[SNOF] Bồi hồi nhìn lại sinh nhật OF sau 10 năm qua ảnh

Thấm thoát vậy mà đó đã 10 năm. Em xin được mở thớt này để cùng các Cụ các Mợ hồi tưởng qua ảnh về những sinh nhật đã qua. Các Cụ các Mợ còn ảnh các lần sinh nhật cũ thì post giúp em vào đây nhé " Kho ảnh diễn đàn bị mất khá nhiều "

9 năm trước Offers có lẽ tính đến thời điểm này, được coi là Offers cao tuổi nhất cụ QUOCBAO đã viết những dòng dưới ở lần sinh nhật OF 1. Trong đó có dòng " Với tất cả lòng chân thành của một ofer iem mong ước mình sẽ còn được gửi lời chúc mừng sinh nhật thứ 10, 20...của OF" Và cái ước muốn nhỏ nhoi đấy đã gần chuẩn bị tới.

"Nhanh thật, mới đó mà đã tròn năm OF thân yêu của chúng ta ra đời. Một năm, thời gian ngắn cho một đời người, lại càng quá ngắn cho một đời "WEB". Một năm đầy gian nan vất vả, nhưng rõ ràng với sự ủng hộ nhiệt tình của các ofers ,với sự chung lưng đấu cật của tất cả các bác, mọi đoạn đường đều đã vượt qua, dẫu phía trước còn lắm chông gai gập ghềnh, nhưng iem tin rằng OF của chúng ta sẽ ngày càng gặt hái được nhiều thành công hơn, ngày càng nổi tiếng hơn trên trường trong nước và quốc tế ! OF sẽ vươn lên và sống mãi trong lòng của các ofers...
Thưa các bác, iem chờ đón ngày sinh nhật OF với biết bao phấn khởi, chỉ mong ngày 9 tháng 6 nhanh đến để sớm được gặp mặt . OF thân yêu đã chắp cánh cho những ai muốn được viết, muốn thể hiện mình trong nhiều lĩnh vực của đời sống hôm nay. Từ Câu chuyện về các chuyến đi đến Quán cà phê Otofun buôn dưa lê, xả stress. Từ I tờ thời đại số đên Thị trường rao vặt thông tin. Rồi CLB mô hình, chứng khoán nọ đến CLB nhiếp ảnh kia. Chọn xe hãng nào, Trên từng cây số ra sao , Offline do Quốc Vương Cămpuchia tài trợ tha hồ mà ăn chơi nhảy múa !...Chẳng thể kể ra đây hết được !
Iem đến với OF hơi muộn, nhưng đã tìm thấy ở trong OF một tình yêu tuyệt vời. Chân lý " OF là cuộc sống " ngày càng trở nên rõ ràng hơn bao giờ hết trong iem. Iem viết những dòng này như một ngọn nến hồng chúc mừng sinh nhật OF lên hai. Với tất cả lòng chân thành của một ofer iem mong ước mình sẽ còn được gửi lời chúc mừng sinh nhật thứ 10, 20...của OF

CHÚC Bạn tri âm rộn tiếng tơ
MỪNG cho trang web lớn không ngờ
TUỔI tuy non trẻ nhưng danh tiếng
OF mình sáng láng vạn vần thơ !

Chúc mừng tuổi OF lên hai
Có thêm bài ngắn bài dài hay hơn

Tuổi một vườn OF xanh mơn
Tuổi hai vườn OF hương thơm nồng nàn

Chúc cho vườn OF mãi vàng
Sau vòng tay lái, trong làng ofers"

Chỉnh sửa cuối:
Do thời gia đã lâu cũng như dạo này em hơi bận, nên em chỉ kịp úp ảnh và ảnh hơi lộn xộn kèm theo không có lời bình. Mong các cụ các mợ thông cảm và bình giúp em. Tks!

Em sẽ post anh các Offers lẫn cảnh chung sinh nhật:

Đương kim Admin diễn đàn Giangtroc ngày ấy.....

Okane

Xe container
e mới chơi OF, chưa biết mặt a Tien Tung, cụ nào có ảnh post lên cho e chiêm ngưỡng cái ạ....

Okane

Xe container
a Túng đẹp zai râu dài thế.... =))