[Funland] Bắt đại gia quê Thái Bình mua bán hoa đơn

Thai bp

Xe tăng
Nếu là hàng kém chất lượng mà cụ cương quyết thế là e ủng hộ cụ! các đại lý, các cửa hàng xăng dầu cứ vì lợi nhuận mà nhắm mắt..thì người tiêu dùng lãnh đủ!
Vâng cam on cụ, sau khi P bị bắt rất nhiều cây xăng nháo nhác lo lắng vì có liên quan đến mua hàng. E bảo vợ e, thấy chưa, cứ tham mấy đồng ck cao thì toi. Cứ hàng xịn mà bán, ăn ít nhưng bền.

itgp

[Tịch thu bằng lái]
Về kiến trúc thì có hơn, nhưng về cảnh quan thì e thấy nói chung cái gọi là lâu đài ở VN mình kể cả ở các tỉnh khác như Ninh Bình,Hà Nam chưa xứng tầm lâu đài. Sao các ông ý k mua hết mấy khu đất xung quanh rồi phá bỏ mấy cái nhà xung quanh đi để tạo không gian đúng nghĩa lâu đài nhỉ? Như lâu đài ông vừa bị bắt tự nhiên trong khuôn viên mọc lên cái nhà mấy tầng trên có bồn nước nhìn chả ra làm sao
Đúng rồi, lâu đài phải như kiểu ở bên Tây ấy, nó ở trong rừng, có thảm cỏ xanh mướt, cây cối xung quanh mới đẹp. Nhưng ở mình hình như chưa có cơ chế đấy, vì những mảnh đất như vậy đều là đất nông nghiệp, lâm nghiệp chứ không phải đất ở.

honda acura

Xe điện
Bọn Anh Quốc này sao nó đặt tên xe gớm chết cụ nhề. Hình như đại đa số dân thường 0 thích những cái tên này
đấy là chưa kể mấy thương hiệu như Vô Tù ( Vertu) , Tắc hìu...................

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Khả năng em nghĩ vụ này lại khơi mào cho 1 chuỗi Domino sắp tới!
Nhân vật này thì lâu đài dinh thự nhiều thế thì chắc ai cũng biết rồi, và biết buộ lậu thì cũng lâu rồi
Quan trọng là cái thời điểm nó nhạy cảm quá. Thế nên em nghĩ có lẽ nào cũng giống vụ Nhật Cường

congngo

Xe điện
Hôm xuống TB có ông bạn bán xăng dầu cũng bảo dưới này buôn lậu xăng dầu kinh lắm, ko nghĩ thời giờ mà vẫn buôn lộ lộ thế
1 lít xăng, dầu thì thuế, phí chiếm đến 70% giá bán lẻ nên buôn lậu là siêu lợi nhuận cụ nhé.

IP man

Tháo bánh
Khả năng em nghĩ vụ này lại khơi mào cho 1 chuỗi Domino sắp tới!
Nhân vật này thì lâu đài dinh thự nhiều thế thì chắc ai cũng biết rồi, và biết buộ lậu thì cũng lâu rồi
Quan trọng là cái thời điểm nó nhạy cảm quá. Thế nên em nghĩ có lẽ nào cũng giống vụ Nhật Cường
Em hóng, thằng mua phải có thằng bán, cho chết cả chuỗi đi em vỗ tay mừng.

nguyentoan.uct

Xe điện
Em cũng có vc thằng bạn, nên ăn làm ra từ cái ngón này.

kentdju

Xe điện
Như lâu đài ông vừa bị bắt tự nhiên trong khuôn viên mọc lên cái nhà mấy tầng trên có bồn nước nhìn chả ra làm sao
Cái nhà mấy tầng có bồn nước là nằm ngoài khuôn viên cụ ơi, do ảnh chụp nên cụ thấy như vậy. Khuôn viên nhà này có cái lầu như kiểu lầu vọng nguyệt ngày xưa ở trước nhà thôi

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Về kiến trúc thì có hơn, nhưng về cảnh quan thì e thấy nói chung cái gọi là lâu đài ở VN mình kể cả ở các tỉnh khác như Ninh Bình,Hà Nam chưa xứng tầm lâu đài. Sao các ông ý k mua hết mấy khu đất xung quanh rồi phá bỏ mấy cái nhà xung quanh đi để tạo không gian đúng nghĩa lâu đài nhỉ? Như lâu đài ông vừa bị bắt tự nhiên trong khuôn viên mọc lên cái nhà mấy tầng trên có bồn nước nhìn chả ra làm sao
Cụ quen nhìn lâu đài tây r. Lâu đài như tây toàn sâu tít trong. Xung quanh rừng or vườn hoa. Ko bao giờ có nhà cửa xung quanh cả.

Lethangvns

Xe tải
em thật, Chính phủ cứ yêu cầu các cụ nào tài sản 100 tỏi, nhà to xe đẹp khai báo nguồn gốc tài sản, thu nhập, thuế má...em đảm bảo thu về cho nhà nước 1 mớ.
Sao lại có 1 mớ thôi cụ, có mà cả rừng. Rồi ko còn ai làm cán bộ ấy chứ?

MiTa

Xe lăn
Xung quang lâu đài này ở đường Lê Hồng Phong là 1 loạt các lâu đài tương tự cũng của mấy anh có chữ "dầu" sau tên cúng cơm. Quả này ối anh run như dẽ...
Mấy a “lâu đài” thì tha ngày nào thì sống chứ đụng tới ô nào chả bóc lịch.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
1 lít xăng, dầu thì thuế, phí chiếm đến 70% giá bán lẻ nên buôn lậu là siêu lợi nhuận cụ nhé.
Không phải nộp thuế, lại pha thêm phụ gia, hóa chất vào thì siêu lợi nhuận hơn cả ngành

Chỉnh sửa cuối: