Thảo luận Bảo dưỡng ford fiesta at 2012

nam viet88

Xe đạp
Cụ nào cho e xin ít thông tin bảo dưỡng ford fiesta AT 2012 với ạ, cuối tháng e lấy, xe chạy hơn 10 vạn

cuhaifus

Xe container
Cụ nào cho e xin ít thông tin bảo dưỡng ford fiesta AT 2012 với ạ, cuối tháng e lấy, xe chạy hơn 10 vạn
Đem sang gặp cụ Cát gara Dr.Cát hoặc vào cụ Trung Dũng hà đông, tùy cụ gần khu nào thì tới đó

Garage Quang Đức

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.quangducauto.com
Bác gần gara em ở 1075 Giải Phóng ko thì qua em kiểm tra miễn phí lên phương án làm cho mình ạ!

RAVA

Xe ba gác
-Nếu bác định mua con này thì e khuyên bác là ko nên. E có cô e mua con này cũng 2012 từ mới, chạy có 8 vạn km thôi mà lỗi lên lỗi xuống, nó nhờ bán hộ mà lần nào khách hỏi thì xe lại đang nằm trong ga ra vì 1 cái lỗi vớ vẩn nào đó? Đến đầu năm ngoái bán đc đổi sang Raize mà mừng hơn đc mùa? :((

vawnsown

Xe tải
-Nếu bác định mua con này thì e khuyên bác là ko nên. E có cô e mua con này cũng 2012 từ mới, chạy có 8 vạn km thôi mà lỗi lên lỗi xuống, nó nhờ bán hộ mà lần nào khách hỏi thì xe lại đang nằm trong ga ra vì 1 cái lỗi vớ vẩn nào đó? Đến đầu năm ngoái bán đc đổi sang Raize mà mừng hơn đc mùa? :((
Nếu là xe của cụ và kể ra lỗi gì, sửa ntn... thì còn nghe dc, loanh quanh bài xe của cô em ông bác, lắm lỗi mà lỗi gì thì ko biết... nói thế ai chả nói dc

Sent from iPhone via OTOFUN

RAVA

Xe ba gác
Nếu là xe của cụ và kể ra lỗi gì, sửa ntn... thì còn nghe dc, loanh quanh bài xe của cô em ông bác, lắm lỗi mà lỗi gì thì ko biết... nói thế ai chả nói dc

Sent from iPhone via OTOFUN
- Nó nhờ e rao bán hộ, gửi cho xem cả tập hoá đơn sc và thực tế cái xe sau gần 1 năm vạ vật mãi mới bán đc...mà bảo là ko biết?
- Đọc qua cho bác vài thứ nhé: Hoá đơn 2018, tức là sau 6 năm sd với 6 vạn km thì xe chạy tăng tốc rung giật, chuyển số vòng tua cao, tháo hạ hộp số thay bộ ly hợp, ktra bi tê càng cua, xử lý máng nc, vs hộp số...Tóm lại là thay côn trong hãng FTL mất 15,5 củ. Rồi thì thay quạt gió, ống điều hoà...E nó là bạn thân của cái ga ra chuyên Ford bên kia cầu Thăng Long đấy? Thế là đủ...biết chưa bác? :D

cuonganphat

Xe tải
Em mới lấy ford fiesta 2017. Xin các cụ tư vấn bảo dưỡng ở đâu với ạ. Em định lắp thêm gương gập điện, cam lùi, tự động khoá cửa. Các bác chi giúp em ạ. Thanks. Em ở hn

cuonganphat

Xe tải
Em vừa lấy lại ford fiesta 2017 xong. Bác làm em lo quá.. ; ))

Garage Quang Đức

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.quangducauto.com
Không vấn đề gì đâu cụ ơi. Đi ngon mà
Em cũng thấy dòng này lành mà
Bên em bảo dưỡng thường xuyên, ít gặp hỏng vặt, chủ yếu các cụ ko ktra theo dõi thường xuyên nên cứ đến lúc hỏng mới làm thì thấy nặng nề thôi 😁

vawnsown

Xe tải
- Nó nhờ e rao bán hộ, gửi cho xem cả tập hoá đơn sc và thực tế cái xe sau gần 1 năm vạ vật mãi mới bán đc...mà bảo là ko biết?
- Đọc qua cho bác vài thứ nhé: Hoá đơn 2018, tức là sau 6 năm sd với 6 vạn km thì xe chạy tăng tốc rung giật, chuyển số vòng tua cao, tháo hạ hộp số thay bộ ly hợp, ktra bi tê càng cua, xử lý máng nc, vs hộp số...Tóm lại là thay côn trong hãng FTL mất 15,5 củ. Rồi thì thay quạt gió, ống điều hoà...E nó là bạn thân của cái ga ra chuyên Ford bên kia cầu Thăng Long đấy? Thế là đủ...biết chưa bác? :D
Ly hợp và tcm được bảo hành 10 năm và dc thay miễn phí, 2017 - 2018 bắt đầu thực hiện việc thay thế free khi bắt đầu có hiện tượng trượt côn ở một số xe nên là nói mất tiền cho thay thế bảo hành ly hợp là chém ạ. Đến giờ vẫn nhiều xe quá 10 năm vẫn dc bảo hành free ly hợp luôn

Sent from SOWN via OTOFUN

Chỉnh sửa cuối: