Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Đây là quần, dáng đẹp lắm, thật chứ em toàn mặc thay quần ngủ vì chất nó sướng quá he he

Đây là áo sát nách

Tất 45k/1 đôi, riêng tất mua gì mua kèm thì e ship chứ bán tất ko có lãi, auth mà e bán như hàng tàu :((

Quần nỉ thể thao chất dày, loại này e chỉ còn size bé cho các cụ mặc size nhỏ thôi

290k. Áo Alfani, em mặc đẹp đúng ko, vì e ko quảng cáo nhưng hôm nào khách gặp em mặc là hay mua. Chắc cũng phải đẹp thì ngta mới mua nhỉ :D
EM hay mặc phết vì cũng đẹp, dễ chịu, thoải mái, siêu bền. Alfani này cái gì của nó cũng đẹp với bền chứ ko riêng gì áo này luôn, cụ nào hay mua nhà e chắc biết khỏi quảng cáo

200k. Quần định hình giữ nhiệt dòng warmming của American Eagle. Quần này mặc không cần mặc sịp bên trong nhé. Giống kiểu quần Bird Dog hồi em bán mà cháy hàng ý. Nó thiết kế như boxer luôn rồi.
Cụ nào mặc đồ lửng thì mặc quần lửng bên trong, mặc đồ dài thì mặc quần dài bên trong. Kể cả là đánh golf hay bất kì môn thể thao nào e này cũng chấp hết nhé.

600k. Bộ Puma hàng xuất Hàn, form không to nên các cụ khỏi lo thùng thình như hàng Mỹ :D, có 2 màu đen và navy ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Con này cũng là Alfani, đẹp ko hối hận luôn, cứ mặc vừa là auto đẹp nhé các cụ

420k. Áo len Jack & Jones màu navy họa tiết độc lạ

390k. Rẻ thối rẻ nát, duy nhất 1 em size M (lưu ý hộ em alfani là hàng mỹ, nên sz M mỹ cũng phải cỡ loanh quanh 80kg nha- tùy chiều cao, cứ cho số đo e tư vấn cho)

Nhiều khi các cụ qua e mua ưng bụng đc đồ ngon bổ rẻ khen e 1 câu cho e sướng, như con bomber này thật bỏ đến 3 lần của 390k ra vẫn thấy đáng giá luôn, mà mua rồi sướng quá hay sao ko thấy đả động gì làm thằng e ko có động lực tìm ảnh web cho.
Tại có ít e cũng lười lấy ảnh web, cơ mà còn 1c nhé

390k. Con khoác kaki chống nước này có 1 tryền thuyết luôn.
Có 1 cụ, chính xác là khách OF nhà mình bước vào đập vào mắt con này xong quay ra buông 1 câu: gì mà bán toàn đồ đồng nát, quảng cáo thì hay lắm! =))
Ô kìa cụ ý đánh giá nhanh quá e cũng thấy ko tôn trọng em nên em kệ, hàng ngon như này ko biết thì thiệt thân, hoăc ít ra bảo em ơi sao em để nó nhàu thế này nọ thì e cũng nhiệt tình tâm sự. Đằng này lại bất lịch sự thế thì thôi, để ai có hiểu biết hơn mua vậy
Sau e mới up lên về chức năng chống nước của nó thì hàng bay vèo vèo trong 1 nốt nhạc, Bây giờ còn có 1 con size XL (form Nhật) cho cụ nào ưng.

1. Nó nhìn như kaki thường nhưng chống nước cực đỉnh, như lá khoai luôn.
2. Nó là khoác 3 in 1. Có chức năng chống nước và có kèm luôn áo gile giữ nhiệt bên trong tháo ra đươck. Tháo ra mặc như gile thường và 1 áo khoac gió chống nước. Hoặc cài khuy vào sẽ đủ chức năng cả giữ nhiệt cả chống nước.

Đấy, e thề e viết ra đây để nếu cụ nào hôm ý chê mà đọc được thì xin lỗi cụ đừng tiếc, hãng nó bán hơn 2 củ em bán 390k bao xịn chính hãng (390k khéo chả đủ ăn 1 bữa buffet chất lượng tí ý chứ), chả qua thằng em này chỉ quan tâm chất lượng chứ ko quá chỉn chu cầu kì là lượt cho long lanh lóng lánh thôi.

EM để nó nhàu, các cụ thông cảm, hàng hóa nhà em vô số mẫu mã, ko phải như hãng chỉ có vài chục mẫu nên ko quá quan tâm từng mẫu được :(

Chống nước đỉnh cực, cụ nào thích xem video inbox vào face em gửi cho, ở of up video lên cứ khó khó

Cái lớp xanh navy kia là áo ghi lê, tháo ra được nếu định mặc mùa hè thu nhé, thích ấm lại cài vào

250k. Cardigan Uniqlo ạ

290k. Áo len Uniqlo. Chất dày, form đẹp, chủ yếu em có màu đen, các màu khác ít. Các cụ thông cảm hàng dư xịn nó ko đủ màu đủ size

Len Polham

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Hôm trc cụ nào hỏi e dạng áo siêu nhẹ nhỉ? E mới về của A&F full như xách tay.
Loại này vừa nhẹ, chống thấm và có thể lộn túi phải ra thành túi đựng luôn chính cái áo nên rất tiện.
Hãng bán 3,3 củ.

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Câu trả lời cho các cụ hay hỏi: nếu e bán hàng xịn mà giá rẻ thế thì xách tay làm quái gì đây.

Đúng!

Xách làm gì cho đắt ra, qua e sớm đi kẻo hết nhé.

Áo khoác siêu nhẹ chất liệu primaloft dạng Packable của A&F (Mỹ) đang bán 140$ = 3,3 triệu chưa có công ship rồi cân nặng các kiểu nhé

Em bán có 990k thôi, hàng có sẵn (Giá chưa bao gồm phí ship, mua trực tiếp có tích điểm giảm giá)

Điểm đặc biệt của áo này là:
  • Chất liệu primaloft (cao cấp, là dạng bông cách nhiệt công nghệ cao dùng trong quân đội Mỹ với đặc tính siêu mỏng nhẹ mà cách nhiệt tuyệt đối)
  • Vải ngoài chống thấm nước nên cực yên tâm và tiện lợi
  • Túi bên phải của áo lộn ngược ra sẽ tự biến áo thành 1 chiếc cluth sang chảnh. Nóng cởi ra khỏi cần cầm trên tay cái áo kém sang làm gì, kẹp nách quả clutch bông hơi bị oách
  • Là dạng áo siêu nhẹ nhưng lại cực ấm (dạng như loại siêu nhẹ uniqlo) nhưng là phiên bản đẹp hơn, ấm hơn, thời trang hơn, có mũ tháo được, giặt lại đơn giản vì là bông primaloft chứ ko phải lông vũ (ấm thì lại hơn, thế mới hay)
Dưới đây là giới thiệu của hãng

Hàng mới onweb hãng

Hàng full tem mác tặng thì tha hồ ngon. Giá trị cực kì mà mua lại được giá tốt

Đây ví dụ áo vàng này, các cụ lộn túi phải ra là thành cái cluth này. Áo màu nào lộn ra là thành clutch phối màu đó

Em có đủ màu như hãng, size cũng đủ từ xs đến xxl (nhưng không phải màu nào cũng đủ size, hệ size của Mỹ nên form to chứ ko bé như hàng trong nước)

Màu đen

Xanh navy

Xanh rêu

Trắng

Vàng

Đỏ

Be khaki

Xám

Màu nào cũng biến thành túi đc hết nha

Chỉnh sửa cuối:

car vcn

Xe buýt
Cửa hàng cụ có hỗ trợ cắt gấu tại chỗ ko để e qua nhặt ít quần kaki

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Đẹp siêu cấp. Sơ mi thu đông chống nhăn, xuất mỹ nhưng độ dài tay áo và dài áo cực hợp lý. Cứ mặc là auto đẹp, cụ nào qua e mà có size thì nên lấy đủ màu.
Hàng chỉ về 1 lần thôi, giá hãng 2,4 triệu.
E bán 380k