Khoe xe Bmw 318i 2004 cho các cụ tiếp nối đam mê

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nam Bim325

Xe tăng
Hp có hội bimmer hả cụ. Em thấy đi ngoài đường ít BIM lắm. Em đang cố gắng để được tham gia đây. HP có gara chuyên BIM ko cụ ơi.
Hội chuyên bim thì nghe hơi sâu sâu, 1 đàn e46 đẹp thì có.

BM&W

[Tịch thu bằng lái]
Hp có hội bimmer hả cụ. Em thấy đi ngoài đường ít BIM lắm. Em đang cố gắng để được tham gia đây. HP có gara chuyên BIM ko cụ ơi.
Có cụ ơi. Anh em thi thoảng giao lưu vui lắm. Ở hp không có gara nào chuyên sửa bim cụ ạ. Nhưng có 1 gara giống Đức Tín của Thái Piker tran, anh em hp hay la cà ở đó. Cụ pm sđt để tiện giao lưu.

Ae Prince

Đi bộ
Cụ ib em giá chuẩn không cần chỉnh. Được em qua xem xe rồi cưới em nó luôn ạ.

ZUN-ZIN

Xe tải
Chào các cụ, các mợ trong box E46.
Xe em E46 318i 2004, lai lịch như link sau:
https://www.otofun.net/threads/gan-10-tuoi-10-van-km-em-share-e46-nha-em.666573/

Chả là hơn năm nay, do tính chất công việc nên không sử dụng tới xe hàng ngày, chỉ loanh quanh HN t7 CN hoặc thi thoảng thì làm chuyến HN-HP thăm các cụ, phí quá, nên em quyết định đưa lên box xem có cụ nào khoái hoặc có người nhà đang tìm dòng này thì tham khảo.

Xe em về lịch sử thay thế thì phần nào ở trong link đã post, tất nhiên do bài cũ, trong quá trình update không thể full được, nên bây giờ em liệt kê luôn ra đây 1 số bệnh ngoài da để các cụ nắm được (do 2 tuần trước có ku em quan tâm nên em đưa ra gara xe Đức em ấy chỉ định để check, song sau đó em ấy sợ không có time chăm xe - vì vốn nó đòi hỏi quan tâm hơn là mấy chú Nhật/Hàn nên lại thôi) - còn máy móc số má điện đóm thì gara phán OK hết ạ:
- Xe em ODO 12 vạn lẻ chút xíu, không đâm đụng ngập nước, thân vỏ đều đẹp.
- Biển xe vẫn 4 số, giấy tờ nguyên chủ đầu, hỗ trợ các cụ thủ tục sang tên trong 1 nốt nhạc.
- Hệ thống gầm:
+) Bi chữ thập các đăng kém.
+) Má phanh trước hơi mòn hơn má sau
+) Cao su đầu càng A bên phụ kém
+) Phớt dầu ở cần đi số thấm dầu (chắc lúc 11v em thay dầu hộp số, thợ làm ko khéo)
+) Cao su chân máy bắt đầu kém.
+) Cao su tăm bông các giảm sóc đã rách
- Hệ thống làm mát:
+) 01 tuy ô thủy lực ở ống trên sát với bình nước phụ thấm nước.
- Các thứ khác:
+) 01 cảm biến O2 chết (thực tế cái này chết từ hồi 2012 lúc e mua xe của cụ cukiss - cụ í có thể xác nhận) và e đi đến h, không thay vì ngại tháo, và cũng chả thấy ảnh hưởng gì, gara ku e check xong cũng bảo để thế đi cũng k sao)
+) Gương bên phụ chết bên phụ: cái này e đã có kinh nghiệm xử trên Đỗ Ngọc Du, cơ mà chưa có time đi

Gắn bó với xe lâu, em tự cảm nhận thấy xe em khá lành, chả bao giờ phải nằm đường, thực sự không lành và tiết kiệm thì em cũng ko xài nó lâu đến thế (từ 10/2012). Dạo này đọc bài thấy các cụ có 2 trường phái (như 1 bài cụ nào đã viết), 1 là mua rồi tự xử lấy kinh nghiệm, 2 là mua 1 xe ổn áp, rồi về dần dần tính, đỡ đau đầu ban đầu.
Do time này em cũng bận, nên em xin phép đăng lên đây, cụ nào mua về tự xử các lỗi gara liệt kê như trên là 340tr ạ. Với chất xe này, các cụ bỏ ra xíu để xử bệnh ngoài da là vi vu thôi ạ.

Số em ở chữ kí, các cụ cứ gọi để ép giá ạ =))
Bonus 1 số hình ảnh vừa lôi ra đi hôm thứ 7 ạ:

Ủn cho cụ sớm lên đời cao nào

vasily

Xe buýt
Cụ ib em giá chuẩn không cần chỉnh. Được em qua xem xe rồi cưới em nó luôn ạ.
Cụ thiện chí mua thì cứ qua xem đã. Xe hình thật, tình trạng xe có gì thông báo nấy do vừa check gara, nên giá nó hợp lí vậy =)) giảm bao nhiêu là tùy vào thiện chí người mua thôi cụ :) Cụ nhiệt tình lo gì em không giảm giá

huy812000

Xe máy
Cụ thiện chí mua thì cứ qua xem đã. Xe hình thật, tình trạng xe có gì thông báo nấy do vừa check gara, nên giá nó hợp lí vậy =)) giảm bao nhiêu là tùy vào thiện chí người mua thôi
cụ :) Cụ nhiệt tình lo gì em không giảm giá
Em ở gần cụ cũng chạy qua nghía tý liền! Còn mua hay không thì là giao lưu thôi cụ nhỉ? Chủ yếu anh rm ghiền xe là chính! Hehe

30F-5846

Xe tăng
Cụ nào nhăm nhe 318 ko mua con này thì mua con nào...nhanh còn kịp!

dungtheu

Xe hơi
Xe quá đẹp.

ducvit53

Xe buýt
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Xecui318

Xe tải
Cụ thiện chí mua thì cứ qua xem đã. Xe hình thật, tình trạng xe có gì thông báo nấy do vừa check gara, nên giá nó hợp lí vậy =)) giảm bao nhiêu là tùy vào thiện chí người mua thôi cụ :) Cụ nhiệt tình lo gì em không giảm giá
Xe của bác e đc biết chủ cũ trc bác là ng chơi xe rất sâu ủn cho xe đẹp bay nhanh

Trạng thái
Thớt đang đóng