng và chúc mừng những thành viên đã đem lại sự mất mặt à nhầm ( mát mặt ). và vẻ vang cho chi hội of tuyên quang .=D>=D>=D>

Giang_777

Xe tải
@ Dr:

Cụ có Avatar hay nhờ :)

30V - 2278

Xe tải
Hơi mệt nhưng em vẫn tranh thủ viết báo cáo ạ !
Hôm nay em cùng cụ Chủ tịch, mợ EVN và 1 bạn Sắp có nick :D cùng tham gia chương trình " Tết ấm áp yêu thương " của các bạn bên diễn đàn tuyenquangonline.net và box Du lịch của TTVNOL tại trường tiểu học Trung Minh và điểm trường Bản Pài của xã Trung Minh huyện Yên Sơn Tuyên Quang.
Chuyến đi đã kết thúc tốt đẹp, chương trình tương đối thành công ( tương đối thôi vì còn 1 điểm trường Vàng On bọn em không đến được như dự kiến :( )
Về phía OFTQ, chúng ta đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ vận chuyển hàng ( và cả ... người ;)) ) giúp diễn đàn bạn. Nhân tiện, em phát hiện Chủ tịch nhà ta lái xe offroad cũng rất kinh ( ngày trước em tưởng cụ ấy chỉ chân to đường nhựa thôi :P ), em cũng tự phát hiện ra là mình chỉ biết offroad bằng mồm vì hôm nay không dám lái 1 tý nào, may mà cắp nách được 1 tài pờ rồ đi cùng =))
Khẳng định 1 điều đồng CHí DươnDR này thăng tiến trong công việc nhanh lắm (đức tính cần thiết của cấp dưới), em thì em đếch biết nịnh ai bao giờ, nhưng mà nhân viên nó nịnh (dù biết đếch đúng) thì em cũng quý nó...

""Các bạn đi xe máy dưới trời mưa rét, thương quá, nhất là các bạn nữ :P Chính vì thế Chủ tịch nhà ta đã gương mẫu chở gần 1 nửa số bạn nữ trong đoàn, em thấy có vẻ quá số người quy định nhưng anh ý bảo: không sao, cho nó đầm xe ""
Chủ Tịch nhà mình mãi mà không bỏ được cái tính này nhỉ....

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
- xin chào mừng và chúc mừng những thành viên đã đem lại sự mất mặt à nhầm ( mát mặt ). và vẻ vang cho chi hội of tuyên quang .=D>=D>=D>
Suông thế thôi à tổ trưởng ? :-"
@ Dr:

Cụ có Avatar hay nhờ :)
Cụ thích không em để lại cho ? :>

Khẳng định 1 điều đồng CHí DươnDR này thăng tiến trong công việc nhanh lắm (đức tính cần thiết của cấp dưới), em thì em đếch biết nịnh ai bao giờ, nhưng mà nhân viên nó nịnh (dù biết đếch đúng) thì em cũng quý nó...

""Các bạn đi xe máy dưới trời mưa rét, thương quá, nhất là các bạn nữ :P Chính vì thế Chủ tịch nhà ta đã gương mẫu chở gần 1 nửa số bạn nữ trong đoàn, em thấy có vẻ quá số người quy định nhưng anh ý bảo: không sao, cho nó đầm xe ""
Em đang tập nịnh thôi ạ, trước giờ có biết nịnh đâu đâm ra thua thiệt quá >:D<
Cái chỗ đo đỏ kia em cũng hậm hực lắm nhưng chức quyền trong tay người ta, đek làm gì được ... :))
@all: các cụ mợ có hứng không để em túc tiệp ạ ?

Chỉnh sửa cuối:

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Vài cái ảnh trên đường đi ...

Chỉnh sửa cuối:

ngoisaoleloi.vn

Xe đạp
Cụ Đầu Ruồi cóa avt mới ngon ghê :x

Bá cáo em úm lại rùi, đêm qua sốt đùng đùng, nay nghỉ làm, chắc do bén hơi áo mem sắp có ních thì pải.

kaly_kull

Xe đạp
sao cái ava này giống mình thế nhở =))

Siêu Quậy

Xe buýt
............................................
Cụ bảo chủ tịt bỏ cái này thì có mà ngang bảo chủ tịt ... đi tu à?=))

EVN

Xe buýt
O noi nay nhiu co him da man ma kg sung nao chiu ban, toan dem pan buom bay het ca.

@Fun

Xe hơi
Dương DR viết : (Suông thế thôi à tổ trưởng ? :-" )

-ok. vậy chú like gì để anh afternoon nào.=))=))=))

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Ngồi viết báo cáo mà chả được chén rượu nào, nhạt mồm quá ! Thôi đã trót thì đành phải trét vậy ...

Điểm đến đầu tiên: trường chính.

Nói có sách, mách có chứng, xe chủ tịch chở toàn hàng này ... =)), đầy 1 cabin luôn =P~

Lái xe đây ( chả hiểu định làm gì ? )

Treo bandroll ...

Á, hôm nay ở trường có lễ kết nạp ... =))

Tặng quà nào ...

Thợ ảnh đâu ra lắm thế ;))

Học sinh nhớn ghê :x

Xong rồi, đi vào điểm trường Bản Pài nào ...

Và hành trình vất vả giờ mới thật sự bắt đầu, cơ mà em phải dò đường, làm tín hiệu, đẩy xe ... ứ chụp được cái ảnh offroad nào :((

Chỉnh sửa cuối:

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Có cái video lúc chưa khó đi lắm ...

[video=youtube;JoPP6P0-KTw]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=JoPP6P0-KTw#t=17s[/video]

Chỉnh sửa cuối: