Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

sidecar_ox

Xe tải
290k. Tiếp tục Banana Republic

190k. Hollister cổ tim

190k. Cổ tròn Hollister các màu

290k. Cổ trụ Banana Republic

230k. Levis xịn chính hãng

Bạn cho mình hỏi :" Hàng chính hãng như oder từ Nhật về luôn " là sao ạ? Tức là hàng của mình là hàng Việt Nam xuất khẩu chứ không phải hàng của Nhật à?

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Bạn cho mình hỏi :" Hàng chính hãng như oder từ Nhật về luôn " là sao ạ? Tức là hàng của mình là hàng Việt Nam xuất khẩu chứ không phải hàng của Nhật à?

Cụ mua mã oxford này từ nhật về cũng là made in viet nam thôi cụ. Hàng việt nam sản xuất rồi xuất khẩu sang nhật mà chứ nhật nó có làm đâu, toàn thuê việt nam, trung quốc gia công rồi xuất sang bên nó, nếu cụ sang nhật mua về thì chính là nó thôi. Còn bằng cách nào đó nó còn sót lại ở VN một ít, bán ở VN, có thể bị cắt mất tem nhưng chính xác vẫn là nó, y như cụ mua ở nhật về, nhưng giá rẻ hơn nhiều. Cái này cụ có thể tự kiểm chứng bằng cách mua ở nhật về và qua nhà em để so sánh. Hàng nhà em siêu nhiều và 100% bao xịn chính hãng như mua xách tay. Cụ tham khảo thêm hàng ở web: linhvnxk.com

sidecar_ox

Xe tải
Cụ mua mã oxford này từ nhật về cũng là made in viet nam thôi cụ. Hàng việt nam sản xuất rồi xuất khẩu sang nhật mà chứ nhật nó có làm đâu, toàn thuê việt nam, trung quốc gia công rồi xuất sang bên nó, nếu cụ sang nhật mua về thì chính là nó thôi. Còn bằng cách nào đó nó còn sót lại ở VN một ít, bán ở VN, có thể bị cắt mất tem nhưng chính xác vẫn là nó, y như cụ mua ở nhật về, nhưng giá rẻ hơn nhiều. Cái này cụ có thể tự kiểm chứng bằng cách mua ở nhật về và qua nhà em để so sánh. Hàng nhà em siêu nhiều và 100% bao xịn chính hãng như mua xách tay. Cụ tham khảo thêm hàng ở web: linhvnxk.com
Đúng rồi. Tất cả hàng đó đều may ở VN hay TQ hoặc nước khác rồi chuyển về Nhật nó khác với hàng Xuất sang Nhật cụ nhé. . Theo em đc biết những hàng sx cho người Nhật ở nước khác không phải Nhật thì không có cái nào tuồn ra ngoài đc, qui trình quản lý của nó có tham ô tham nhũng như VN đâu. Nếu hỏng,lỗi thì nó hủy ngay.

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Đúng rồi. Tất cả hàng đó đều may ở VN hay TQ hoặc nước khác rồi chuyển về Nhật nó khác với hàng Xuất sang Nhật cụ nhé. . Theo em đc biết những hàng sx cho người Nhật ở nước khác không phải Nhật thì không có cái nào tuồn ra ngoài đc, qui trình quản lý của nó có tham ô tham nhũng như VN đâu. Nếu hỏng,lỗi thì nó hủy ngay.
:) vâng đấy là theo cụ biết. Huỷ cũng có nhiều kiểu huỷ. Trên lý thuyết thì ma tuý, cần sa... các kiểu là cấm. Đặc biệt các nước an ninh tốt như mỹ nhật thì chắc ko thể có cụ nhỉ. Nhưng ở đâu cũng vẫn có.
Dù sao thì thị trường xuất xịn này vốn ít nay càng ngày càng thắt chặt và vài năm tới cũng ko có hàng để ra được nữa.
Lúc nào còn mua đc thì còn đc dùng hàng rẻ, mai mốt chẳng còn nữa mà mua cụ ạ
Tin hay ko cũng là do đầu óc mình nhận định thôi. Còn thực tế ko thay đổi, vẫn có, vẫn mua bán, vẫn dùng bt ạ

sidecar_ox

Xe tải
:) vâng đấy là theo cụ biết. Huỷ cũng có nhiều kiểu huỷ. Trên lý thuyết thì ma tuý, cần sa... các kiểu là cấm. Đặc biệt các nước an ninh tốt như mỹ nhật thì chắc ko thể có cụ nhỉ. Nhưng ở đâu cũng vẫn có.
Dù sao thì thị trường xuất xịn này vốn ít nay càng ngày càng thắt chặt và vài năm tới cũng ko có hàng để ra được nữa.
Lúc nào còn mua đc thì còn đc dùng hàng rẻ, mai mốt chẳng còn nữa mà mua cụ ạ
Tin hay ko cũng là do đầu óc mình nhận định thôi. Còn thực tế ko thay đổi, vẫn có, vẫn mua bán, vẫn dùng bt ạ
Vâng cụ! hàng xuất dư, hàng xuất lỗi, hàng này hàng kia thậm chí hàng ăn cắp em nghe cách đây từ 2001 rồi, lúc đó có ông đối tác làm chủ xưởng may giày cho bên Đài Loan dưới HP. Ông ý chiêu đãi Sơn hào hải vị không tiếc bọn em thứ gì nhưng khi ngỏ ý muốn có 1 đôi giày làm kỷ niệm thì ông ý nói cái gì lấy đc chứ giày này không thể có 1 đôi ra ngoài đc anh thông cảm. Lúc đó mình mới biết.

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Vâng cụ! hàng xuất dư, hàng xuất lỗi, hàng này hàng kia thậm chí hàng ăn cắp em nghe cách đây từ 2001 rồi, lúc đó có ông đối tác làm chủ xưởng may giày cho bên Đài Loan dưới HP. Ông ý chiêu đãi Sơn hào hải vị không tiếc bọn em thứ gì nhưng khi ngỏ ý muốn có 1 đôi giày làm kỷ niệm thì ông ý nói cái gì lấy đc chứ giày này không thể có 1 đôi ra ngoài đc anh thông cảm. Lúc đó mình mới biết.
Vâng đúng thế. Tuỳ vào quan hệ đến đâu, có những thương hiệu 1 món cũng ko đc lọt vào thời điểm đó. Nhưng sau đó 1 time thì được phép lấy cả trăm cả nghìn.

Có những khi nhạy cảm thì cấm kị, vài năm sau thì đổ ra cả tá.

E ko muốn bàn thêm với cụ về vấn đề này. Vì như e đã nói, ko phải tin hay ko, nhìn nhận như nào. Mà thực tế sẽ ko thay đổi gì cả, hàng vẫn có và e vẫn bán, ai biết vẫn mua và ai ko trải nghiệm tận nơi mà muốn nghĩ gì vẫn nghĩ.

Còn e có như nào e bằng cách nào ra sao thì chắc e chỉ nói với người nhà em đc thôi.

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
1.250k. Millet lông vũ của Hàn, dòng golf nên vận động cực thoải mái, thiết kế mỗi khớp cử động cực thông minh, đại khái cụ nào hay vận động mà sợ mặc áo khoác gò bó thì qua e nhanh, ít lắm, xịn sò cực. hãng bán 6 củ

950k. Tin đc ko ạ, lông vũ không đường may của JDX mà e bán giá rẻ hơn cả áo bông :D thế nên hàng về cái hết luôn size 95 trong 1 nốt nhạc. JDX cũng chuyên dòng golf, có size 100 trở lên, form không to

1.190k. Khoác phao bông Calvin Klein, nói chung hàng nhà em bao xịn nên nói đến từ xịn nhiều nghe cũng bực, nói chung các cụ khỏi hỏi xịn hay ko làm gì nhé. Áo này hãng đảm bảo mặc ấm ở 0 độ F tức là âm 17 độ C. CHống thấm nước, giữ nhiệt hoàn hảo. Em chụp cả lời quảng cáo ở tag cho các cụ tự đọc nhen (tiếng anh bên dưới)

850k. Khoác phao chống thấm Hollister, 2 màu như ảnh, mặc dáng đẹp lắm luôn, order về làm gì cho tốn công tốn sức lại tốn tiền, e bán có 850k mua nhanh kẻo hết

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
790k. Giá re bất ngờ cho áo Khoác Armani Jean, chính hãng, cơ mà chỉ có size M L XL XXL (size Mỹ), cao to tý mới mặc được ạ

550k. Khoác lông cừu Merrell của Hàn, dày, ấm, sang trọng cực kì luôn. Năm nay nhà em nhiều hàng của Hàn nên form đẹp cứ gọi là ngất ngây

390k. Khoác nỉ Merrell nỉ bông, cũng sang chảnh ko kém, giá còn rẻ khủng khiếp nữa. Thật chứ mang 390k đi chả biết mua đc cái áo sơ mi việt nam ko luôn, mà e bán áo khoác hàn quốc chính hãng giá này đủ biết e thật thà cỡ nào ạ. Em nhập đc rẻ em bán rẻ cho các cụ, chứ e bán buôn cho mấy shop bán hàng xách tay thì có mà giá các cụ mua trên trời luôn

450k. Tiếp khoác nỉ Black Yak, hàng hiệu ko cần tiền triệu là đây he he

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
590k. Khoác gió lót nỉ chống thấm Net men và NUV. 2 hiệu này chung 1 ct mẹ nhé các cụ, form châu á dẽ mặc, có nhiều màu, hàng onweb hết rồi đấy ạ, đây là kiểu áo nếu ko biết mặc gì thì cứ mặc nó. Kiểu đơn giản, cơ bản và đủ ứng dụng hết

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
790k. KHoác phao Esprit các màu như ảnh: xám, đen, cam, rêu. dễ mặc, dễ giặt, dễ dùng, đại khái dáng khá là cơ bản, mũ tháo đc

890k. Lông vũ Kolon Sport, hàng Hàn, form đẹp, xét về lông vũ thì con này là lông vũ cọng, không phải lông vũ tơ như mấy con kia, nhưng về dáng thì con này lại là đẹp nhất. CÓ điều e chả hiểu sao mà cái đường chần chỉ bên trong màu nào là chỉ nó màu đấy, nhìn tương phản chả ưng mắt lắm. Nhưng dù sao thì cũng chả ai nhìn thấy chỉ có mình mặc mình biết thôi nên mackeno :D cứ đẹp là đc

450k. COn Gap lót lông cừu này ăn đứt uniqlo lót lông cừu luôn. Tất nhiên em có cả uniqlo lót lông cừu nên e mới có cái so sánh cho các cụ, uniqlo lót lôg cừu e bán 390k (đội xách tay chắc phải bán trên 700 ý nhỉ). Còn Gap này lót lông toàn bộ áo và tay, cực dày dặn, mùa đông có con này thì ấm áp thôi rồi

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
390k. Uniqlo lót lông cừu, cụ nào mua xách tay mà ko mua của em vì e lười up ảnh thật thì chắc chắn tiếc cực luôn. 390k e cứ bao xịn cho các cụ là đc, cần gì chụp, cũng có ảnh chụp nhưng mà lúc bận là em ko hay up đủ đc, tí em up phía duwois nhé
Em có đen, ghi đậm, ghi sáng, rằn ri, xanh

Đây ảnh thật đây

Tiếp tục là bomber Uniqlo, trong hãng Uni thì con bomber này là dáng đẹp nhất, đáng đông tiền bát gạo nhất luôn. em đảm bảo. Vì con này chất ngoài chôgns thấm, mềm mịn ko sốt soạt, lót bông nhẹ, 3 lớp chứ ko phải 2 lớp, nhưng bông mỏng dễ mặc lắm