[Funland] Bình chọn 11 ảnh vòng chung kết - chủ đề "Ùn tắc giao thông" chào mừng SN OF11

Cụ mợ vốt cho ảnh nào dưới đây (mỗi nick vốt 1 ảnh, không thay đổi được vốt)

• Tổng bình chọn
    742
  • Thời gian đóng: .

N68

Xe điện
Kính mời các cụ mợ tham gia bình chọn cho 11 ảnh vào vòng chung kết cuộc thi ảnh "Ùn tắc giao thông" chào mừng sinh nhật Otofun lần thứ 11 theo thứ tự dưới đây.
(số thứ tự ảnh được xếp theo thời gian post ảnh dự thi)

Thời gian bình chọn: Đến 24h ngày 15/6/2017

Mỗi nick được bình chọn cho 1 ảnh, việc xếp hạng sẽ được lấy theo số lượt bình chọn từ cao đến thấp với cơ cấu giải thưởng như sau:

+ 01 giải nhất: 3.000.000 VND.
+ 01 giải nhì: 2.000.000 VND.
+ 01 giải ba: 1.000.000 VND.
+ 02 giải khuyến khích: 500.000 VND.

Tất cả 11 ảnh vào chung kết sẽ đc tặng mỗi tác giả 01 túi y tế OF, 01 mũ OF, 01 logo OF.

Lễ trao giải: Sẽ được tổ chức ngày 25/6/2017 tại Garafun

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

N68

Xe điện
Ảnh 1:
Hưởng ứng phong trào em thả 1 bức: Cô đơn mình anh! (ảnh vừa chụp hôm qua 4.6.2017)

Ảnh 2:
Phát triển kinh tế và những tồn tại

Ảnh 3:

Mình xin tham gia với bức ảnh " Giờ tan tầm "
Hết giờ làm việc, ai cũng muốn nhanh chóng trở về nhà, nếu không nhường nhịn nhau, không tuân thủ các quy định về giao thông sẽ gây ra ùn tắc và lộn xộn trên đường.

Ảnh 4:
Cho em góp vui một ảnh.
...
Ngược dòng.
...
Sự tương phản giũa dòng xe kẹt cứng và người phụ nữ dân tộc trong chiều muộn Sa pa tuyết rơi! Cảm thấy gì là tuỳ CCCM...!

Ảnh 5:
Noicomdien gửi ảnh tham gia cuộc thi:
Một buổi tối trên quảng trường Đông Kinh Nghĩa Thục - Hồ Hoàn Kiếm
Đường càng rộng - Giao thông càng hỗn loạn :)
( Chụp liên tiếp kết hợp hiệu ứng chồng hình )

Ảnh 6:

Phân tầng trong mưa

Ảnh 7:

Tham gia giao thông quan trọng là ý thức, Thái Nguyên quê em.

Ảnh 8:

Mình cũng xin tham gia.
Tên ảnh: Mùa lũ
Thông tin ảnh: Đây là ảnh mình chụp vào năm ngoái tại huyện Hương Khê, tỉnh Hà Tĩnh trong đợt tình nguyện giúp đỡ bà con khắc phục hậu quả sau trận lụt lịch sử. Bà con phải chờ đợi để đi thuyền sang bên kia sông có khi 15-30 phút vì quá đông trong khi thuyền chở lại chỉ có 01 chiếc.

Ảnh 9:

Xin tham gia:
# Tan tầm

Ảnh 10:

Tên ảnh: Hà Nội giờ tan tầm.
Nội dung: Bức ảnh được chụp vào một buổi chiều tháng 2/2016 dịp giáp Tết. Sự bủng nổ dân số đã dẫn tới tình trạng quá tải ở một số lĩnh vực trong xã hội và giao thông là 1 phần trong đó.

Ảnh 11:

Nhân dịp SNOF thứ 11, em mạn phép được tham gia cùng CCCM vào giờ chót ạ :D
Bức ảnh được em chụp tại Sài Gòn vào 1 chiều tan tầm, cũng là bức ảnh khái quát nhất những ấn tượng của em về thành phố này. Đông đúc, ngột ngạt, xô bồ,... em vào Sài Gòn chơi 2 ngày, lúc nào ra đường phải nhích từng chút một, dù trưa nắng vỡ đầu dù chiều đầy dông gió.
Sài Gòn khác Hà Nội nhiều lắm. Hà Nội dù cùng bon chen, cũng sôi động nhưng đâu đó vẫn có những khoảng lặng, những không gian yên tĩnh đến nhẹ cả tâm hồn cả thể xác, ngồi nhâm nhi tách trà nóng, thưởng thức một cuốn sách hay... Ở Sài Gòn huyên náo này, em chưa tìm thấy những điều đó.
Nhưng cả đời em mới đặt chân xuống đất Sài thành đúng 2 lần, em tin rằng nếu có nhiều thời gian hơn, chắc chắn em cũng sẽ tìm được những khoảng lặng của thành phố này. CCCM nhỉ?

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

muadem

Xe cút kít
Em xếp chỗ hóng thông báo nhận giải, cám ơn các cụ mợ đã ủng hộ em ảnh 6 nhá nhá :-bd

muadem

Xe cút kít

dmdviet

Xe cút kít
Em vận động hàng lang đúng quy trình chứ có gọi hội đâu, chã cứ vote cho em mai mốt em chia thưởng hậu hĩnh :)

Chén nào em cũng có, cụ yên tâm ;;)
Kể ra bình chọn đến 12h trưa nay lão về nhứt luôn :))

N68

Xe điện
Úp đết kết quả :)

dovanhiep

Xe hơi
Bác nào vốt ảnh của e không ạ?