Bảo hiểm thân vỏ hãng nào giờ tôt nhất ạ

HaiLiberty

Xe tăng
crv 2019 e mới lấy, cụ nào báo giá em với ạ
Xe này là 5+2 chỗ phải không cụ? Chúc mừng cụ lấy xe mới. E vừa mới cấp bảo hiểm cho nhà mình cùng xe này. Giá trị xe 1,075,000,000

Quanh Anh

Đi bộ
Xe mình Elantra Sport, sx năm 2018, hết hạn BH cuối tháng 5 này, xe không kinh doanh, mình đang sử dụng bảo hiểm của Bảo Việt. Các cụ bán bảo hiểm inbox báo giá nhé. Thanks

HaiLiberty

Xe tăng
Xe mình Elantra Sport, sx năm 2018, hết hạn BH cuối tháng 5 này, xe không kinh doanh, mình đang sử dụng bảo hiểm của Bảo Việt. Các cụ bán bảo hiểm inbox báo giá nhé. Thanks
Cuối tháng 5 hết hạn thì nếu cụ chuyển sang bảo hiểm khác thì nếu có xước xát thi nên báo Bảo Việt tút tát một lần luôn cụ ạ, tránh trường hợp để hết hạn

PI20112013

Xe tải
Các cụ Bảo hiểm cho em hỏi phát, em đang lùi ra nhè nhẹ thì có em xe tải đi qua quệt thẳng vào đuôi và cụ tải đi thẳng luôn vì cụ ấy chẳng bị làm sao mà đèn xe em nó vỡ. e cũng chẳng kịp chụp ảnh thì em làm gì để được đền đèn xe.

Mạnh Lộc

Đi bộ
Các cụ Bảo hiểm cho em hỏi phát, em đang lùi ra nhè nhẹ thì có em xe tải đi qua quệt thẳng vào đuôi và cụ tải đi thẳng luôn vì cụ ấy chẳng bị làm sao mà đèn xe em nó vỡ. e cũng chẳng kịp chụp ảnh thì em làm gì để được đền đèn xe.
Cụ gọi cho hotline báo cáo sự việc. Tất nhiên cụ vẫn được bảo hiểm nhưng vì cụ để xe kia chạy thì khả năng cao cụ sẽ bị chế tài.

chuongphi0

Xe máy
E nghĩ các bác k nên mua bảo hiểm. Vì các lý do sau:
1. Khấu trừ 500.000vnd 1 vụ k biết là nặng hay nhẹ. Rất vô lý. Vậy mua bảo hiểm để làm gì
2. Xác minh hồ sơ rất lâu. Nhất là PTI, bảo việt, dầu khí... Liberty thì nhanh. Mua của 1 ng nhưng xác minh và duyệt giá lại 1 ng khác. Dẫn đến dây dưa rất tg
3. Không thống nhất giá sửa chữa giữa gara gần nhà và trưởng chi nhánh... Gây mất tg của chủ xe. Mang ra hãng thì xa và không thuận tiện cho một số cá nhân trong 1 số trường hợp.
E đã từng mua của Dầu khí. Bảo việt. Buu điện. Liberty thấy Liberty ok nhất nhưng giá cao hơn. Giờ thêm 500k 1 vụ thì xác định k bgio e mua bảo hiểm vật chất. Xe e cùi khoảng 600m các bác ạ. Tự đi sửa cho nhanh.đỡ mất tg.
Cụ nói thế :
Khoản 1 được trích dẫn giải thích là để người tham gia bh cùng chịu 1 phần dủi do với đvị BH nhằm mục đích lâng cao nhận thức của người đkhiển xe cơ giới chánh tình chạng dúi hết thiệt hại cho BH ăn chọn. Nếu thiệt hại lên đến con xố vài chăm chiệu xem cụ có giẫy đành đạch nên ko.
Khoản 2 mua thì các cụ thường mua ở bộ phận kthacs là các em NV KD còn khi xảy ra thiệt hại lại là các ông phòng giám định bthuong nên lâu cũng là bt.
Khoản 3 e thấy giờ cũng thoáng rồi mà cụ, có phải bên BH bắt người tgia BH phải sửa chữa tại 1 nơi đâu mà cho ng tham gia BH lựa chọn đấy chứ. Thằng PTI với PJICO BV thì ai cũng chê nâu rồi. Thằng Li thì phí cao dưng mà đc cái nhanh mà chế độ như víp nuân.

HaiLiberty

Xe tăng
Thường va quệt bên thứ 3 mà vỡ đèn thì sẽ cần biên bản công an. Tuy nhiên trường hợp cụ bên bảo hiểm có thể sẽ linh động để bồi thường. Tuy nhiên cụ nên alo luôn hotline bảo hiểm và chụp luôn hiện trạng xe. Chúc cụ sớm hồi phục được xe!

Vinhtran81

Đi bộ
Em cần mua bảo hiểm vật chất xe và TNDS cho xe chuẩn bị bấm biển! Ưu tiên bảo hiểm BIC, vì có ông bạn dùng ok lắm. Bác nào có ới em nhé.

cat23

Đi bộ
Mình đang cần mua bảo hiểm full cho 16 chiếc xe công ty trong HCM. TNDS + VCX.
Từng làm với Bảo Việt nhưng ko hiểu sao năm nay tăng giá cao thế. Bác nào tư vấn thì nhắn vào hieunguyen285 @ gờ meo hoặc gọi mình 0917 sáu ba năm tám tám không

tuanle.dragon

Xe tải
Cụ nói thế :
Khoản 1 được trích dẫn giải thích là để người tham gia bh cùng chịu 1 phần dủi do với đvị BH nhằm mục đích lâng cao nhận thức của người đkhiển xe cơ giới chánh tình chạng dúi hết thiệt hại cho BH ăn chọn. Nếu thiệt hại lên đến con xố vài chăm chiệu xem cụ có giẫy đành đạch nên ko.
Khoản 2 mua thì các cụ thường mua ở bộ phận kthacs là các em NV KD còn khi xảy ra thiệt hại lại là các ông phòng giám định bthuong nên lâu cũng là bt.
Khoản 3 e thấy giờ cũng thoáng rồi mà cụ, có phải bên BH bắt người tgia BH phải sửa chữa tại 1 nơi đâu mà cho ng tham gia BH lựa chọn đấy chứ. Thằng PTI với PJICO BV thì ai cũng chê nâu rồi. Thằng Li thì phí cao dưng mà đc cái nhanh mà chế độ như víp nuân.
Đề nghị cụ không nên viết sai chính tả như vậy. Đọc thấy nhức mắt, đau đầu.
(Em biết cụ cố tình)

cat23

Đi bộ
Mình đã chọn được đại lý cho 19 xe rồi nhé.
Cảm ơn mọi người đã hỗ trợ

Mình đang cần mua bảo hiểm full cho 16 chiếc xe công ty trong HCM. TNDS + VCX.
Từng làm với Bảo Việt nhưng ko hiểu sao năm nay tăng giá cao thế. Bác nào tư vấn thì nhắn vào hieunguyen285 @ gờ meo hoặc gọi mình 0917 sáu ba năm tám tám không

truongdaobk

Xe máy
Có bác nào dùng Bảo Hiểm Bảo Long chưa ạ? Cho e xin ít nhận xét..

Xe ngư

Xe điện
Xe e vay ngân hàng giờ ngân hàng bắt phải mua bh của 3 đơn vị : bảo việt, bảo minh, quân đội. Các cụ tư vấn giúp e xem bh nào ok ạ! E ở tây hồ có bác nào bán gần tư vẫn e thì tốt ạ số e 0383080666