[Funland] Bị pvmách phụ huynh vì đi SNOF - Em thù mợ nào đó suốt đời ...x-(

xukthal.

Xe lăn
=)) Giờ mới đọc kỹ, sao đợt SNOF vừa rồi ko cụ nào lôi lên chém để cc Ofer vững bước tiến Đồ Sơn nhỉ? :-j:-j

Transit2010

Xe buýt
Em hôm nay mới vào đọc thớt này cười k nhặt được mồm.

akitsun

Xe tải
Kệ bố ông

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Các cụ các mợ để em khóc tý cho hả đã ...:(( :((

Em dấu ông bà già đăng ký đi SNOF cuối tuần này, nói dối là cty cử đi công tác. Đã nộp tiền cho BTC và đăng ký vào Trại tập trung của cụ Mazda 3 all new (ảnh dưới). Thế mà trưa nay về bà già gọi ra mắng té tát :
- Mày nói dối đi công tác để đi chơi đàn đúm với cái hội ôtô ô tiếc gì đó hả? Ở nhà ko đi đâu hết...tao nghe nói có cả trai cả gái ở chung nhau, thế coi sao được?
- Mày lớn tuổi rồi, cv ổn định rồi lo mà kiếm vợ đi, đừng lông nhông đàn đúm nữa...

Em ngạc nhiên: Sao mẹ biết?
Bà già:
- Có người biết mày chơi trong đó nói, thế thôi nhé.

Nói qua để cccm biết, bà già em rất gia trưởng đã nói là cả nhà nghe răm rắp, ông già em sợ lắm. Em nhớ có lần ông già đi họp lớp PT ăn xong bà già gọi bắt về ngay, các cô trong lớp xin cho đi hát Karaoke mà ko được, ông già cũng phải về đấy.
Em thì cũng gần U40 rồi, con một..hình thức được, cv ổn, cũng có tiền và sống tiết kiệm nên gần đây có 1 số vệ tinh nữ (có vẻ thuộc dạng hơi cao tuổi) hay lượn vè vè đến nhà chơi. Trong đó em biết chắc có 2,3 mợ chơi trên OF này..vì có lần thấy trên màn hình IP có vào OF forum...chắc biết em dùng nick này vì có lần mượn Lap của em lên mạng (em đoán thế vì ko out nick).
Các mợ này hay đến chơi với bà già em trước, cũng buôn chuyện ác lắm ý, có hôm em đi làm về thấy có mợ còn ngồi nhặt rau với bà già em cơ :D

Thế là em ko dự SNOF được với cccm rồi /:) Em buồn lắm vì cũng đã đăng ký vào Trại tập trung có các mợ vui tính như Mợ Liễn , Mợ toét 2710 , Mợ lyhoa75 , Mợ ZynZyn , mợ Mây Ngàn Bay ...cùng các cụ khác.
Cụ mợ nào chưa đăng ký đc suất em xin nhường ạ :(
Em mà truy ra được mợ nào trong số các vệ tinh kia phạm văn mách với bà già thì em thù suốt đời ...ko có chuyện yêu iếc gì hết nhá x-(x-(

Lấy đc vợ chưa bác?

BKG

Xe tăng
Khiếp quá với cụ em chã!

HnA

Xe tăng
Em chã, cực đáng yêu và hồn nhiên.