Bị phạt mà không rõ lý do

Trạng thái
Thớt đang đóng

quanvn1206

Đi bộ
Hôm nay em nhận được thông báo phạt với lý do đăng quảng cáo trong khi em không quảng cáo gi, mà chỉ nhờ các sale cho xin giá xe, rất nhiều member khác trong cùng box cũng hỏi câu tương tự như em. Ko rõ có phải tất cả đều bị phạt hay không mong bdh giải đáp thắc mắc giúp với ah

Chào bác,

Nội quy, quy định của diễn đàn ghi rất rõ:

B. NỘI DUNG:

I- Thành viên tham gia diễn đàn không được phép thực hiện những điều sau:

.....

49. Chỉ được phép mua-bán, quảng cáo trong khu vực cho phép(Thông tin thị trường rao vặt).

https://www.otofun.net/threads/noi-quy-dien-dan-otofun.941053/

Bác vào Box Nissan mở thớt tìm mua xe

Với lỗi này theo quy định bác phải nhận thẻ phạt 2 điểm và bị hạn chế truy cập 7 ngày. Nhưng xét thấy có thể bác chưa đọc kỹ nội quy, quy định nên BĐH chỉ rút thẻ nhắc nhở. Với thẻ này bác vẫn có thể mở thớt viết bài bình thường. Vậy bác nên tìm hiểu và đọc kỹ nội quy, quy định để tránh vi phạm lần sau. Cám ơn bác!

quanvn1206

Đi bộ
Chào bác,

Nội quy, quy định của diễn đàn ghi rất rõ:

B. NỘI DUNG:

I- Thành viên tham gia diễn đàn không được phép thực hiện những điều sau:

.....

49. Chỉ được phép mua-bán, quảng cáo trong khu vực cho phép(Thông tin thị trường rao vặt).

https://www.otofun.net/threads/noi-quy-dien-dan-otofun.941053/

Bác vào Box Nissan mở thớt tìm mua xe

Với lỗi này theo quy định bác phải nhận thẻ phạt 2 điểm và bị hạn chế truy cập 7 ngày. Nhưng xét thấy có thể bác chưa đọc kỹ nội quy, quy định nên BĐH chỉ rút thẻ nhắc nhở. Với thẻ này bác vẫn có thể mở thớt viết bài bình thường. Vậy bác nên tìm hiểu và đọc kỹ nội quy, quy định để tránh vi phạm lần sau. Cám ơn bác!
Thế thì phải phạt mình ở box nissan chứ sao lại phạt bên huyndai đúng box tư vấn mua xe trong đấy ai cũng hỏi câu tương tụ mình

Thế thì phải phạt mình ở box nissan chứ sao lại phạt bên huyndai đúng box tư vấn mua xe trong đấy ai cũng hỏi câu tương tụ mình
Bài bị phạt của bác bên Huyndai đây:

Bác mở thớt và vào thớt khác đăng bài cần mua. BĐH rút thẻ bác mục đích nhắc nhở bác chứ không phải rút thẻ hạn chế quyền truy cập diễn đàn của bác nên chỉ rút một thẻ, nếu rút tiếp thẻ bác sẽ bị hạn chế truy cập ngay lập tức. Trân trọng!

quanvn1206

Đi bộ

Bác mở thớt và vào thớt khác đăng bài cần mua. BĐH rút thẻ bác mục đích nhắc nhở bác chứ không phải rút thẻ hạn chế quyền truy cập diễn đàn của bác nên chỉ rút một thẻ, nếu rút tiếp thẻ bác sẽ bị hạn chế truy cập ngay lập tức. Trân trọng!
Thắc mắc thì thắc mắc cho hêt, giả xử trương hợp của em muông mua xe san sau đấy em đổi qua xtrail trên box của huyndai và nissan đăng bài vào đâu thì đúng mong dc chỉ giáo

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]

Giải thích như cụ mọi người phục ngay. Chúc cụ điều hành diễn đàn ngày một phát triển.

Thắc mắc thì thắc mắc cho hêt, giả xử trương hợp của em muông mua xe san sau đấy em đổi qua xtrail trên box của huyndai và nissan đăng bài vào đâu thì đúng mong dc chỉ giáo
Nếu bác cần mua bác sang bên Box:

https://www.otofun.net/forums/mua-xe-ban-xe.88/

Còn trong trường hợp bác cần tư vấn mua xe, mời bác sang Box:

https://www.otofun.net/forums/thi-truong-tu-van-mua-ban-xe.374/

Trạng thái
Thớt đang đóng