[Salon] Bình An Auto: Mua - Bán xe cũ bình dân nhanh gọn cam kết giá tốt nhất . DV sang tên chuyển vùng toàn quốc ...

nguyennamphong

Xe máy
E vừa từ Lạng Sơn về. Tuần nào e cũng lên đó. Nếu cụ bất bình với e coment của e thì cafe cứ thế nào ý nhỉ???

Bankho

Xe tăng
E vừa từ Lạng Sơn về. Tuần nào e cũng lên đó. Nếu cụ bất bình với e coment của e thì cafe cứ thế nào ý nhỉ???
E ko bất bình gì với ý cụ. E chỉ muốn nói là làm cái gì phải có chứng. Có gì cụ cứ show tý ảnh lên. Nếu đúng là xe lỗi e tin thớt cũng sẽ đảm bảo uy tín mà xem xét xe cụ. Thế thôi

Bankho

Xe tăng
E chả quen biết gì cụ bình. Trước e cũng nhờ cụ bình tìm xe.

Ý em là thế này : Có lẽ uy tín của cụ An mà xe cụ ấy bay nhanh quá nên chất lượng dọn dẹp xe của anh em thợ có thể chưa cao . Bởi dễ quá khiến ta quá dễ giãi mà, tâm lý dân vịt mình mà . Vậy gạt gạch ngói sang bên, cụ An có ý cầu thị xin hãy bỏ chút tg check lại quá trình dọn dẹp xe mới về cho anh em đến sau khỏi lăn tăn . Xin hết .
À mà con này có vay Bank được không cụ ? Được bao nhiêu % ạ ? Cụ inbox cho em nha ?
Thêm em nữa về : Spark 2010 màu trắng xe đẹp , máy móc tốt gầm bệ chắc chắn , số má ngọt , chạy xa yên tâm , xe không đâm đụng ngập nước , xe lành và tiết kiệm xăng .
Mua về chỉ việc đi không phải sửa chữa gì thêm.
Giá bán : 110 triệu

vuducthinh1981

Xe tải
Thuận mua vừa bán mà các cụ, có ai dí dao vào cổ ép mua đâu. Xe như chuồng gà thì các cụ cũng đến xem tận mắt chán chê rồi mới xuống tiền. Em đi 2 đời xe cỏ giá loanh quanh 100tr rồi, em cũng chỉ quan tâm mỗi máy móc, gầm bệ ổn là được. Nhựa trong xe nhiều cái bẻ nhẹ là gãy, ồn như chợ vỡ. Muốn ổn hơn thì em phải đắp thêm tiền vào thôi, chứ mua xe giá rẻ là em xác định từ đầu rồi.

thungxam

Xe tăng
Cái xe dưới 100tr thì xác định nó là xe cũ thuộc diện lâu bền rồi , chi phí mông má cho nó ngon cũng không phải là dễ chịu . Công thợ thì như nhau thậm chí tốn hơn , giá bán thì muốn cao lên cũng không được .Thành ra đừng quá kì vọng nó phải ngon lành
Về phần phốt xe thì cứ nêu rõ mua xe gì , ngày nào , giá bao nhiêu thì mọi người sẽ có cái đánh giá công tâm nhất . Ko thì giờ em bảo em mua con lamborghini của cụ xyz nhưng dính phải taxi thanh lý đề nghị mod giải quyết .

Cristian

Xe tải
Cãi nhau nhiều cũng chỉ làm tăng page, lên top cho topic này nhiều mà thôi. Cụ nào bóc phốt, đáp gạch thì nên có cái ảnh. Ko thì sửa rồi thì nói xe đó xxe gì. Mua bao giờ. Hỏng làm sao. Ít cũng có cái ảnh chứng minh m mua xe và đã sửa. Kiểu gì chẳng có báo giá sửa chữa, và hóa đơn. Cứ dấu như mèo dấu mứt ròi úp úp mở mở... Đến hài... Giờ cộng đồng mạng cũng tỉnh hơn rồi....

an_giaiphong

Xe điện
{Salon Chợ xe}
Ý em là thế này : Có lẽ uy tín của cụ An mà xe cụ ấy bay nhanh quá nên chất lượng dọn dẹp xe của anh em thợ có thể chưa cao . Bởi dễ quá khiến ta quá dễ giãi mà, tâm lý dân vịt mình mà . Vậy gạt gạch ngói sang bên, cụ An có ý cầu thị xin hãy bỏ chút tg check lại quá trình dọn dẹp xe mới về cho anh em đến sau khỏi lăn tăn . Xin hết .
À mà con này có vay Bank được không cụ ? Được bao nhiêu % ạ ? Cụ inbox cho em nha ?
Dạ cảm ơn cụ đã góp ý , xe spark 2010 ngân hàng có khi chế ít lười làm hồ sơ cụ ak. Cụ mua em nào tầm 200 đời 2009 trở lên là làm bank đc ạ

sonhp88

Xe tải
Hêt mấy anh bộ đội lại đến các cụ trên Lạng Sơn lên tiếng giúp cụ chủ. Khách quan quá$
Thế quái nào em đọc còm của cụ em cứ ngứa mồm. Cụ cho em xin cái dẫn chứng cụ thể để em tránh. Chứ kiểu người ăn nói vô trách nhiệm thì em khinh

bienxanhsautham

Xe hơi
Em thì nghĩ các cụ tranh luận nên dừng lại để cụ chủ bán xe.khi nào có thêm ảnh ọt chứng cứ lại bàn tiếp ah.bản thân e cũng đã từng mua xe cụ An. Mua xog cũng có lỗi này khác nhưng cụ ấy bảo hành 3 tháng nên phát sinh lỗi cụ ấy cũng khắc phục đúng cam kết. Vậy là ổn rồi.còn mua xe cũ thì e ngĩ cụ nào chẳng dẫn người biết về xe đi xem. Nếu ko có ai mà các cụ vẫn mua thì có nghĩa các cụ có tin tưởng thì mới xuống tiền. Mua xe cỏ mà ngon thì e nói thật là nó lại ko có giá cỏ nữa rồi

an_giaiphong

Xe điện
{Salon Chợ xe}
Em thì nghĩ các cụ tranh luận nên dừng lại để cụ chủ bán xe.khi nào có thêm ảnh ọt chứng cứ lại bàn tiếp ah.bản thân e cũng đã từng mua xe cụ An. Mua xog cũng có lỗi này khác nhưng cụ ấy bảo hành 3 tháng nên phát sinh lỗi cụ ấy cũng khắc phục đúng cam kết. Vậy là ổn rồi.còn mua xe cũ thì e ngĩ cụ nào chẳng dẫn người biết về xe đi xem. Nếu ko có ai mà các cụ vẫn mua thì có nghĩa các cụ có tin tưởng thì mới xuống tiền. Mua xe cỏ mà ngon thì e nói thật là nó lại ko có giá cỏ nữa rồi
Dạ cảm ơn cụ đã ủng hộ em ạ. Nhiều cụ chuyển tiền nhờ em mua xe . Tin tưởng tuyệt đối em nhưng chưa bao giờ em để ai mất niềm tin các cụ mua rồi đều biết tính em có sao nói vậy ạ.

an_giaiphong

Xe điện
{Salon Chợ xe}
Em xin lỗi các cụ . Nhưng thớt này em lập để bán hàng . Nên những tranh luận em tạm thời xin phép các cụ dừng ở đây ạ, nếu cụ nào có khiếu kiện lập ra topic mới để em vào hầu cụ ấy, hoặc alo trực tiếp cho em là tốt nhất , và để các cụ có nhu cầu tìm xe có thể tìm được xe . e có thể chăm sóc các cụ ấy . Các cụ cũng đã thấy những cụ mua xe thật sự của em đã minh chứng cho con người em . Khi các cụ mua xe của em luôn được em : sang tên chính chủ , bảo hành , chỉnh sửa một số hạ mục theo ý các cụ, và hơn hết em sẽ nhập lại xe nếu các cụ không ưng ý. Chứ không phải bán xong là xong ạ .

em ủn hộ cụ,cơ mà cụ tìm được con lacetti EX nào thì ới em nhá

minghoanh

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Em xin lỗi các cụ . Nhưng thớt này em lập để bán hàng . Nên những tranh luận em tạm thời xin phép các cụ dừng ở đây ạ, nếu cụ nào có khiếu kiện lập ra topic mới để em vào hầu cụ ấy, hoặc alo trực tiếp cho em là tốt nhất , và để các cụ có nhu cầu tìm xe có thể tìm được xe . e có thể chăm sóc các cụ ấy . Các cụ cũng đã thấy những cụ mua xe thật sự của em đã minh chứng cho con người em . Khi các cụ mua xe của em luôn được em : sang tên chính chủ , bảo hành , chỉnh sửa một số hạ mục theo ý các cụ, và hơn hết em sẽ nhập lại xe nếu các cụ không ưng ý. Chứ không phải bán xong là xong ạ .
hôm nay có xe gì cụ ơi

Hoang1984

Xe hơi
rất ủng hộ cụ làm như vậy ạ,mời cụ 1 ly vodka.Hy vọng sớm giao lưu vs cụ ạ

an_giaiphong

Xe điện
{Salon Chợ xe}
Về thêm em I10 bản đủ sản xuất 2014 xe không chạy taxi, tư nhân , bản cao nhất có đề nổ Startop, tích hợp vô lăng, chìa khoá thông minh la răng đúc , xi nhan gương, gương kính điện gập điện, túi khí , phanh abs , nói chung xe đều , không lỗi bác nào mua về chỉ việc sử dụng , em rút hồ sơ trong ngày , hỗ trợ trả góp thoải mái ak.
Giá : 294 triệu

an_giaiphong

Xe điện
{Salon Chợ xe}
Về thêm em I10 bản đủ sản xuất 2014 xe không chạy taxi, tư nhân , bản cao nhất có đề nổ Startop, tích hợp vô lăng, chìa khoá thông minh la răng đúc , xi nhan gương, gương kính điện gập điện, túi khí , phanh abs , nói chung xe đều , không lỗi bác nào mua về chỉ việc sử dụng , em rút hồ sơ trong ngày , hỗ trợ trả góp thoải mái ak.
Giá : 294 triệu

Đã bán cảm ơn các cụ đã quan tâm ak mua xe khó bán lại nhanh quá !